Đăng ký tham gia Cafe Club - Phía Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

Nutamxuan

Guest
13/11/04
2
0
0
45
HCMC
Wow, hôm nay NTX mới đọc bài nghe mọi người kể chuyện offline & đi chơi vzui quá!!!
Lần sau off nữa các anh chị cho NTX đang ký tham gia một xuất với nhé.

Chúc các anh chị một cuối tuần vui vẻ!

Y/M: medtech_acc

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Tháng 8 đã về rồi!

Tháng 8 đã về, không biết Cafe Club có kế hoạch ăn "trơi" gì không nhỉ?
To Nutamxuan : Lần sau, chị sẽ được thưởng thức món offline của WKT thôi, không phải lo lắng nhiều, sợ không đủ thời gian để đi cùng thôi.

Đề xuất : Hay là Cafe Club thử đi chỗ khác chơi cho thoải mái, chứ uống cafe mãi chán như con gián. Ví dụ như câu cá tại Thanh Đa, xa lộ Đại Hàn; nấu ăn tại nhà thành viên có điiều kiện sân bãi, hay tập trung chơi một vài món thể thao đông người như đá bóng, đá cầu. bowling, trượt patin, bơi lội nhưng món bóng đá là hay nhất.

P

phuongvpm

Trung cấp
20/5/05
74
1
6
TPHCM
Hehe, trong tháng 8 có ngày 19 là ngày chiến đấu đó (tui nhớ có bài hát gì đó mà "19 tháng 8 ánh sao tự do đưa tới.........."
tụi mình tổ chức ăn mừng ngày đó đi thôi :dzo:
Ý kiến phantuannam được đó, tụi mình đi chơi mới vui, cafe hoài tui đen thui rồi nè :wall:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi, cái "dzụ" này cũng hay đó, đi chơi nguyên 1 ngày, nhưng chỉ sợ mọi người không thu xếp được thời gian. Vậy giờ mình thu thập ý kiến ngay đây nhé, các bạn thấy đi chơi nguyên 1 ngày vào ngày CN 21/8 này thế nào? Nếu các bạn hưởng ứng thì mình sẽ xúc tiến vụ này hen.
Dzô... ai đi thì giơ tay lên....ý, không... ai đi thì cho ý kiến trong này nhé (kể cả góp ý thêm cho tốt hơn).

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
Mình thấy ý kiến Phan Tuan Nam hay đấy...! Lâu quá kg gặp lại các thành viên tư sau khi đi offline về đến giờ. Để tăng tình đoàn kết mình nên tổ chức những buổi "ăn chơi" như vậy. Theo mình nên tổ chức khoảng cuối tháng thì tốt hơn...Không biết các bạn thì sao nhỉ?

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Anh Ân ơi! Thấy mọi người hăng hái lắm rồi, anh xem mình đi đâu được thì phát biểu luôn cho mọi người sắp xếp. Tuy nhiên anh chọn cái ngày 21-8 hình như có va chạm anh ạ!?

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Vậy là có dịp để mà hội họp rồi nhỉ? Tiếc quá đi thôi, vì mình chẳng được đi vào ngày đó gì cả. huhuhu

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Nhat Dieu nói:
Vậy là có dịp để mà hội họp rồi nhỉ? Tiếc quá đi thôi, vì mình chẳng được đi vào ngày đó gì cả. huhuhu
Chị Nhật Diệu bận gì mà không đi. Chủ nhật mà chị cũng bận thì thôi, huhu. cứ hở ra là bận, bận bận suốt. Hay không muốn em biết mặt đây.

To phonuicao: Chị ơi, lâu quá không gặp nhớ chị ghê, chị tranh thủ đi cùng tụi em nhé.

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
To phantuannam!

Chị muốn biết mặt em là ai chứ sao lại không, còn gặp mọi người khác nữa mà. Chị bảo với em bận hồi nào đâu mà em kêu chị hở ra là bận suốt ngày hả?

Nhưng mà chị dạo này cũng bận rộn thiệt đấy. Hy vọng dịp khác vậy, chúc mọi người đi chơi vui nhé!

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
có...ai...biết...mi...du...7...9...của...em ...ở đâu không?

Còn nhớ Midu79 mời đi Thủ Dầu Một mà trúng ngay dịp báo cáo nháo nhào nhào, giờ thì­ xếp lịch đi các cụ, lâu quá rồi ko đi, phải đi Bê Dê chơi một cái rồi còn về với U nó chứ.

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
To phantuannam!

phantuannam ơi, em cũng không đồng ý ngày này hay sao mà hỏi cothant là va chạm gì vây, chị hơi tò mò chút đấy!

Mà vào ngày dự kiến như thế có thay đổi gì không vậy? Sao chẳng có thấy ai có ý kiến gì hết trơn hà.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Nhat Dieu nói:
To phantuannam!

phantuannam ơi, em cũng không đồng ý ngày này hay sao mà hỏi cothant là va chạm gì vây, chị hơi tò mò chút đấy!

Mà vào ngày dự kiến như thế có thay đổi gì không vậy? Sao chẳng có thấy ai có ý kiến gì hết trơn hà.
Em nói đụng là vì lịch thi đấu giải Tứ Hùng đúng vào ngày 21-8-2005 mà chị.
Nếu các anh thích nhậu gơn thì giải này phá sản à chị.

Do đó, không biết CFC có kế hoạch gì khác không?

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
To phantuannam!

Vì chị chỉ nhớ mang máng là có trận đấu ngày đó nhưng không biết có phảI của WKT hay không. Mà trận đấu bắt đầu là mấy giờ? Trùng hợp như thế cũng hay đấy chứ? Đi đá banh xong rồI đi luôn lúc đó là nhiều ngườI sẽ ủng hộ mà.

P

phi-nh

Guest
8/8/05
8
0
0
46
Quan Tan Binh - TP.HCM
Chào các Bác, em cũng khoái vụ cafe lắm, cho em vào Cafe club phía Nam với nhé. Để tham gia Club thi cần như thế nào các Bác chỉ em với. Cảm ơn.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
phi-nh nói:
Chào các Bác, em cũng khoái vụ cafe lắm, cho em vào Cafe club phía Nam với nhé. Để tham gia Club thi cần như thế nào các Bác chỉ em với. Cảm ơn.
Cách tham gia? Rất đơn giản bạn ạ, hi hi, bạn... chịu khó quay lại đọc bài đầu tiên trong thread này là biết ngay à.... hi hi

M

mưabóngmây05

Guest
8/8/05
36
1
6
Tp. HCM
Cho mình tham gia với, có phải đăng ký như thế này phải không ạ?
Tên: Hải Hồng
NS: 14/12
ĐT: 0908 36 6388 hoặc ĐT: 08.841 7786 (home - gọi sau 22h00)
email: haihong1412@yahoo.com
hoặc: hhlb16@yahoo.com

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
ziczac nói:
Còn nhớ Midu79 mời đi Thủ Dầu Một mà trúng ngay dịp báo cáo nháo nhào nhào, giờ thì­ xếp lịch đi các cụ, lâu quá rồi ko đi, phải đi Bê Dê chơi một cái rồi còn về với U nó chứ.

Xin chào mọi người , hổm rày bận wá xá, nay mới được online đây, các bác trong club có khỏe k? đá đấm như thế nào mà để lọt lưới nhiều thế? các bác cứ đá cho hăng vào, bóng đi thì người ở lại, mà người ở lại thì bóng đi, ủa, sao giống nhau thế? :biggrin:
Nói gì thì nói, vui là chính nhé các bác.

các bác cứ sắp xếp kh inào về BD được thì báo cho em và thuthuybd trước 1 tháng, í lộn, 1 tuần nhé các bác, tại vì dạo này em hơi bận.
chúc tất cả vui vẻ, mạnh khỏe và làm việc tốt nhé.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Vâng, chào mừng mưabóngmây05 tham gia CFC nhé, hi hi...bạn cho thông tin quá kỹ luôn, :p...
Mọi người ơi, không biết 2/9 này có ai... không đi chơi với công ty không nhỉ, hay mình làm 1 buổi dã ngoại nho nhỏ vào 2 ngày thứ 7 - CN ngày 3-4/9 (nếu có thời gian) hoặc đi câu cá trong vòng 1 ngày CN 4/9 (nếu không sắp xếp được thời gian), mọi người nghĩ sao nhỉ????

phongthanhtp

phongthanhtp

miêu tẩy diện
29/8/05
1,309
133
63
đất võ trời văn
A new member xin gia nhập được không ạ?
- tên : phương.
- mail : ciragetters@y.c

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
Ý kiến của cothant hay quá nhưng tiếc thật lễ này mình hơi bận vì chuyện gia đình và mình phải tham dự họp lớp lúc học phổ thông của mình rồi. Còn chủ nhật thì đền ca trực của mình. Vậy mình đề nghị cothant tổ chức vào chủ nhật tuần tới không biết có được không?.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA