Tin nhắn hay nhất bạn nhận được trong ngày

• Thread starter zeronguyen
  • Ngày gửi
P

pitsomit

Xấu trai nhất web
chả biết thế nào chứ vừa ngủ dậy e nhận luôn quả tin nhắn " thông báo cước phát sinh của quý khách là 1.8000.000" chán luôn

Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Một lời chúc sớm đến trong ngày hôm nay. " Noel ấm áp nhé. Forever. ^^ " --- Từ một số máy lạ. Nhắn tin cảm ơn, không thấy reply. Gọi thử cũng không thấy nghe, nhạc chờ là một bài hát cực hay mà mình vẫn thích. Chả biết là ai, cũng không biết có phải nhầm máy không. Dù sao thì cũng cám ơn ...

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
chả biết thế nào chứ vừa ngủ dậy e nhận luôn quả tin nhắn " thông báo cước phát sinh của quý khách là 1.8000.000" chán luôn

Đây người ta gọi là : " Chủ vựa Dưa Lê " :005::005::005::005:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Choáng. :yo yo (31):
Cho tớ hỏi cái: 1.800.000, VNĐ Hay là 18.000.000, VNĐ thế ??? :004:

K

kunkun82

Trung cấp
23/9/09
106
1
18
tphcm

Thấy mà phát khiếp :pepsi::005:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Sáng nay nhận rất nhiều tin nhắn chúc mừng giáng sinh an lành, trong đó có số lạ của ai ko biết nữa, số cuối là 555 :" Chúc giáng sinh an lành, chúc u sinh nhật vui vẻ".

Sinh nhật qua lâu rồi mà:wall:

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Sáng nay nhận rất nhiều tin nhắn chúc mừng giáng sinh an lành, trong đó có số lạ của ai ko biết nữa, số cuối là 555 :" Chúc giáng sinh an lành, chúc u sinh nhật vui vẻ".

Sinh nhật qua lâu rồi mà:wall:

Chắc bạn 555 lưu tên em là Santa Claus :wall:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Gửi lúc: 07-09-06, 18:23
"Em có thích anh không? - Anh nói yêu em nhé?"
Bao giờ mình cũng thấy những tin nhắn thế này thật đáng yêu!

Khi đọc lại tin nhắn của chính mình mới thấy...

D

danghuyen23

Guest
1/10/09
12
0
0
Hải Phòng
Chồng biết rồi, chồng biết điểm dừng mà. Vợ không phải lo về chồng đâu.

L

LindegasVietNam

Sơ cấp
30/6/09
30
0
0
38
BR-VT
Bạn trai mình tên là Huỳnh Văn Choang nhưng đã bị tin nhắn của hàng không VNAirLine đổi thành Huynh Van Cho, ha ha. Đến bây giờ anh ấy còn hậm hực vì mình đọc tin nhắn và lỡ dịch sang là Huỳnh Văn Chó

D

DvDKNY

Guest
7/4/09
4
0
1
Tp. HCM
Sáng sớm M1 tết DL mình nhận được nhiều tin nhắn chúc Tết, trong đó có 1 số tin nhắn ko hiện tên (ko có số trong danh bạ), mà người gửi cũng ko để lại tên. Mình có nt chúc lại và hỏi tên thì ko thấy trả lời lại, ko biết tin nhắn có bị thất lạc do tổng đài quá tải hay ko nữa...
Có 1 tin nhắn thế này: "May this New Year bring newly found prosperity, love, happiness and delight in your life :) Happy New Year 2010 (*_*)"
Lấy số đt khác gọi vào thì có tiếng em gái trả lời... (khoái...hehe, mờ run, ko dám nói chuyện, chán thế...)

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
23h00 ngày 3/1/2010 nội dung:
"chúc em sang năm mới hạnh phúc, an lành, gặp nhiều may mắn...yêu em nhiều"
từ số: 0985...002
đang ngủ bị đánh thức bởi 1 tin nhắn ko có tên trong danh bạ. nhắn tin lại ko thấy trả lời, gọi ko nghe máy hic tí thì mất ngủ.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
00h24, 1/1/1010.....Từ số .... 607.
" Em, em đã biết làm thế nào để cái đầu bớt nghĩ, trái tim bớt đau và mắt thôi ngấn lệ chưa? Hãy yêu lấy chính mình ... Em sẽ học được những gì cần học và rồi em sẽ thấy mình sẽ làm được những gì cần làm ... Luôn bên em."
Không biết là ai nhưng cũng cảm kích lắm ... :015:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
" Có điện thoại mà không mở thì đập nát nó đi >_< "

:004::004::004: Sắp đập rồi ...

P

phongpalsa

Guest
Tin nhắn hay !!!

Có ít tin nhắn sưu tập được, mọi người đọc cho zui nhé!!!!
:1luvu: Những từ ngọt ngào thì dễ nói, những thứ ngọt ngào thì dễ mua, nhưng một người ngọt ngào thì khó tìm. Cuộc sống ngừng khi mình ngừng hy vọng, hy vọng ngừng khi mình ngừng tin tưởng. Tình yêu ngừng khi mình ngừng quan tâm. Tình bạn ngừng khi mình ngừng chia sẻ. Cho nên hãy chia sẽ điều này cho những người bạn coi là bạn. Để khi cho đi không cần lý do và để khi quan tâm không cần biết ơn. :dance2:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
P

phongpalsa

Guest
Đừng chọn vẻ bề ngoài, vì nó là giả dối; Đừng chọn vật chất vì nó có thể mất đi; Hãy chọn nụ cười, vì chỉ có nụ cười mới hàn gắn con người, kết nối tình bạn - tình iu, là sự hạnh phúc cho cả một cuộc đời....Gửi bạn lời chúc an lành cho thứ 2, may mắn cho thứ 3, nụ cười cho thứ 4, vạn sự tốt lành cho thứ 5, thành công cho thứ 6, ấm áp tình yêu cho thứ 7, cho ngày Chủ Nhật hạnh phúc …♪♥

P

phongpalsa

Guest
Sao phải đợi một nụ cười mới trở nên thật xinh tươi? Sao phải đợi đến lúc cô đơn mới nhận ra giá trị của một người bạn? Sao phải đợi được yêu rồi mới đem lòng yêu người ? Sao phải đợi có một chỗ làm tốt mới bắt đầu công việc? Sao phải đợi có thật nhiều rồi mới chia sẻ một chút? Sao phải đợi thất bại mới nhớ đến một lời khuyên? Sao phải đợi một nỗi đau rồi mới nhớ đến một lời ước nguyện? Sao phải đợi có thời gian mới đem sức mình ra phục vụ? Bạn ơi, sao phải đợi? Bởi có thể rằng bạn không biết bạn sẽ phải đợi đến bao lâu…

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
: Lúc bé, tưởng khóc là buồn, bây giờ phát hiện buồn nhất là không thể khóc được, cứ trống rỗng, tỉnh táo và vô hồn. Lúc bé, tưởng cười là vui, bây giờ nghĩ lại, có những giọt nước mắt còn vui hơn cả một trận cười. Lúc bé, tưởng đông bạn là hay, bây giờ mới biết vẫn chỉ có mình mình. Lúc bé, tưởng cô đơn ở đâu xa lắm, chỉ đến ở những chỗ không người, đến giờ mới hiểu, lúc bên nhau, sự ấm áp mới thật mong manh, mà nỗi cô đơn sao lại gần gũi thế. Lúc bé, tưởng yêu là tất cả, là mọi thứ, lớn rồi mới biết sau yêu còn có chia tay...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA