Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
38
Hồ Tây Cty
hay quá ta, hôm qua lại còn thêm tiết mục "cô" đàn ah quên chú đàn "cháu" hát lại còn được nhận cát xê nữa chứa oách thế. Hôm qua bận việc nên ko qua F5 được tiếc quá......vậy tuần sau còn tiết mục này nữa ko hả pác VAT và pác DuyVinh để chúng em còn bít :angel:

Khóa học Quản trị dòng tiền
duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Trưa chủ nhật (26/7/09) hội họp ở F5 nhé! bia+ nước ngọt+ guitar+các người bạn, không phân biệt già trẻ gái trai, mem hay khong mem... OK hết!
Nghe nói hộp câu hỏi của F5 rất đa dạng, hỏi được tuốt các vấn đề kể cả chuyện sinh nở! Sao mọi người không đến hỏi thử 1 vấn đề nhỉ? sẽ có câu trả lời riêng đến tận tay người hỏi. 99% là trả lời được.
:welcome_2:welcome_2:welcome_2

Sửa lần cuối:
blacksimmer

blacksimmer

Guest
5/1/09
77
1
0
Who am I?hix
Trưa chủ nhật (26/7/09) hội họp ở F5 nhé! bia+ nước ngọt+ guitar+các người bạn, không phân biệt già trẻ gái trai, mem hay khong mem... OK hết!
Nghe nói hộp câu hỏi của F5 rất đa dạng, hỏi được tuốt các vấn đề kể cả chuyện sinh nở! Sao mọi người không đến hỏi thử 1 vấn đề nhỉ? sẽ có câu trả lời riêng đến tận tay người hỏi. 99% là trả lời được.

Bác ơi, bác cho e hỏi giờ giấc cụ thể và hình thức đăng ký câu hỏi như thế nào với ạ, có phải đăng ký câu hỏi trước mấy ngày ko ạ, và có được đăng ký câu hỏi qua điện thoại ko ạ

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Bác ơi, bác cho e hỏi giờ giấc cụ thể và hình thức đăng ký câu hỏi như thế nào với ạ, có phải đăng ký câu hỏi trước mấy ngày ko ạ, và có được đăng ký câu hỏi qua điện thoại ko ạ

Các bạn đến F5 sẽ thấy 1 cái hộp câu hỏi, hỏi gì thì viết vào giấy để vào đó- mình cũng chỉ nghe chủ quán nói vậy- còn trả lời thì sẽ có người tương ứng với câu hỏi trả lời cho bạn (có thể trực tiếp, có thể qua giấy), nhưng chắc là phải sau ít ngày để còn có thời gian đưa câu hỏi đến người trả lời chứ!
Không có hình thức trả lời qua điện thoại. Tất nhiên là Free rồi, tuỳ trường hợp cần đến chuyên gia tư vấn, F5 sẽ giới thiệu cho các bạn.
Hãy thử 1 lần xem sao nhỉ?

T

trinhthuyhang

Guest
21/7/09
3
0
0
Hà Nội
chào cả nhà!hôm nào trời mát mẻ,cafe nhe!tôi là Hằng,điện thoại của tôi nè:0975.632.232

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
38
Hồ Tây Cty
trời ơi buổi trưa sao huhuhu vậy mình làm sao mà đi được cơ chứ huhuhu còn bận đi học mà
:wall::wall::wall::wall:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
To Quacai: Em yên tâm đi, có ai đến rồi về ngay đâu mà sợ muộn. Với các anh chẳng bao giờ là muộn cả! đặc biệt có 1 người có thể đợi em đến 5h chiều! (tất nhiên không phải lão pản này) :1luvu:

demiyeu

demiyeu

Sơ cấp
16/4/09
23
0
0
Quảng Ninh
Như trên

Hi cả nhà cho em hỏi mấy giờ bắt đầu vậy ạ? Thật thích quá em nhất định sẽ đến, chủ nhà nhớ mua nhìu hoa quả vào nhé, em thích ăn hoa quả mà. hà hà

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Chủ quán chứ, làm gì có chủ nhà, em đến cái gì cũng có, đâu chỉ có hoa quả không đâu!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chủ quán chứ, làm gì có chủ nhà, em đến cái gì cũng có, đâu chỉ có hoa quả không đâu!
Nhớ mỗi món cơm rang thập cẩm thôi ... :1luvu: ( Híc nhắc đến là thấy ... đói ... :047:)

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Nhớ mỗi món cơm rang thập cẩm thôi ... :1luvu: ( Híc nhắc đến là thấy ... đói ... :047:)

Em vẫn chưa được thưởng thức món đó. Ngon ko chị?
Dạo này bận quá, ko qua F5 đc, hôm nào phải qua để thưởng thức nghệ thuật hát xẩm của bác Vinh, nhân tiện có rất nhiều vấn đề muốn hỏi, ko biết hộp thư trả lời có chứa hết ko nữa. :004:

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
38
Hồ Tây Cty
To Quacai: Em yên tâm đi, có ai đến rồi về ngay đâu mà sợ muộn. Với các anh chẳng bao giờ là muộn cả! đặc biệt có 1 người có thể đợi em đến 5h chiều! (tất nhiên không phải lão pản này) :1luvu:

5h ư.hihi ai vậy ta. dù sao cũng xin cảm tạ. nhưng giờ đó em vẫn chưa về ah.(có dám đợi đến lúc đóng cửa hàng ko nhỉ.????)

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
5h ư.hihi ai vậy ta. dù sao cũng xin cảm tạ. nhưng giờ đó em vẫn chưa về ah.(có dám đợi đến lúc đóng cửa hàng ko nhỉ.????)

OK đi! nếu thấy 1 lão đeo kính, khật khưỡng đi lại là đúng hắn rồi đó! (rủ nhau đi mua kính thôi) :004:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
@ Hanhhm: Hỏi và hát là 2 lĩnh khác nhau, chỉ chọn 1 thôi nhá!
@ Coc: Giờ thấy nhiều món lắm, không chỉ có cơm rang đâu! hạ sơn thì báo nhé để còn đem áo mưa.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
@ Coc: Giờ thấy nhiều món lắm, không chỉ có cơm rang đâu! hạ sơn thì báo nhé để còn đem áo mưa.
Anh yên tâm, lần hạ sơn này trời sẽ rất đẹp, không nắng cũng chẳng mưa , anh khỏi mất công mang áo mưa nhé :036:

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình

Nhưng em muốn chọn cả 2 cơ. đằng nào cũng 1 lần qua, tiện thể thử luôn cả2 cho biết. hihi.
Sau bao lần mưa nắng, dự báo lần này chị Cóc hạ sơn trời sẽ nắng ko ra nắng, mưa chẳng ra mưa, đẹp cực. hehe.:004:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Hờ hờ.
Nếu em Coc hạ sơn, mà trời mưa, chỉ có mỗi lão để áo mưa ở cốp xe thôi.
Còn Duy Vinh hử, hắn đi bộ thì để áo mưa ở đâu, ở đâu. Trong ví à
:004::004::004: Áo mưa thì ai chẳng để ở cốp xe hả anh ? ... À ,à không, nếu ko đi xe thì có thể để trong túi xách cũng oki mừ :036:

Câu màu đỏ: Áo mưa để được trong ví thì khỏi cần mưa nắng vẫn phải mang chứ

@@ Hạnh: Khi đó trời sẽ dở mưa dở nắng và được gọi là trời hâm hả em :dance2:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA