Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

thuynguyenvnn

Guest
1/8/07
43
0
0
39
Hà Nội
Hay quá thế là lại có thêm một chỗ để nhâm nhi với bạn bè, và chắc sẽ có thêm nhiều bạn cùng nghề mới.
Chúc quán sẽ trở thành một chỗ hội ngộ của anh em kế toán.
Chúc thành công./.( hôm khai trương phải đến dự mới được he hehe)

Khóa học Quản trị dòng tiền
NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
53
Rừng Tây Nguyên
Vừa nhận được giấy mời khai trương quán cà phê có kèm vé máy bay..Hi

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Sao không ai mời em nhỉ?
Hay là anh NPT chi trả chi phí cho em đến tham dự khai trương thay cho anh đee!!!

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
F – Five cafe - Điểm hẹn Webketoan là nơi thường xuyên tổ chức giao lưu, sinh hoạt chuyên đề của webketoan.
Là nơi luôn nơi lui tới thường xuyên của những người làm kế toán, tài chính, thuế và các thành viên webketoan.
Chúng tôi hy vọng được chào đón các thành viên của WKT, thường xuyên qua lại để giao lưu và học hỏi, cập nhật các kiến thức mới nhất về tài chính - kế toán.:welcome_2

Hay quá nhỉ? chắc chắn phải đến rồi, lại gần nhà nữa.
Nếu có không gian dành cho nghệ thuật như ca nhạc, ghi ta thì tốt nhỉ, sẽ ấm cúng và thơ mộng hơn đấy!
Việc giao lưu, học hỏi và cập nhập kiến thức thì tốt quá rồi nhưng không biết F5 cafe có không gian để cùng nhau chia sẻ không? (ý nói là mô hình giao lưu thế nào?)
Phong2V ơi! Phải có danh sách mới được đến à? danh sách ở đâu thế?

Sửa lần cuối:
phong2v

phong2v

Guest
Hay quá nhỉ? chắc chắn phải đến rồi, lại gần nhà nữa.
Nếu có không gian dành cho nghệ thuật như ca nhạc, ghi ta thì tốt nhỉ, sẽ ấm cúng và thơ mộng hơn đấy!
Việc giao lưu, học hỏi và cập nhập kiến thức thì tốt quá rồi nhưng không biết F5 cafe có không gian để cùng nhau chia sẻ không? (ý nói là mô hình giao lưu thế nào?)
Phong2V ơi! Phải có danh sách mới được đến à? danh sách ở đâu thế?
Anh Vinh này ko bit có gian dành cho những người học chữ nho ko nhỉ, có 2 ae mình và ông chủ topíc này rồi đấy, em cũng chẳng bít nữa, thấy mấy ông trên nói có giấy mà mình ko có giấy, chắc là ko đến được:wall::wall::wall::wall:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Anh Vinh này ko bit có gian dành cho những người học chữ nho ko nhỉ, có 2 ae mình và ông chủ topíc này rồi đấy, em cũng chẳng bít nữa, thấy mấy ông trên nói có giấy mà mình ko có giấy, chắc là ko đến được:wall::wall::wall::wall:

Chẹp, Lão theo em đi làm xe ôm cho mấy vị Lãnh Đạo Quán đi! Có chân bưng bê hôm đó ngay.
Em nhận đưa đón vị chủ tịch cafe Và Anh Toi rồi. Lão nhận ai thì giơ chân đê, em bố trí cho 1 xuất. Nhớ cho cả Con Gái đi nhá! Tranh thủ ra công viên "Nước" Nghĩa Tân chơi luôn thể!!!

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Vừa nhận được giấy mời khai trương quán cà phê có kèm vé máy bay..Hi
Em cũng vậy, hay là anh bảo máy bay ghé Nha Trang đón em đi luôn thể. Vé của anh là hãng nào, vé của em là của VA.

Cảm ơn chủ quán F5 đã mời, chủ quán có lòng thì mình đành có bụng vậy :ladiesman

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
F-five Cafe

107-D4- Trung tâm Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

Khai trương ngày 10/05/2009

Bác nào đi ới em nhá hi hi

Đại ca ới ời ời .... nhóm cướp Ngân hàng gặp mặt lun đê ...hay để xuồng xuống đấy hồ dây...

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Chán mọi người quá! Anh em " mần ăn" thì kéo đến ủng hộ! Cứ mà tung hứng kiểu này " khách hàng thân thiết" lại giận cho.

CHổ quán ấy cũng mát lắm, và cấc chủ nhân cũng có nhiều ý tưởng phát triển rất hay mà các quán cafe thông thường sẽ không thể nghỉ đến hay không thể thực hiện được. Mời mọi người cũng đến dự khai trương và thưởng thức cũng như ủng hộ cho việc thực hiện ý tưởng liên quan đến nghề nghiệp kế toán mình

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Hi cả nhà!
Giấy mời Chủ tịch cafe đã post ngay tại bài số 1 rồi mà! Mời cả nhà, chứ không có địa chỉ để gửi hết cho mọi người đâu!:welcome_2

H

Huongacount

Guest
25/2/08
9
0
1
Heaven or Hell
Anh chị ơi, có thiếu chân chạy bàn không ạ?Em là thành viên mới, cũng ít kinh nghiệm làm kế toán muốn đến đó học hỏi kinh nghiệm. Lại càng muốn đóng góp một chút gì cho F5. Chúc mừng khai trương đại cát, đại lợi.

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Dự án F five Cafe rất khả thi và hy vọng sẽ phát triển mạnh mẽ. Nhưng giá như Ngài Chủ tịch cho phát hành cổ phiếu OTC thì sẽ mạnh hơn đấy! không chừng sẽ có hệ thống F 5 cafe trên toàn quốc và niêm yết trên sàn chứng khoán sau 2 năm nữa cũng nên.

V

vanhuy

Guest
9/2/08
0
0
0
43
tpHCM
Nhất định tết năm nay về thăm nhà mình sẽ ra cà phê f5 để thưởng thức mới được.

Mong rằng F5 sẽ phát triển thành thương hiệu mạnh nổi tiếng Việt Nam.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
D

dinhthaoduyen

Sơ cấp
29/3/09
7
0
0
38
Ninh Binh
Nếu có thiệt thì gửi giấy mời cho em với nha.Cả nhà đừng quên em nhé!híc

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Nếu có thiệt thì gửi giấy mời cho em với nha.Cả nhà đừng quên em nhé!híc
Giấy mời bác VAT đã post ở đầu trang rồi bạn. Đây là điểm hẹn của WKT vì vậy tất cả các thành viên của WKT đều được đón chào đặc biệt là các pác nghiền café :talk:

L

lanlankt

Guest
5/12/08
22
0
0
ha dong
Anh chị ơi, có thiếu chân chạy bàn không ạ?Em là thành viên mới, cũng ít kinh nghiệm làm kế toán muốn đến đó học hỏi kinh nghiệm. Lại càng muốn đóng góp một chút gì cho F5. Chúc mừng khai trương đại cát, đại lợi.

em cũng xin một chân chạy bàn cho F5 được không bác .

T

Tran Ngoc VU

Guest
27/8/05
13
0
0
Nam Dinh
Nhóm cảnh sát cũng chuẩn bị tinh thần gặp mặt luôn thể nhỉ!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA