Đăng ký tham gia Cafe Club - Phía Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
MINA nói:
Mấy ngày hôm nay toàn nghe các bạn bạn kể chuyện rôm rả về buổi càfê nhưng mà quên mất một thứ cực kỳ quan trọng, các thành viên có biết không, đó là những món quà của CFC miền Bắc để đầy trên bàn của CFC miền Nam (ngòai những món quà riêng!). Mina biết được khổ chủ của món quà này của XQ và Vovinhnam. Đại diện (đúng ra vụ này phải của chủ nhiệm CFC ) cho CFC miền Nam gửi lời cảm ơn đến CFC miền Bắc.
Mới vừa gặp nhau hôm cuối tuần giờ có người lại than buồn muốn tiếp tục đi uống càfê nữa rồi.

Chị Mina ơi!
Hôm rồi em lại nhận thêm được một số quà của Nắng gời vào cho CFC miền nam đấy ạh. Mong là sớm có ngày được đưa cho mọi người cùng thưởng thức.

Khóa học Quản trị dòng tiền
midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
phantuannam nói:
Hôm đó mấy giờ anh về?
Thhất anh post bài mừng muốn chết. Haha Anh quá nhiệt tình.

Cám ơn phantuannam nhá, hôm ấy về tới nhà là ... là không nhớ chính xác là mấy giờ nữa, hình như là gần 1g sáng. đới với midu79 thì k sao cả, vì midu79 còn có 1 nick ảo trong yahoo messenger là " dichoikhuya " mà lị. :biggrin:

To Ziczac : hẹn gặp tất cả CFC vào 1 ngày gần đây tại Thủ Dầu Một theo lời mời của thuthuybd ( nếu có ) :banana:
có ai nhận được hình chưa nhỉ?

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
midu79 nói:
To Ziczac : hẹn gặp tất cả CFC vào 1 ngày gần đây tại Thủ Dầu Một theo lời mời của thuthuybd ( nếu có ) :banana:
có ai nhận được hình chưa nhỉ?

Nếu mà thuthuybd không có thì bác có định mời bọn E không đấy, nè ziczac này không có nick ảo nào mà không ngại vụ nào đâu nhá. Vụ đi TDM nầy hơi bị khó nha, chắc sẽ phải kết hợp một chuyến thăm nhà ai đó và gần như một vụ offline nháp vậy. Cứ để các bác ấy có ý kiến thêm đi xem sao. còn ziczac nếu đi công tác qua đó sẽ alô cho mọi người-đi nhậu hử. :dzo: :dzo: :dzo:

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Nghe nói có hình mà sao chẳng thấy đâu vậy bác minu79, nhanh nhanh cho bà con xem với chứ!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Cothant đã nhận được hình rồi, nhưng mọi người chờ chút xíu nhé.... để cothant xem lại.... xem tấm nào cothant đẹp đẹp 1 chút sẽ post lên cho mọi người xem....:p.... hi hi hi hi

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
ziczac nói:
Nếu mà thuthuybd không có thì bác có định mời bọn E không đấy, nè ziczac này không có nick ảo nào mà không ngại vụ nào đâu nhá. Vụ đi TDM nầy hơi bị khó nha, chắc sẽ phải kết hợp một chuyến thăm nhà ai đó và gần như một vụ offline nháp vậy. Cứ để các bác ấy có ý kiến thêm đi xem sao. còn ziczac nếu đi công tác qua đó sẽ alô cho mọi người-đi nhậu hử.

Thuthuybd và midu79 cũng như là 1 thôi, vì thuthuybd kiu midu79 bằng bác ( bà con thật đấy nhé ) làm chung phòng kế tóan luôn. Bác nào có dịp đi BD thì cứ alo, 2 bác cháu tui sẽ nhiệt tình đón tiếp.Người này busy thì người kia đi, còn hai người busy hết thì ..... các bác đi .... về. :banana: . Nói chơi thôi, chứ rất hân hạnh được đón tiếp các bác trong CFC tại BD dù trong bất cứ hòan cảnh nào. Chúc tất cả vui vẻ nhé

To cothant : hình xấu hình đẹp gì cũng post lên hết nhé . hình như được 19 tấm . Post lên đê những ai k đi họp CFC vừa biết để lần sau ở nhà luôn, í lộn , :biggrin: để lần sau k phải hối tiếc khi k chịu dầm mưa đi ún càwê. thế nhé. Chúc tất cả làm việc tốt nhé.

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
cothant oi, hình đầu rồi , cái cần cổ của tớ hôm nay sắp thành cổ ngỗng rồi nè!
Anh zz kêu gọi hơi nhiều người mà sao chưa thấy ai ủng hộ gì nhỉ? em giơ 2 tay ủng hộ trước nha.

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
To cothant: Cothant đẹp thi mới đưa lên còn cothant xấu thì mọi người khỏi xem....huhuuu. ??????????

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
cothant nói:
Cothant đã nhận được hình rồi, nhưng mọi người chờ chút xíu nhé.... để cothant xem lại.... xem tấm nào cothant đẹp đẹp 1 chút sẽ post lên cho mọi người xem....:p.... hi hi hi hi
Thôi! Vậy là mọi người không được xem hình rồi! Làm gì có tấm hình nào mà Cothant đẹp đẹp chứ!!!(dẹp dẹp thì có!).
(Cothant thông cảm cho anh nghen! Ngư trường là chiến trường! hihihi)

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Cothant ơi! Hỏng lẻ để mất mặt hay sao dzậy, đưa hình lên liền đi chứ, phải chứng tỏ mình không phải .... như anh ketoancon, anh hongtien nói chứ.

To: Zenny nè hãy lo làm việc đi chứ đợi làm chi mà dài cổ như cổ ngỗng, như vậy coi chừng... he he he

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hí hí, xem đi xem lại... tấm nào có cothant, tấm đó.... đều đẹp cả, giờ quyết định post tấm nào, ko post tấm nào cũng là cả 1 vấn đề... thôi thì các bác chịu khó... chờ xíu nữa nhé....:p (cothant sẽ up lên photobucket cho mọi người xem, post lên wkt vài tấm đẹp nhất (có cothant) thôi ha.

(lẩm bẩm: grừ grừ, ngư trường cũng như chiến trường, ngư trường cũng như chiến trường...có người đâm sau lưng chiến sĩ ở đây... hèn chi ... mình hắc-xì-hơi cả buổi, thì ra có kẻ muốn... chiếm thêm thị phần trong ngư trường... ha ha ha)

T

thuthuybd

Guest
16/6/05
11
0
0
42
Bình Dương
www.genimex.com.vn
Các Bác ui ! Các Bác chuyển đề tài khác đi , Em không có tham gia buổi gặp mặt được mà các Bác cứ bàn tán về cái đề tài hình ảnh hoài , em tức wá ...hu hu

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Mèn đéc ơi, tóm lại là đã post hình lên chổ nào rùi hử cothant? các bác trong CFC có khỏe không vậy?đã có tiết mục gì mới chưa nào?

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
MINA nói:
To Zeny, không phải một mình em đứng ngồi không yên đâu mà lúc 9h chị còn nhận được tin nhắn của một anh (hình như bị vợ không cho đi thì phải) hỏi "di uống càfê đông vui không?" Mina liền gọi điện bảo là đang đi tăng hai làm anh ta tiếc hùi hụi.....

Thì em nói đại là anh THìn cho rồi. Nhưng thật sự là mưa quá trời luôn, Làm sao mà đi ra khỏi nhà được. Cũng thấy tội nghiệp cho MIDU quá lội từ Bình dương xuống.
Có ai biết đâu được. Nhân đây cũng phải đpối vụ họp Ban đêm, trời mẹ ơi mùa mưa mà bà con, chiều mưa quá thì làm sao được. Đúng là chiều hôm thứ 7 anh có hứa với MINA là sẽ đi nhưng mà . Ý anh nói không phãi là Bàxã không cho đi mà là mưa quá bà ấy không dám cho đi. Kiếm mãi mới được.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Cothant đã upload hình hôm bữa đi cafe lên www.photobucket.com
Các bạn vào đó xem nhé (để tránh cho thread này bị loãng, cothant sẽ không đưa vào đây đâu, mong các bạn thông cảm):
user name: webketoan
pass: offline

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
cothant nói:
Cothant đã upload hình hôm bữa đi cafe lên www.photobucket.com
Các bạn vào đó xem nhé (để tránh cho thread này bị loãng, cothant sẽ không đưa vào đây đâu, mong các bạn thông cảm):
user name: webketoan
pass: offline

To Cothant: Anh hổng xem được gì hết - đường dẫn có bị sai không vậy?

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Dạ đường dẫn không có gì đâu ạ, em vào thử thấy bình thường mà anh.

B

bienxanh0455

Guest
em vào được bình thường mà.
un: webketoan
pw: offline

Hơi bị tiếc vì bữa đó trời mưa ko đi được, nếu ko người nổi nhất trong hình sẽ là...mình chứ ai...he he

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
bienxanh0455 nói:
em vào được bình thường mà.
un: webketoan
pw: offline

Hơi bị tiếc vì bữa đó trời mưa ko đi được, nếu ko người nổi nhất trong hình sẽ là...mình chứ ai...he he

thì ra là co user name và pass, hixhix. cám ơn em bienxanhxanhxanh nhé. Chúc em ngày càng đẹp ra ... còn xấu thì ở lại .. hìhì

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA