Tin nhắn hay nhất bạn nhận được trong ngày

• Thread starter zeronguyen
  • Ngày gửi
huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
: Ấm áp không phải khi ngồi bên đống lửa, mà là bên cạnh người bạn thương yêu. Ấm áp không phải khi bạn mặc một lúc hai, ba áo, mà là khi bạn đứng trước gió lạnh, từ phía sau đến có ai đó khoác lên bạn một tấm áo. Ấm áp không phải khi bạn nói “ấm quá”, mà là khi có người thì thầm với bạn: “Có lạnh không?”. Ấm áp không phải khi bạn dùng hay tay xuýt xoa, mà là khi tay ai kia khẽ nắm lấy bàn tay bạn. Ấm áp không phải khi bạn đội chiếc mũ len, mà là khi đầu bạn dựa vào một bờ vai tin cậy. Chúc bạn sẽ ấm áp bên cạnh những người thân người Yêu và bạn bè nhé!!!! Cuối tuần vui vẻ

Khóa học Quản trị dòng tiền
huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Giáng sinh lại về. Chúc cho ai đó được hạnh phúc bên nửa yêu thương! Chúc cho ai đó còn cô đơn sẽ tìm thấy một bờ vai chia se?! Chúc cho ai đó sẽ tìm lại được nhau sau những tháng ngày xa cách! Chúc cho ngày Giáng sinh tràn đầy niềm vui; hạnh phúc vừa đủ và bình yên thật nhiều! Không chỉ là nụ cười mà đôi khi những giọt nước mắt cũng là niềm hạnh phúc; không có tình yêu nào là vĩnh cửu, chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu, chúc cho ai đó sẽ giữ được những giây phút ấy suốt cả cuộc đời! •*¤*•,.• ¤*•,¸.¸, •*¤*•,¸.MERRY CHIRSTMAS,•*¤*•,

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Mùa đông lạnh nhưng rất lãng mạn, nắng của mùa đông yếu nhưng đủ làm ấm trái tim một ai đó. Noel là dịp bạn và những người xung quanh tận hưởng những giây phút ngọt ngào của tình yêu thương. Đừng đóng chặt trái tim mình, hãy mở cửa trái tim để biết rằng giữa mùa đông mình vẫn thấy ấm áp. Chúc các ban cua tui mot mùa giáng sinh vui ve:•.(¯`°´¯).• ¤*•,¸.¸•*¤*•,.• ¤*•,¸.¸, •*¤*•,¸.MERRY CHIRSTMAS,•*¤*•,¸.¸,•*

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Sang năm mới chúc mọi người có một bầu trời sức khoẻ, một biển cả tình thương, một đại dương hạnh phúc, một điệp khúc tình yêu, một người yêu chung thủy, một tình bạn mênh mông, một gia đình thịnh vượng. Chúc các bà, các ông, các cô, các chú, các chị, các anh sang năm mới vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, làm việc như thơ, đời vui như nhạc, coi tiền như rác, coi bạc như rơm, chung thủy với cơm và sắc son với phở. Chúc vui vẻ :dance2:

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Năm mới:
Chúc luôn hoan hỉ
sức khỏe bền bỉ
công danh hết ý
Tiền vào bạc tỉ
Tiền ra rỉ rỉ
tình yêu thỏa chí
Vạn sự như ý
Luôn cười hí hí :004:

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Tiền có thể : Mua được ngôi nhà nhưng không mua được tổ ấm ...
Mua được đồng hồ nhưng không mua được thời gian
Mua được thuốc men nhưng ko mua được sức khỏe
Mua được sách nhưng ko mua được trí thức
Mua được chức tước nhưng ko mua được sự kính trọng …
Bạn thấy đấy, tiền bạc ko là gì cả nhưng nó đem lại khó khăn và đau khổ... Vì vậy, tôi khuyên bạn hãy gởi hết tiền của bạn cho tôi.... tôi sẽ chịu đưng sự đau khổ đó thay cho bạn. Tiền mặt càng tốt,đừng đưa thẻ.

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Cuộc sống là hình vuông bởi vì nó có 4 cạnh: yêu, ghét và vui buồn, chúng lần lượt song song nhau và không bao giờ thiếu nhau được..
Tình bạn là hình tam giác bởi vì nó có 3 cạnh: yêu thương, chung thuỷ và cảm thông, chúng lần lượt nối với nhau và không bao giờ tách rời...
Tình yêu là hình tròn bởi vì tình yêu không bao giờ có bắt đầu và kết thúc, bạn cứ đi và đến một ngày, bạn sẽ phải quay trở lại nơi mà bạn bắt đầu.

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Quá nhiều và một chút! Quá nhiều ghen tuông làm cho tình yêu chết trong nghi ngờ
Quá nhiều giận dỗi làm cho tình yêu chết trong mệt mỏi
Quá nhiều nước mắt làm cho tình yêu chết trong đau khổ
Quá nhiều lãng mạn làm cho tình yêu chết trong ảo ảnh
Quá nhiều thực tế làm cho tình yêu chết trong toan tính
Quá nhiều đam mê làm cho tình yêu chết trong mộng mị.

Chỉ một chút, chỉ một chút thôi…

Một chút giận dỗi để thấy mình được vỗ về,
Một chút ích kỷ để biết mình thuộc về ai đó,
Một chút nước mắt để thấy mình không vô cảm,
Một chút hờn ghen để biết mình đã yêu

G

girl

Ôi cái cuộc đời này!
28/4/09
769
1
18
HD
hôm nay có chuyện gì mà chị Huong nhà mình vào tuôn ra lắm chữ thế

K

kunkun82

Trung cấp
23/9/09
106
1
18
tphcm
Hình như Huong85 post bài nhầm chổ rồi???
Hôm nay em có khỏe không em? dzụ này hơi khó hiểu ah nha. Hôm nay Hương chiếm cả 1 trang lươn đó bà con ơi!!!!:wall:

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38

Hình như Huong85 post bài nhầm chổ rồi???
Hôm nay em có khỏe không em? dzụ này hơi khó hiểu ah nha. Hôm nay Hương chiếm cả 1 trang lươn đó bà con ơi!!!!:wall:

nãy chị post ở topic những tin nhắn hay sưu tầm được do bạn phongpalsa lập nhưng không biết sao Mod lại chuyển vào đây nữa ???? thấy không hợp chủ đề lắm :025:

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Hôm qua Hương như vậy nè:
Dạ thưa anh rượu đây:

thì kết quả ntn nào em cũng biết rồi đó.

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
tin nhắn này nghe thật hay

Mình có tin khẩn cấp báo cho bạn nè... có 4 nguời đòi tìm bạn cho bằng được, tìm được bạn họ còn nói sẽ không bao giờ bỏ qua cho bạn, người đó tên là Thần Tài, May Mắn, Hạnh Phúc và Sức Khoẻ. Họ nói sẽ không bao giờ bỏ qua cho bạn trong năm mới này. Còn nữa, bà Phiền muộn còn dặn tui bảo bạn là, bạn đừng tơ tưởng gì đến bả nữa bả sẽ không quan tâm đến bạn đâu... riêng ông sức khoẻ còn có thư riêng cho bạn là sức khoẻ bạn phải thiệt là ngon mà đón ổng đó. Nhớ gửi tin nhắn này cho mọi người mà yêu quý nhé. Nếu bạn nhận lại đc 7 tn thì bạn là người đáng yêu nhất

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
tin nhắn này nghe thật hay

Mình có tin khẩn cấp báo cho bạn nè... có 4 nguời đòi tìm bạn cho bằng được, tìm được bạn họ còn nói sẽ không bao giờ bỏ qua cho bạn, người đó tên là Thần Tài, May Mắn, Hạnh Phúc và Sức Khoẻ. Họ nói sẽ không bao giờ bỏ qua cho bạn trong năm mới này. Còn nữa, bà Phiền muộn còn dặn tui bảo bạn là, bạn đừng tơ tưởng gì đến bả nữa bả sẽ không quan tâm đến bạn đâu... riêng ông sức khoẻ còn có thư riêng cho bạn là sức khoẻ bạn phải thiệt là ngon mà đón ổng đó. Nhớ gửi tin nhắn này cho mọi người mà yêu quý nhé. Nếu bạn nhận lại đc 7 tn thì bạn là người đáng yêu nhất

Tết năm 2008 mình cũng nhận được tin giống Chi ^.^!

T

Thanhthom

Guest
6/9/08
14
0
1
39
Hải Dương
"Anh yeu em nhieu lam. Nhung minh phai chia tay nhau thoi... Anh xin loi em ve tat ca.."

T

Top mo

Sơ cấp
20/1/05
12
0
1
Ha noi
Trích từ bác FBI đăngTuyển vợ:
Tốt nghiệp ĐH,CĐ khối ngành KT + Thông thạo các thủ tục về Thuế+ Biết làm BCTC
Ưu tiên có kinh nghiệm LV
???????????????????????????????

Gì vậy ta?

mrhung

mrhung

Nguyễn Trọng Hùng
23/4/08
339
19
18
Hà Giang
webketoan.vn
chả biết thế nào chứ vừa ngủ dậy e nhận luôn quả tin nhắn " thông báo cước phát sinh của quý khách là 1.8000.000" chán luôn

Gần bằng lương cơ bản của tui rùi đấy ông chủ vựa dưa lê ạ, mà 1.800.000vnd hay 1.8000.000VND

mrhung

mrhung

Nguyễn Trọng Hùng
23/4/08
339
19
18
Hà Giang
webketoan.vn
18h30 chiều nay có một người nt: Tôi nay mời anh đi cafe ở quán Tùng dương nhé, đúng 8h đấy.
Thấy số lạ ko có trong danh bạ, nên gọi lại thì ko trả lới máy, ko biết là họ nhầm máy hay cố tình trêu mình nữa.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
ăn Tết thật vui với một cái đầu không đau nhá Cóc không đáng yêu!
Vui vì những tin nhắn như này ... :015:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA