Thông báo offline miền Nam lần V - năm 2005

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi

Theo bạn nên tổ chức offline ở đâu ? (Các bạn chỉ vote khi có thể tham dư

• Thác Mai, Nam Cát Tiên

Bình chọn: 0 0.0%
  • Vũng Tàu

• Bình Châu, Hồ Cốc

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Mua thuốc ngừa sốt rét đem theo ốp-lai

Mùa này mùa mưa, muỗi mòng trong thành phố đã nhiều, nay đi rừng càng nhiều hơn. Mong BTC mua thêm một container thuốc ngừa sốt rét cho bà con yên tâm đi ốp lai. Chứ đi xong đợt này về Web Ketoan miền Nam ai cũng xanh rờn ra thì nguy cơ CFC Miền Nam thành CFC Ma rừng thì rõ khổ.
Mong BTC lưu tâm ý kiến của em dùm.
:DJ: .
Luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu đó là BTC Ốp-lai.
Thanks

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
phantuannam nói:
Mùa này mùa mưa, muỗi mòng trong thành phố đã nhiều, nay đi rừng càng nhiều hơn. Mong BTC mua thêm một container thuốc ngừa sốt rét cho bà con yên tâm đi ốp lai. Chứ đi xong đợt này về Web Ketoan miền Nam ai cũng xanh rờn ra thì nguy cơ CFC Miền Nam thành CFC Ma rừng thì rõ khổ.
Mong BTC lưu tâm ý kiến của em dùm.
:DJ: .
Luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu đó là BTC Ốp-lai.
Thanks
BTC đã lắng nghe và đã thấu hiểu, nhân tiện BTC xin đề cử đồng chí Phantuannam - thành viên BTC, trực tiếp lo vụ container này phục vụ bà con.
Công văn số xx.... ngày ...tháng ...năm....
Đã ký....
Phó BTC

(hehehe)

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
cothant nói:
BTC đã lắng nghe và đã thấu hiểu, nhân tiện BTC xin đề cử đồng chí Phantuannam - thành viên BTC, trực tiếp lo vụ container này phục vụ bà con.
Công văn số xx.... ngày ...tháng ...năm....
Đã ký....
Phó BTC

(hehehe)
Anh cothant ơi, BTC gồm những ai vậy ạ? Tuần sau anh nhớ post danh sách lên cho em..."chiêm ngưỡng" với nhé. Để em còn quyết định xem có nên vào đó tham gia offline hay không chứ....hi hi hi hi...

Sửa lần cuối:
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Giả sử : Có Tiger xuất hiện, thì chuyện gì xảy ra?

Nếu Tiger xuất hiện thì có trường hợp nào có thể xảy ra? Đây là câu hỏi có thưởng nếu trả lời hay.
Phần quả trị giá 01 chuyến đi miễn phí Bắc Trung Nam giao lưu với các thành viên Web Kế toán.
Mau mau hãy tham gia trả lời đi.
Ngoài ra còn một số phần thưởng khuyến khích.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
phantuannam nói:
Nếu Tiger xuất hiện thì có trường hợp nào có thể xảy ra? Đây là câu hỏi có thưởng nếu trả lời hay.
Phần quả trị giá 01 chuyến đi miễn phí Bắc Trung Nam giao lưu với các thành viên Web Kế toán.
Ông nói Tiger chai hay Tiger lon vậy??? hehehehe

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
cothant nói:
Mình chỉ đi 1 đoạn trong rừng thôi các bạn ạ, nếu các bạn thấy sợ thì nên mặc áo khoát thêm.
Trời trời...giờ tới bà chị này nhảy vô chọc mình là sao vậy cà... Cothant hiền, đâu có làm gì ai, sao bà con cứ hay...chọc thế nhỉ... hix hix....
Cothant quay lại vấn đề chính đi nha, về việc đi tiền trạm như thế nào ? Dự tính như thế nào, chuẩn bị la vừa

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Tình hình thế nào rồi các cụ ơi, chuẩn bị đến đâu rồi còn gì chưa chuẩn bị ko, E giúp được gì thì các bác ới một tiếng nhá. E đăng ký mang 10 lit rượu ngon mọi người cho ý kiến nhé ko có mang đi lại ko có ai uống phí đi

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
À nếu tiger xuất hiện chỉ cần cho nó 1 nhấp rượu mà E mang đi đảm bảo đoàn ta thắng lợi có bộ xương hổ về nấu cao đấy.thế nhá

N

nth

Guest
13/9/04
0
0
0
tp hcm
Mình tham gia nữa nhưng BTC cho mình hỏi chút xíu nha,
Tiền đi dã ngoại đưa trước hay đến khi tập trung mới đưa?
Tập trung tại đâu?
Ở lại ban đêm thì ngủ ở đâu, trong lều hay thuê phòng trọ?
Nếu nhỡ hôm xuất hành trời mưa thì sao?
Sau cùng BTC nên chốt lại xem mọi người tham gia nên mang theo những gì? và thông báo cụ thể chi tiết để mọi người chuẩn bị .

P

phuong1977

Guest
Chào các bạn !

Cho Phượng hỏi thăm một chút nhe.

Phượng là người mới ở đây. Mới biết đến WEBKETOAN này chỉ trong vòng 1 tuần nay thôi. Nhưng Phượng thích website này lắm. Phượng và một chị bạn có đăng ký tham gia buổi offline này. Nhưng Phượng băn khoăn không biết là, ở độ tuổi như Phượng (28 tuổi) và chị bạn của Phượng (31 tuổi), không biết có phải là những người lớn tuổi nhất trong buổi offline này không? Nếu thế thì Phượng cũng thật sự hơi ngại một chút và hơi bối rối một chút, trước các bạn trẻ. Vì Phượng và chị bạn của Phượng đều sắp già rồi ..hihi..

Không biết có ai cùng tuổi hoặc lớn tuổi hơn Phượng tham gia buổi offline này không he? Phượng muốn biết để yên tâm hơn một chút đó mà. Vì tuy già rồi, nhưng vẫn còn nhát lắm ..hihi.. vì xưa nay ít giao tiếp lắm và đã bao nhiêu năm rồi không tham gia những buổi như thế này ...

Mong tin hồi âm nhe. Cám ơn các bạn nhiều.

Phượng

phuong1977@hcm.fpt.vn

H

highland

Guest
To phuong!
Bạn yên tâm đi, bạn đừng lo về điều này! Vì buổi họp mặt này đấy à, nhiều lứa tuổi lắm. Lớn hơn bạn cũng có mà nhỏ hơn cũng có, bằng Phượng cũng có nữa. Vậy bạn đã đăng ký rồi chứ? Hy vọng là bạn có được 1 buổi offline thật vui với mọi người nhé!

Còn mình thì cũng chưa bao giờ được tham gia như thế cả, phải nói là từ bé luôn. Nhưng rất buồn vì lần này mình cũng chưa thể tham gia được vì ....

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
phuong1977 nói:
Chào các bạn !

Phượng là người mới ở đây. Mới biết đến WEBKETOAN này chỉ trong vòng 1 tuần nay thôi. Nhưng Phượng thích website này lắm. Phượng và một chị bạn có đăng ký tham gia buổi offline này. Nhưng Phượng băn khoăn không biết là, ở độ tuổi như Phượng (28 tuổi) và chị bạn của Phượng (31 tuổi), không biết có phải là những người lớn tuổi nhất trong buổi offline này không? Nếu thế thì Phượng cũng thật sự hơi ngại một chút và hơi bối rối một chút, trước các bạn trẻ. Vì Phượng và chị bạn của Phượng đều sắp già rồi ..hihi..

Không biết có ai cùng tuổi hoặc lớn tuổi hơn Phượng tham gia buổi offline này không he? Phượng muốn biết để yên tâm hơn một chút đó mà. Vì tuy già rồi, nhưng vẫn còn nhát lắm ..hihi.. vì xưa nay ít giao tiếp lắm và đã bao nhiêu năm rồi không tham gia những buổi như thế này ...

Phượng

phuong1977@hcm.fpt.vn

Yên tâm đi . Theo mình biết còn có nhiều "cụ già" tham gia vào buổi offline này. Các cụ già ấy nhát cũng chẳng kém gì bạn đâu.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Chào ban Phương, bạn đừng lo U30 như bạn nhiều lắm, còn các bác U40, U50 cũng khá nhiều. Hy vọng offline sẽ mang đến cho bạn nhiều niềm vui mới!

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Híc, mạng trong tâm trí vài người vẫn chỉ để dành cho "giới trẻ" (U20) nghịch ngợm và quậy phá, WKT này đem so với độ tuổi 28-31 thì khá già rồi đó, ban quản trị có độ tuổi trung bình là 27-28, nếu kể cả Ban Cố Vấn nữa thì chắc độ tuổi trung bình sẽ trên 30.

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
phantuannam nói:
Gặp anh cothant là nó (cả chai lẫn con) cũng lạy dài!

M

maiphuong25874

Guest
14/4/05
0
0
0
49
sai gon
Chào các bạn,
Mình làm kế toán cho một doanh nghiệp mình có một vài lần tổ chức đưa công nhân đi nghỉ tại vũng tàu, sao các bạn không thử đến Bãi tắm Chí Linh, tổ chức ở đó chúng ta có thể ngắm hoàng hôn và bình minh trên biển, chơi trò chơi tại bãi biển và tham quan nhiều nơi tại vũng tàu v . v ...
mình chỉ nêu ý kiến như vậy để các bạn tham khảo

Chào các bạn nhé.

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
phianhtuan nói:
Yên tâm đi . Theo mình biết còn có nhiều "cụ già" tham gia vào buổi offline này. Các cụ già ấy nhát cũng chẳng kém gì bạn đâu.
Ai nhát thì không biết chứ bác phianhtuan thì chắc là không rồi, thậm chí là "máu" hơn một số "lão" chưa già ấy chứ!!
To phuong1977: Bạn còn rất xuân chứ, độ tuổi trung bình của đợt offline này chắc là khoảng...35???? Bạn cứ mạnh dạn đăng ký tham gia để có thể so sánh dễ hơn

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
phuong1977 nói:
Chào các bạn !

Phượng

phuong1977@hcm.fpt.vn
hi hi, nghe 1 mình Cothant nói có vẻ chưa đủ... "trọng lượng" nên chị quyết định vào đây.... nghe thêm các bác "động viên" cho...có thêm "dũng khí" hả chị? Thế giờ chị còn băng khoăng gì nữa không ạ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA