Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Lâu nay qua F5 nhiều roài mà chỉ gặp đúng có mỗi em Dương " Bầu bí"
Lần này hẻm bít thế nào?
Mà Lão Pản cho bít CAMPUCHIA thế nào để tui còn mang cho đủ chớ, nhỡ đâu vợ cho mỗi 30 ngàn ăn sáng thì xí hổ chít:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
Lâu nay qua F5 nhiều roài mà chỉ gặp đúng có mỗi em Dương " Bầu bí"
Lần này hẻm bít thế nào?
Mà Lão Pản cho bít CAMPUCHIA thế nào để tui còn mang cho đủ chớ, nhỡ đâu vợ cho mỗi 30 ngàn ăn sáng thì xí hổ chít:wall:

Ui, đừng ngại, lỡ mà thế thì... cắm người lại he he

P

puputata

Guest
25/5/09
1
0
0
37
lâm đồng
làm cách nào tham gia club cafe hả a ,c , với lại miền Nam thì ca fe ở đâu, e là mem mới tinh.k biết gì luôn, e chưa quen vơi cấu trúc của diễn đàn , thành ra có post bài k đúng chỗ cũng đừng la e nghe.

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Đang ngôì ở F5, đem theo áo mưa mà chẳng thấy Cóc đâu? Lão VAT cũng có áo mưa mà áo gì bé tý thế?
Em hanhhm không ra hả, điêu nhé! chẹp chẹp... thịt nướng thơm ngon quá!

Sửa lần cuối:
duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Úi giời ơi! Camto và VAT ơi, các chú đưa anh thêm 1 đoạn nữa thì mọi việc không kinh khủng như thế, thêm mấy chục mét nữa kể từ lúc chia tay anh đính đòn rồi. Tránh người qua đường anh đã đo ván luôn, rách đầu gối và cánh tay đau quá! rách mất cái quần rồi, tuy nhiên vẫn còn nhẹ. Mọi lần cũng tránh người qua đường mà không ngã, sao lần này tệ quá! rượu Bắc Ninh của em Tỉnh + Vodka F5 hiệu ứng quá!

Mọi người đừng quên câu đối của tôi nhé:

Uống rượu F5, uống rượu tỉnh
.......................................

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Bác này mới uống có thé mà đã đo ván à!
Lâu lắm rùi mới có buổi gặp mặt anh em đông và vui như thế, em có vài tấm ảnh độc và cực độc tuy nhiên để hỏi cách post len đã.:015:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Mấy cu em chăn ông anh ghê quá! cũng tại mình cũng máu nữa, ngã cũng đáng, nhưng rất vui, anh em uống ác thiệt. Về việc ảnh thì đừng có mà đưa ảnh xấu lên nhé! chọn ảnh nhạy cảm mà đưa Bong05 ạ!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Đang ngôì ở F5, đem theo áo mưa mà chẳng thấy Cóc đâu? Lão VAT cũng có áo mưa mà áo gì bé tý thế?
Em hanhhm không ra hả, điêu nhé! chẹp chẹp... thịt nướng thơm ngon quá!
Lại nhem thèm nhau ròai :057::057::057:
Anh mà ngồi ở F5 thì cần gì áo mưa nhể ????
Mà sao mọi người cứ nhè lúc em không có mặt mới tụ tập thế, lại còn chả báo gì nữa chứ, :026: :026::026: Nếu báo em một câu em đã gửi xuống cho mỗi bác 1 quả mận to gần gằng nắm ... đấm ròai, tha hồ mà nhắm rượu anh Tỉnh nhá :friend: ( Nhắc đến xèm quá ...:036:)

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Hic! Ở F5 thì lịch tụ tập thường kỳ là thứ 7 và chủ nhật rùi! Đâu còn phải hẹn nữa hả Cóc!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Hic! Ở F5 thì lịch tụ tập thường kỳ là thứ 7 và chủ nhật rùi! Đâu còn phải hẹn nữa hả Cóc!
:057::057::057: Em xuống đó cũng tòan nhè vào T7, CN đấy chứ ... Có cụ nào lai vãng đến đâu? Bà già không nhớ hôm trước em đến, bà còn bỏ rơi em , đến nỗi phải lừa Gôn ra rồi bắt nó bỏ học à :026::026::026:
Chắc mình không có duyên với F5 òai :dance2::dance2::dance2:

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
:057::057::057: Em xuống đó cũng tòan nhè vào T7, CN đấy chứ ... Có cụ nào lai vãng đến đâu? Bà già không nhớ hôm trước em đến, bà còn bỏ rơi em , đến nỗi phải lừa Gôn ra rồi bắt nó bỏ học à :026::026::026:
Chắc mình không có duyên với F5 òai :dance2::dance2::dance2:

Tại em đến đó trong giờ lv mừ! Đến khi tụ tập đông vui thì em trốn mất!:026:
Sory em hum đó c cũng có định làm đâu nhưng vì .........:004: Lần sau em đến c nhất định ko làm, bỏ việc về đi nhậu với em, chị hứa, chị đảm bảo đấy!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Tại em đến đó trong giờ lv mừ! Đến khi tụ tập đông vui thì em trốn mất!:026:
Sory em hum đó c cũng có định làm đâu nhưng vì .........:004: Lần sau em đến c nhất định ko làm, bỏ việc về đi nhậu với em, chị hứa, chị đảm bảo đấy!
Nói thật là tối đấy em rất mệt, đã ra cửa rồi đấy nhưng thấy choáng nên ... cài số lùi:036:
Câu màu đỏ: Bị lừa nhiều rồi nên chả tin lắm :dance2::dance2::dance2:

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Nói thật là tối đấy em rất mệt, đã ra cửa rồi đấy nhưng thấy choáng nên ... cài số lùi:036:
Câu màu đỏ: Bị lừa nhiều rồi nên chả tin lắm :dance2::dance2::dance2:
Mọi lần c đâu có hứa, em thật.......( hiểu rõ chị già nhờ):015:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Mọi lần c đâu có hứa, em thật.......( hiểu rõ chị già nhờ):015:
Cái lày gọi nà: Đi giày khủng bố trong bụng bà già roài :dance2:( thời đại này chả còn ai đi guốc nữa mừ :angel:

phong2v

phong2v

Guest
Úi giời ơi! Camto và VAT ơi, các chú đưa anh thêm 1 đoạn nữa thì mọi việc không kinh khủng như thế, thêm mấy chục mét nữa kể từ lúc chia tay anh đính đòn rồi. Tránh người qua đường anh đã đo ván luôn, rách đầu gối và cánh tay đau quá! rách mất cái quần rồi, tuy nhiên vẫn còn nhẹ. Mọi lần cũng tránh người qua đường mà không ngã, sao lần này tệ quá! rượu Bắc Ninh của em Tỉnh + Vodka F5 hiệu ứng quá!

Mọi người đừng quên câu đối của tôi nhé:

Uống rượu F5, uống rượu tỉnh
.......................................
Có ai chăm sóc anh đâu, tiếc quá hôm qua em phải về sớm, nhưng lúc đó chắc cũng gần tàn rồi bác nhỉ, hôm qua ra gặp nhiều người mà rất khó gặp the mà lại có đủ, lần sau ko cho bác này uống riệu nữa, phí hết cả riệu, :wall::wall::wall:

TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh
@ Coc: Hôm qua anh đến đó đã thấy các anh chị nhà mình tập trung cũng khá đông đủ đấy chứ. Thật ấn tượng khi lần đầu đến với F5.

TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh
nói chung mọi việc chết ơt chỗ ông này, mang nhiều riệu quá làm ae xỉn hết :004::004::004:
Sao lại nói mình như thế. Mình cố gắng lắm mới tha được cái thân về đến BN nếu không có vợ gọi về. Về đến nhà thì ... lăn quay...

phong2v

phong2v

Guest
Sao lại nói mình như thế. Mình cố gắng lắm mới tha được cái thân về đến BN nếu không có vợ gọi về. Về đến nhà thì ... lăn quay...
Nếu mang nhiều hơn thì có phải bác Duy vinh ko bi thế và ông cúng ko phải cố gắng tha thân về nhà hok hiiiiiiiiii

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
@ Coc: Hôm qua anh đến đó đã thấy các anh chị nhà mình tập trung cũng khá đông đủ đấy chứ. Thật ấn tượng khi lần đầu đến với F5.
Em đến thì vắng còn hơn cả chùa Bà Đanh. Phân biệt đối xử quá :026::026::026:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA