Bạn biết webketoan như thế nào.

• Thread starter DVD
  • Ngày gửi
C

cuongdolla

Guest
Mình biết từ lúc mọi nhập học qua bạn mình cách đây 3 năm rất thích tham gia,nhưng khổ nỗi không đủ điều kiện tham gia Thành viên,cho đến tháng 9 vừa rồi mới chính thức trở thành Thành viên trang web đầy bổ ich .Măc dù hiện tại của tôi rất khó khi vào mạng nhưng hễ có dịp lên mạng thì tôi vào ngay trang web nay

Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
let thì let biết từ lúc mới mới đê. Được một thằng bạn thân thân thân cùng nghề quăng cho (vì nó là dân kinh tế mà chuyển qua làm đì zai nên....). Năm 2003 let có đăng ký nick rùi nhưng lu bu quá vào và quên password mất nên..... và let tham gia trở lại đúng.......nghề........hihihihihi thế là let và cái thằng bạn thân thân thân đó đổi nghề cho nhau. Chỉ tiếc là.......cuối cùng không sum vầy........nếu không.......... giờ let đã vui, đã giàu rồi......hahhhaha..........mọi người hỉu gì hong??!!! let cũng hỏng hiểu gì hết.....:D

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Lâu không làm kế toán, kô mạng.... Đến lúc cần, kô nhớ gì cả, thế là mở trang của Bộ Tài chính, ngồi tìm cả buổi, tra ra 1 list dài ngoằng mà chẳng được cái cần tìm về kế toán. Phòng tư vấn thuế Dn, BHXH, chỉ dẫn thì còn mù mờ hơn: Nghị định or Quyết định or Thông tư.... 12 ngày or 12 số... Tôi nghĩ tìm thử trên google coi, có cái trang nào của Kế toán không (giống trang của Bộ TC )---> thế là thấy webketoan. Lúc đó chỉ biết mấy thảo luận về chuyên ngành thôi, còn hiểu và biết thêm về web và các thành viên của web lại là nhờ có ziczac. Rất cảm động trước sự nhiệt tình và chân thật của zz (về sau này mới biết zz là thư ký của báo 8....). Rất cám ơn zz. Sau này gặp đội bóng của web lại càng thấy web thú vị hơn.

V

vohamyphuong200

Guest
23/10/05
24
0
1
TPHCM
Mình làm kế toán từ khi ra trường đến giờ cứ túi bụi, nhưng rất thích coi báo Làm Bạn Với Máy Vi Tính, nên biết được trang web này thông qua tờ báo nhỏ đó, nhân dịp cuối năm nghỉ Tết ở nhà, lên sục sạo trên đây, nhận thấy trang web kế toán này thật rất bổ ích cho dân kế toán trao đổi, chia sẻ kinh nghiệm, thấy hoạt động của các thành viên thật đa dạng và nhiệt tình, tình cảm rất thân ái. Mình hy vọng sẽ cùng góp sức vào hoạt động của web trong khả năng của mình có thể, để trang web ngày càng chất lượng, các bạn có nghĩ như thế không?

N

nguyentronguyen

Guest
12/5/04
19
0
0
Mình đã biết webketoan từ hơn một năm rồi nhưng lu bu quá hơn nữa cái gọi là in - tờ - nét của cơ quan tôi nó như sên bò thành thử chẳng chui vào đâu nổi, ra quán thì không có thời gian. Bữa nay có cái gọi là ADSL cũng đỡ khổ hơn nên tôi mới có cơ hội xâm lược vào web này, thật là một chiến tích vẻ vang.
Mong gặp được nhiều cao thủ võ lâm để được lĩnh giáo.
Cáo biệt, hẹn tái ngộ.

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
còn mình, lâu lắm rồi, cái lúc mà mới đây thôi, hic... không nhớ nữa, hình như có ai đó chơi kỳ cục, quẳng một cái email vào nhà mình, cái địa chỉ lạ hoắc, hổng quen, định xóa vì sợ H5N1, ý hồi đó chưa có H5N1, nghĩ sao chơi liều luôn, mở ra thấy cái link, chơi luôn cho dù có khu...ủng b...ố, thế là quen ngay nàng. Bi giờ chỉ đoán đại chắc là đệ tử Dung hà chơi spam. :1luvu:

xhongball

xhongball

Guest
4/10/05
85
0
0
TPHCM
Còn với mình, Thầy giáo dạy môn Phân tích Tài chính của lớp học Bồi dưỡng Kế toán trưởng phổ biến. Thật tình, lướt webketoan không muốn dừng lại chút nào. hihi hi nhưng còn việc phải làm nữa, tranh thủ mỗi ngày một chút ha ...
Rất vui vì được làm quen với các bạn, nhớ giúp mình nhé , cám ơn lắm .

L

LUONG TUAN ANH

Guest
22/1/06
452
0
0
HÀ NỘI
*Tôi là thành viên mới của Webkt .Tôi cũng như Va anh toi. Nhưng từ khi biết webkt tôi đã yêu web mất rồi ( Ngày nào không vào được diễn đàn thấy nhơ nhớ ) Thế mới chết người không cơ chứ !

A

aiiuii

Guest
22/3/06
64
0
0
47
HCMC
blog.360.yahoo.com
Ngày đầu tiên xuất đầu lộ diện trong webketoan đã nhận liên tiếp mấy tin nhắn của cô bé bé tí với câu nói ấn tượng nhất là "cứu em với !" Hihi ... Mình thì cũng mò trên google, mò ra rồi thì khóai chí tử nhưng mừ thiệt tình là hông có nhiều thời gian. Tính tới bữa nay là hai ngày mình có bản mặt ở web này. Thành tích thu lượm được là 6 bài viết. Giá ngày đó mình biết web sớm thì chắc có lẽ rằng thì là cái bề dày chứng tích của mình cũng kha khá rùi a ! Hì

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Còn em biết WKT là do .... Sếp!
Vào một ngày đẹp trời, đang ngồi làm thì sếp mang sang một tờ giấy nhớ "vàng khè" ghi dòng chữ "webketoan.com" dán giữa Monitor của em, rồi sếp lại về phòng sếp, chẳng nói gì nữa, thế là ... Hé hé
(Không biết Sếp em có tham gia WKT không nữa, ặc ặc...) :quiet:

B

bonbon233

Guest
24/4/06
3
0
0
38
nha trang
em bít WKT là nhờ kì thi vừa rồi đấy ạh.......chuyện là kì vừa rồi em fải thi vấn đáp môn kế toán...khoai không thể tả.......học càng nhìu càng nhầm bấy nhiu....em lon ton lên net để tìm thêm tài liệu thì lọt vào nhà này.....ui....đúng là tìm được lối ra của đường hầm......em đang nản vì học quài ko dzô ------> chán kế toán.....nhưng dzô đây rùi thấy mấy anh chị hay qua' nên lại iu kế toán rùi :boldred:

H

honghoa

Guest
3/5/05
16
0
0
41
tay ninh
Vô tình

:pepsi: Mình biết Webketoan vào trường hợp mình lại nhà bạn đọc báo vô tình mình đọc được địa chỉ. Thế thôi, rồi từ đó mình nghiện luôn trang Web này

H

Huong Thuy

Guest
23/5/06
14
0
0
41
HCM
giới thiệu

Mình đanh làm tại TP.HCM,mình biết trang web qua bạn mình cũng làm kế toán, và mình rất vui vì mới giới thiệu trang web cho một chị cũng làm kế toán ở Bình Định(cùng quê mình).Hihi, được cảm ơn quá trời luôn.

C

cubicuncon

Guest
5/5/06
24
0
0
43
Vietnam
Mình thấy mọi người trong cty vào thì là mình cũng vào thử và mê luôn.

V

vienthanh

Trung cấp
28/6/06
79
0
6
Thanh Pho Ho Chi Minh
mình biết trang web này qua một người bạn gặp trên YM chat,thật tiếc mình không nhớ nick của người đó,cảm ơn người bạn đó rất nhiều trang webketoan thật thú vị.Hãy phát huy lên nha gia đình webketoan

G

Gautruc_Koala

Guest
14/7/06
0
0
0
25
Ngọc trong đá!
Sẽ có một vài bí mật để mở được cánh cửa wkt này để cùng mọi người vui đùa và..........
Bí mật sẽ từ từ được mở đến từng trái tim của mỗi wkter!
Tôi đang đợi điều đó xảy ra.....

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Web này đến với mình còn tình cờ hơn, mình đang lướt web chơi, vào www.google.com.vn để tìm web của hội kế toán tp, thì thấy có web này, phóng đại vào xem trong nó là cái chi rồi dính luôn tới giờ...Đúng là có duyên quá...:)

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
đúng là mỗi người một cách tiếp cận khác nhau với trang web thân thiệt của chúng ta webketoan , chắc chẳng có ai giống mình nhỉ . Lần đầu tiên làm kế toán một cty mới thành lập , lo , sợ và cảm thấy buồn vì sợ ko làm được , cảm giác đó dần dần xóa tan , hôm đó đang ngồi trên cty thì anh bạn mình nhắn tin qua nik và nói em vào trang này đi hay lắm đấy , thế là mình vào và cảm thấy mê luôn , ban đầu biết mình ngấu nghiến từng chữ , từng trang đến nỗi mắt nhức mỏi mà kiến thức quá rộng mình chưa đựoc biết nhiều , cứ sáng đến cty vào webketoan đọc đến khi về ko cả cần ngủ trưa nũa . vậy đấy mình biết qua bạn trai của mình . cảm ơn webketoan nhiều mong rằng sẽ gắn bó được nhiều hơn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA