Chúc mừng SN HyperVN-22/08

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Mải bận rộn sáng giờ chắc mọi người quên mất sinh nhật của một thành viên rất đặc biệt của wkt-Mr HyperVN-admin của wkt. (sorry nhiều nhé)

Chúc bác Hyper nhà ta thêm một tuổi có đủ sức khoẻ để cáng đáng gia đình, thêm một tý sức khỏe nửa để cho ra lò một mem con của wkt, thêm nhiều nhiều sức khoẻ để vẫn kiên trì đóng góp cho wkt nhé.

Khi nào có dịp, mời HyperVn vào miền Nam, bọn tớ sẽ đón tiếp thật nồng hậu đấy :dzo: :dzo:

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
F

ForestC

Guest
11/1/05
377
1
0
44
E'rywhere
Úi trời chết thật, tại MaiKa không nhìn vào danh sách những người sinh nhật hôm nay nên không biết, thành thật sorry anh HyperVN. Chúc anh sinh nhật vui vẻ công tác tốt và gặt hái nhiều thành công trong tuổi mới của mình. Khi nào có dịp anh em mình làm trận lai rai ở Hạ Long nếu anh đi qua hoặc Hải Phòng nếu em ghé lại nhỉ, kể ra chúng ta cũng gần nhau mà hihi.

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Chúc anh Hyper sinh nhật vui vẻ!

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
chúc Hyper sinh nhật vui vẻ.

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
Chúc mừng sinh nhật anh Hà... hehehe , Ra HN làm sn chung với chị Tú Anh đi anh ơi..

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Tuổi mới thắng lợi mới, chuẩn bị làm bố của công chúa rồi, tuổi 30 của anh rất đẹp và đầy may mắn.

ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Chúc mừng sinh nhật - người cùng họ, cùng tên :), cái tuổi "nhi lập" sẽ hứa hẹn nhiều thành công....

N

newworld

Guest
6/7/04
106
2
0
Hanoi
Chúc mừng sinh nhật bác HyperVn. Chúc bác thêm một tuổi mới, thêm nhiều sức khoẻ, hạnh phúc và thành công.

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Chuc mừng sinh nhật em HyperVN. Chúc ông bố trẻ nhiều may mắn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA