Chúc mừng sinh nhật đại ca khuatqthin!

• Thread starter Nguyen Tu Anh
  • Ngày gửi
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
CHÚC MỪNG SINH NHẬT ĐẠI CA khuatqthin

Chà chà, đại ca ơi, hôm nay em thức đến gần hai giờ sáng để làm cái tít mừng sinh nhật lần thứ 29 của đại ca đấy nhé! Đại ca đã thấy tấm lòng của cô em gái lớn nhất quả đất thế nào chưa?

Dạo này thấy đại ca ra vào thường xuyên trên diễn đàn là em mừng lắm rồi. Vì vào nhiều quá, phải vượt qua lắm chướng ngại vật nên tóc không kịp mọc.

Chúc đại ca ngày càng to béo, đẹp trai và tóc mọc ngày càng xanh rì nhé! Có như vậy mới ra dáng Ông chủ nhiệm câu lạc bộ Kế toán trưởng.

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
hehe chúc mừng sinh nhật từ ông bạn già này nhé bac KhuatQthin
PAT

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Chào mừng sinh nhật của anh
Chào mừng sinh nhật đáng yêu
Chào mừng ngày đó anh sinh ra đời
Quên mất câu cuối rồi, anh Thìn thông cảm! Mong anh điền giúp em nốt câu cuối và hoàn thành nốt nghĩa vụ mà bà con giao phó.
Chúc anh Thìn "hói" tuổi mới nhiều thành công mới. và ngày càng đáng yêu hơn nữa để không phụ lòng tin tưởng của quý chị em phụ nữ WKT nhé!

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Happy birthday! Nhớ ghi tên ketoancon vào danh sách khách mời nhậu mừng sinh nhật! hehe.

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Ôi, thế ngày này cuối cùng cũng đến rồi sao! Hic, đại ca Thìn ơi, em tuyệt thực mấy hôm nay rồi để chờ đến ngày này đấy. :lol: Mau mau dẫn em đi một bữa no nê đi rồi em sẽ mua thuốc xịt tóc cho--> đảm bảo đẹp giai thêm ngàn lần, tóc thì mọc không kịp nhổ. :biggrin:
Còn cái khoản "to béo" thì chắc là phải nhường cho sư tỉ Tu Anh vậy. :banana:

P/S: Chúc đại ca ngày càng thành công và thắng lợi rực rỡ trên mọi mặt trận.
Happy birthday to Đại Ca Thìn :food-smil

N

nguyen_ngoc

Guest
10/3/05
12
0
0
Ho Chi Minh
Chúc mừng sinh nhật anh Thìn, chúc anh luôn vui vẻ, thành công, hạnh phúc và tóc ngày càng mọc nhiều hơn..... :)

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Chúc ông Thìn vui tươi, trẻ khỏe để giúp đỡ, phục vụ sư t.....ử và các em. Và sớm khai trương cái CLB gì nữa nhé.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Sinh nhật anh Thìn thì tóc tai của anh Thìn được đề cao sau chủ nhân của nó (nghĩ lại có khi nhiều hơn ấy chứ)
Quà của phantuannam là một bộ tóc giả nhuộm màu bạch kim đấy nhé bác Thìn

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Sinh nhật, sinh nhật, sinh nhật.

Nhậu, nhậu, nhậu. ( he he he )

Chúc anh 1 ngày Sn thật vui, trong năm nay sẽ có tin vui, không còn chuyện gì để buồn nữa.

Thôi thì ráng nhét cái bánh vào cho anh để được đi nhậu vậy, ha ha ha.

P/s: chị Phonuicao cũng có 1 bài chúc mừng Sn anh Thìn đó, nhưng sao vào đây không thấy nhỉ???

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chúc mừng SN bác khuất q thìn nhé !! (Có chúc mừng là có tên trong danh sách mời đi ăn phải không bác ??)

Nhân ngày sinh của bác, bác có thể thổ lộ cho anh em biết sao một năm lấy vợ, cảm nghĩ của bác thế nào ạ?? Vui nhiều hơn buồn ? buồn nhiều hơn vui....???? hay là chẳng vui chẳng buồn mà nhạt thếch như nước lèo ????

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Virgin nói:
Nhân ngày sinh của bác, bác có thể thổ lộ cho anh em biết sao một năm lấy vợ, cảm nghĩ của bác thế nào ạ?? Vui nhiều hơn buồn ? buồn nhiều hơn vui....???? hay là chẳng vui chẳng buồn mà nhạt thếch như nước lèo ????
Bác nào tinh ý, lưu lại nhận xét của anh Thìn lúc mới cưới, giờ đem ra so sánh lại nhé.... hi hi hi...

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
vo vinh nam nói:
phục vụ sư t.....ử và các em

Anh Nam àh! Phải gọi là các sư tử và sư ..... mụ

To Khuất Q Thìn: Hehe. Hôm trước anh Thìn cố ý nói lên ngày sinh của mình (trong topic chúc mừng sinh nhật Camto) để hôm nay được mọi người vào chúc mừng như thế này thì phải có đáp lễ đấy nhé. hehe.

Àh quên chúc mừng sinh nhật anh nhé ( chứ không lại kô được mời nhậu hehehe)

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Trời xúc động quá,
Ch6an thành cám ơn mọi người rất nhiều. Đặc biệt đối với các mem Miền nam, Chủ nhật tới ngày 19/06/2005 không biết các Bác co rãnh không. Nếu các bác rãnh em kính mời các bác lên Biên Hoà nhậu Thịt chó. Nhậu vào buổi chiều nhỉ.

To bac Trần Văn Hùng - Quán nhậu thịt chó kính đề nghị Bác lựa chọn cho để anh em có dịp so sánh thịt chó Biên Hoà và Thịt chó sài gòn giống nhau khác nhau chỗ nào.

A

Acc242

Cao cấp
4/5/04
285
1
18
HCMC
Truy cập trang
Chúc mừng SN bác Thìn, chúc thôi rụng tóc và sớm lên chức nhé. Nghe thịt chó thơm quá trời k biết có được mời k ta!!!!!!!!!

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Hic, em không ăn được thịt chó.
Mà đại ca Thìn cũng ác lắm cơ. Chị em chiều bác như vậy mà bác chỉ chiều lại có mỗi anh em thôi sao? Hic. hic,...bất công quá!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA