Đăng ký tham gia Cafe Club - Phía Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Zeny ơi! Hãy tha cho mọi người đi! Dân kế toán bây giờ phải kiêm thêm việc "Dự báo thời tiết" thì tội nghiệp lắm em ơi! - người ta thường nói nắng mưa thất thường rồi mà lị! Thôi thì cố gắng đi, nếu có lần sau nữa thì dù mưa gió thế nào cũng ráng đi đi để khỏi hối tiếc nha!

Khóa học Quản trị dòng tiền
midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
các bác ơi, tui send hình vào mail group rùi đó, bác nào có tay nghề cao thì cố gắng nâng cấp hình lên nhé ( nhưng chắc chất lượng ảnh k khá hơn bao nhiêu, vì chụp ban đêm nửa mà ) thôi thì có còn hơn k mà phải không các bác, rút kinh nghiệm lần sau sẽ chụp đẹp hơn ( bằng máy chụp hình mà lị ) với đk phải đem theo máy chụp hình nhé. Chúc tất cả vui vẻ, bây giờ midu79 tui phải chạy xuống SG để ăn đám cưới of " bà xã hồi xưa ". hix hix

Sửa lần cuối:
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
To Zeny, không phải một mình em đứng ngồi không yên đâu mà lúc 9h chị còn nhận được tin nhắn của một anh (hình như bị vợ không cho đi thì phải) hỏi "di uống càfê đông vui không?" Mina liền gọi điện bảo là đang đi tăng hai làm anh ta tiếc hùi hụi.....

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
ziczac chào cả nhà, giờ mới ăn tối xong, ai cũng nói ziczac online cả ngày, có đâu? Hôm nay bắt đầu trở lại với công việc sau kỳ nghỉ phép, quả thật chẳng có tin vui nào cho mọi người xuất hiện đúng giờ với phong thái bình thường sau một đêm trắng qủa là một nỗ lực với bất kỳ ai, và...ziczac có lẽ sắp nhận quyết định chuyển công tác nữa rồi sau kỳ nghỉ phép và quậy phá cùng WKTers. Thôi, thế còn những ai nữa tối hôm qua muốn đi họp CFC mà không thể đi được vì trời mưa hay vì một lí do nào khác? xin thay mặt toàn thể CFC MN tôi trịnh trọng tuyên bố: "xăm (ruột xe) có thể xịt, lốp (vỏ) có thể mòn nhưng số khung số sườn không bào giờ thay đổi" - mưa có thể rơi, bão có thể ập xuống nhưng webketoan vẫn ở trên mạng và đã họp là họp không có chuyện hẹn suông. như vậy để chắc ăn lần sau cho sập luôn quán cafê Khúc Ban Chiều và vỡ hết loa công suất cao của quán karaoke Nice-Trần Quốc Thảo.
To bác Ketoancon: Hôm qua ai đưa chị Thảo-con-chát về vậy???, mà có về không vậy??????, mà nếu không về thì đi đâu vậy?????????? (lại 8 rồi).

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
À mà bác Midu79 ảnh ở đâu ấy nhỉ, cho xem cái coi.

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
To Nhật Diệu và Mina , em cũng muốn tha cho mọi người lắm nhưng mọi người đi chơi vui thế còn em ở nhà buồn hiu , lần sau mà có bão chắc cũng phải đi quá . Mà bác nào đang có hình thì đưa lên đây cho những ai kg đi được như em xem tí đi mà .

T

thao

Guest
To ZZ: 8 quá đi nhen em ........................chị sợ mấy đứa lắm rồi đó .......chạy ............không thèm chơi ............... :biggrin:

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
To thao!
Chạy từ từ thôi nha, coi chừng dấp té vào "......." đấy nha!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Tội những người không đi nặng nhất!!!

Tội nặng nhất có lẽ thuộc về anh Virgin, anh biết em đã phải cực khổ để chuẩn bị một trò chơi đăc sắc có lợi cho anh và ......em nhất (Bật mí cho anh biết có liên quan đến phụ nữ). Thôi có phước không biết hưởng ráng mà chịu!!!

Chị Zeny! Tội chị cũng nặng không kém vì hứa với gia đình 8 mà không thực hiện. Việc mặc áo mưa 2 dây có gì khó đâu chứ.

Chị leloanpt nữa, nói cho em và Ziczac một bài học mà chả thấy đâu. Chán!!! Minh là người lớn rồi mà. Thôi lần sau em và Ziczac đòi "nợ máu" sau vậy.

Nói chung CFC là một môi trường vui chơi khá lành mạnh. Mong dịp cafe sau, anh chị em mình đăng ký đi đông cho vui hé.

Chủ tịch CFC ơi!!! Anh tài quá đi mất!!! Khả năng tổ chức quá tuyệt (cho dù toàn tới trễ) Chúng mình hiểu ý chủ tịch muốn thành viên tự làm quen trước phải không? vì chủ tịch biết rằng khi Chủ tịch xuất hiện thì mọi người sẽ bao quanh chủ tịch nên .............Chủ tịch tạm nánh mặt cho mọi người giao lưu phải không?. Thương chủ tịch quá.

B

Bùi Lĩnh Duy

Guest
22/6/05
17
1
0
44
Việt Nam
Nick & Họ tên: Bùi Lĩnh Duy
Công ty TNHH Thanh Hòa
HP: 0908 665 027
E-mail: bldzui@yahoo.com

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
phantuannam nói:
Tội nặng nhất có lẽ thuộc về anh Virgin, anh biết em đã phải cực khổ để chuẩn bị một trò chơi đăc sắc có lợi cho anh và ......em nhất (Bật mí cho anh biết có liên quan đến phụ nữ). Thôi có phước không biết hưởng ráng mà chịu!!!
hmmmm....mình cũng đã lên lịch chuẩn bị tham gia cùng mọi người rồi nhưng đến giờ cuối có nhiều thay đổi. Hôm đó, Virgin về tới thành phố là đã gần 20h, lại thêm trời mưa ướt và lạnh nên không được tham gia cùng mọi người. Đành phải để dành phước mà nhà 8 tặng cho lần sau vậy........ Nói nhỏ nhe: anh em chơi bời dzữ thiệt 1-2h sáng...khiếp thiệt... (có chơi thuốc lắc không vậy .... :banana: )

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
midu79 nói:
các bác ơi, tui send hình vào mail group rùi đó
Cho Cothant hỏi: cái địa chỉ mail group là gì vậy anh? hix hix, cothant không thấy mail đó anh ạ.
(hix hix cũng có thể cothant đã xoá nhầm rồi... hi hi... anh ... làm ơn gửi lại giùm em nhé...thanx)

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
cothant nói:
Cho Cothant hỏi: cái địa chỉ mail group là gì vậy anh? hix hix, cothant không thấy mail đó anh ạ.
(hix hix cũng có thể cothant đã xoá nhầm rồi... hi hi... anh ... làm ơn gửi lại giùm em nhé...thanx)

đồ tồi tệ, làm ăn thế à, đến thì muộn, chủ nhiệm gì chỉ được cái ngồi gần KhanhDoan của tôi mà ngắm Bé Cao ngồi gần tôi, vớ vỉn, làm ăn tác trách, bác Midu79 gửi lại cho nó đi, nhanh nhanh lên, E nó lỡ tay xoá nhầm bỏ qua cho nó đi, E mắng nó rồi.

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
tui đã send hình vào địa chỉ này nè các bác : CafeclubSG@ googlegroups.com, k ai nhận được à?bây giờ tui send lại, nếu có ai nhận được thì post lên dùm nhe. Tui send vào các địa chỉ sau đây nè : erpvn@yahoo.com; au05022000@yahoo.com; CafeclubSG@ googlegroups.com; cothant@gmail.com

Sửa lần cuối:
leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
phantuannam nói:
Chị leloanpt nữa, nói cho em và Ziczac một bài học mà chả thấy đâu. Chán!!! Minh là người lớn rồi mà. Thôi lần sau em và Ziczac đòi "nợ máu" sau vậy.
Sorry mọi người nhé, leloan đã hứa đi, nhưng tại trời mưa lớn quá, nên đành ở nhà. Tiếc ới là tiếc ! Mất một cơ hội cho phantuannam va ZZ "bài học", đã vậy còn bị hăm hoạ lại là sẽ bị " đòi nợ máu " trong nay mai nữa chứ !
Thôi cho hẹn lại lần sau sẽ cố gắng đi vậy, cho dù mưa gió bão bùng....hihihi..

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Hôm offline lần V còn nhớ leloanbt là người hát to nhất :"Trời mưa...dô hò...thi mặc trời mưa...dô hò...nhưng mà mưa quá thì ta đi dù...dô hò là hò dô ta", thế mà dám lấy lý do trời mưa để trốn họp CFC MN, sợ không dám xuất hiên trước đám đông khi mặc áo mưa 2 dây liền váy mưa chứ gì. 1...2...3...xìiiiiiiiiiiiiiiii.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Mấy ngày hôm nay toàn nghe các bạn bạn kể chuyện rôm rả về buổi càfê nhưng mà quên mất một thứ cực kỳ quan trọng, các thành viên có biết không, đó là những món quà của CFC miền Bắc để đầy trên bàn của CFC miền Nam (ngòai những món quà riêng!). Mina biết được khổ chủ của món quà này của XQ và Vovinhnam. Đại diện (đúng ra vụ này phải của chủ nhiệm CFC ) cho CFC miền Nam gửi lời cảm ơn đến CFC miền Bắc.
Mới vừa gặp nhau hôm cuối tuần giờ có người lại than buồn muốn tiếp tục đi uống càfê nữa rồi.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Bùi Lĩnh Duy nói:
Nick & Họ tên: Bùi Lĩnh Duy
Công ty TNHH Thanh Hòa
HP: 0908 665 027
E-mail: bldzui@yahoo.com
Welcome bạn đến với CFC, hi hi....
To Mina: hix hix, kinh chưa....

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Kê hoạch tiếp theo cho CFC

thuthuybd nói:
Quyết định vậy đi hén. Mới là nhất định phải đi nghen . Mình làm chung với midu79 đó. Em đây luôn sẵn sàng đón tiếp.

Lần vừa rồi chúng ta có được một thành viên nhiệt tình từ Thủ Dầu Một tới dự, một thành viên tiềm năng từ Biên Hoà tới dự, và chương trình tiếp theo khá khoai đây, đi phá ở Thủ Dầu Một một chuyến đi các cụ ơi. Lời mời đã có, tôi vẫn còn nhớ lắm mà, những tưởng sẽ gặp bạn thuthuybd ai dè gặp ngay cụ Midu79 -> ý cothant sao? Nam? MINA?Virgin?OverAC?Thảo-con-chát?leloanbt?zeny?ketoancon?tranvanhung?KhanhDoan?... các bạn khác nữa ok đi để lựa ngày lành tháng tốt thuê một chuyến taxi tải chở hết tất cả mọi người về TDM vừa đi vừa đứng trên thùng xe chào bà con hai bên đường. hic hic.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
midu79 nói:
tui đã send hình vào địa chỉ này nè các bác : CafeclubSG@ googlegroups.com, k ai nhận được à?bây giờ tui send lại, nếu có ai nhận được thì post lên dùm nhe. Tui send vào các địa chỉ sau đây nè : erpvn@yahoo.com; au05022000@yahoo.com; CafeclubSG@ googlegroups.com; cothant@gmail.com

Hôm đó mấy giờ anh về?
Thhất anh post bài mừng muốn chết. Haha Anh quá nhiệt tình.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA