Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Gửi vé mời với vé máy bay cho em tham gia đi anh VAT ơi :ladiesman

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Theo em, bảo bác nào giám đốc kinh doanh nghĩ thêm vài cái thẻ ... kiểu cafe miễn phí trong vòng 1 năm ( giảm 50% ) cho 1 thành viên đi kèm chẳng hạn. Lưu ý : cafe thì miễn phí nhưng đường thì 5k 1 thìa.

Nếu chưa có ai phụ trách kinh doanh thì cứ gọi em đến phỏng vấn bác già nhé

mrhung

mrhung

Nguyễn Trọng Hùng
23/4/08
339
19
18
Hà Giang
webketoan.vn
10/5 là Chủ nhật, cũng là ngày đẹp. Cho tôi xin 1 vé mời nhé, nếu có kèm theo vé xe ca nữa thì càng hay, mà Lễ khai trương được tổ chức buổi sáng, buổi chiều hay buổi tối vậy?

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Thông báo : sáng hôm khai trương, bạn nào quê ở HN2 cụ thể là đi đường Hà đông thì đăng ký. cam_to thuê chuyến xe bus anh em đi ra cho đông vui
Khu quán này đặc biệt rất gần công viên nghĩa tân, cỏ êm lắm !

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Theo em, bảo bác nào giám đốc kinh doanh nghĩ thêm vài cái thẻ ... kiểu cafe miễn phí trong vòng 1 năm ( giảm 50% ) cho 1 thành viên đi kèm chẳng hạn. Lưu ý : cafe thì miễn phí nhưng đường thì 5k 1 thìa.
Rất sáng tạo :wall:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Thông báo : sáng hôm khai trương, bạn nào quê ở HN2 cụ thể là đi đường Hà đông thì đăng ký. cam_to thuê chuyến xe bus anh em đi ra cho đông vui
Khu quán này đặc biệt rất gần công viên nghĩa tân, cỏ êm lắm !

Ở đó không có công viên Nghĩa Tân mà là công viên Nghĩa Đô.
Mình tả luôn một số tụ điểm cho cả nhà nhé:
Lấy F5 Cafe làm tâm thì bán kính 500m đi bộ có các tụ điểm như sau:
Giữa đường Nguyễn văn Huyên và Tô Hiệu là Công viên Nghĩa đô, đối diện CV Nghĩa đô là Bảo tàng dân tộc học (chủ nhật rất nhiều trò hay). Ở CV Nghĩa đô cũng có thể câu cá rô phi và nhà hàng nổi. Sưóng nhất là ngồi ghế đá hay trên đồi cỏ.
Liền ngay CV Nghĩa Đô phía chùa Hà có quán bia Thu Hằng (nhiều món ngon)
Bên cạnh CV Nghĩa Đô về phía Chùa Hà có Chùa Hà và một số quán cà phê cũng xịn lắm. Từ đó ra đường Cầu giấy mua sắm quần áo, siêu thị cũng tiện.
Quay trở lại Tô Hiệu có quán Tầm quất 79Tô hiệu (100% chỉ tầm quất) rất đã chỉ có 40K/1 tiếng. Nhưng nếu cần masa toàn thân thì gần đó là 63 Tô Hiệu (hình như 250K/1,5h) hoặc quay lại cuối đường Nghĩa Tân cũng có quán hay (hỏi tiệm Hiền Bác sỹ và nên chuẩn bị 250K/suất)
Đi sang phía Hoàng Quốc Việt thì đi mua xăng, thẻ ATM Vietcombank, Agribank, đonga.. Trên dưới cây xăng có 2 quán bia Bò Tùng xẻo và Hải Xồm, có món cá sấu.
Phía dưới quán F5cafe là chợ Nghĩa Tân và các quán ăn trưa, cơm văn phòng.
Xung quanh đó có 2 hồ bơi (Cầu Giấy và Làng quốc tế Thăng Long)
Chúc các mem 1 ngày vui vẻ!

H

hoanghungtc

Sơ cấp
9/5/09
8
0
0
3362a
sáng mai được mời rùi mà bị doạ chém 50k/cốc...:wall:

L

lainguyenbich

Guest
Cho em một ve với anh VAT à.Nghe mọi người quảng cáo em thích tít thò lò luôn đấy

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
:wall: Em đã có mặt tại Hà Nội bằng vé mời của F-Five, không ngờ hoành tráng vậy... :two: Mai em và Cothant sẽ tới cùng nhau :031:

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Mình cũng nhận được vé mời. Rất tiếc là thu xếp thời gian không được nên không tham dự được tiếc quá.

Mình xin gửi lời chúc PHÁT TÀI.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Mai định rủ cả bạn trai đến mà chẳng thấy mọi người đi ủng hộ mấy thế này!!!Chúc F5 cafe phát tài phát lộc.
@kinh can: anh có đi ko, em muốn giao lưu với cựu sv HVNH luôn.hehe

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Hic! Khâu chuẩn bị đã rất cật lực, nhưng do mưa mấy ngày nên cafe giờ mới hoàn thiện được 80%. Ko bít đêm nay có kịp ko?
Nhỡ ko kịp mai còn thiếu sót bà con thông cảm nhé! Phù!

phuonganh251084

phuonganh251084

Guest
7/11/06
124
0
0
HN
Giờ em mới đọc,lâu rồi em chưa đi cafe với cả nhà. Hi vọng sớm được ngồi cùng với mọi người. chúc cả nhà hôm nay gặp mặt vui vẻ!
Chúc F5 ngày càng là nơi lý tưởng để tất cả mọi người cùng đến!
(em mới đổi số, khi nào đi cafe alô em nhé: 0984.178.080)

demiyeu

demiyeu

Sơ cấp
16/4/09
23
0
0
Quảng Ninh
Quảng cáo Cà fe hay quá nhưng hum nay thật tiếc là mình lại k tham dự khai trương được đành để khi khác vậy rảnh là mình sẽ tới liền! À mà có lẽ members của Webketoan cần phải có sign gì đó để được giảm 50% mọi người nhỉ? nghe 50k/Glass sợ quá, hichic!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA