Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Tri menh

Trung cấp
22/11/12
158
0
16
hai phong
Ðề: Thi công chức hải quan!

mày chém nào thu 6 nào 14/12 nào 17/12.xàm.

bác nhớ nhầm rồi! suzaku nói trong tuần trước hoặc đầu tuần này! bác đó nói đúng đấy! còn cái bác mahuntvietnam nói tối đa là 14/12 có điểm cũng đúng luôn! một số người hỏi sếp Hiền thì sẽ nhận được thông tin khoảng 17/12! người ta biết thế nào người ta nói thế! bác chửi vậy ai còn dám đưa tin nữa!:)

H

Heodauto

Guest
11/12/12
1
0
0
Hà Nội

Biết tạch mà cứ như ở trên mây ý!^^ cảm ơn tất cả mng đã cho ý kiến, kinh nghiệm thi cử!!
Chúc mừng các bạn đã đỗ nhé! :xxxxx

giant525

giant525

Cao cấp
30/3/12
521
0
16
ha noi

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Sửa lần cuối:
S

bác nhớ nhầm rồi! suzaku nói trong tuần trước hoặc đầu tuần này! bác đó nói đúng đấy! còn cái bác mahuntvietnam nói tối đa là 14/12 có điểm cũng đúng luôn! một số người hỏi sếp Hiền thì sẽ nhận được thông tin khoảng 17/12! người ta biết thế nào người ta nói thế! bác chửi vậy ai còn giám đưa tin nữa!:)
Tôi nói là thứ 6 hoặc đầu tuần là thứ 2. Và các bạn biết đấy, và biết tôi là ai rồi chứ?
Cẩn thận nhé, cao điểm chưa chắc đã vui mà điểm liệt, điểm thấp chưa chắc đã buồn.

thaibinhhuy

thaibinhhuy

Trung cấp
26/7/10
170
0
16
36
Tiền Giang
www.hailiang.com

có bác này vui tính, lạc quan đáo để, bữa nào off bác nhé!

đang spam để xem các bác chém đó mà :quiet:

năm nay thi cử sao bạn, mình lại bỏ lỡ thi cử năm nay :wall:

giant525

giant525

Cao cấp
30/3/12
521
0
16
ha noi

[aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaâaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Sửa lần cuối:
H

huongkh009

Sơ cấp
3/12/10
39
0
6
40
Hanoi

Mình chưa có điểm ai có danh sách thông báo điểm gửi giúp mình nhé
Mail minh huongkh009@gmail.com
Mình thi Hanoi
cảm ơn mọi người

T

Tri menh

Trung cấp
22/11/12
158
0
16
hai phong

Cẩn thận nhé, cao điểm chưa chắc đã vui mà điểm liệt, điểm thấp chưa chắc đã buồn.

thế là thế nào nhỉ? liệt mà ko phúc khảo thì chả tạch? mà điểm ko trong top đỗ mà ko phúc khảo thì cũng chả die? hay một số người được đăng điểm đỗ rồi nhưng bị đánh tụt? bác giải thích hộ cái?:)

P

PhoVuTruong

Cao cấp
7/12/12
219
0
0
tphcm

bác nhớ nhầm rồi! suzaku nói trong tuần trước hoặc đầu tuần này! bác đó nói đúng đấy! còn cái bác mahuntvietnam nói tối đa là 14/12 có điểm cũng đúng luôn! một số người hỏi sếp Hiền thì sẽ nhận được thông tin khoảng 17/12! người ta biết thế nào người ta nói thế! bác chửi vậy ai còn dám đưa tin nữa!:)

thôi éo cãi nhau với các bạn nữa mình đi nghỉ trưa,bảo vệ sức khoẻ để chuẩn bị nhận công tác =)).bác ngồi chém với nó đi có khi tý nó chơi cho 1 quả là "đứng đầu mà chỉ tiêu lấy có 3 người vẫn có khả năng tạch"thì có khi bác mất ăn mất ngủ đó kaka =))

thaibinhhuy

thaibinhhuy

Trung cấp
26/7/10
170
0
16
36
Tiền Giang
www.hailiang.com

chả có ai 376 điểm cả! Nhiều nhõi gì! Những người đỗ điểm cao trong hcm toàn bộ là người bắc!

thế ah :027:
Chắc đi ôn tập nhiều, ngòai đó có chỗ ôn, trong nam làm j có

P

PhoVuTruong

Cao cấp
7/12/12
219
0
0
tphcm

thế là thế nào nhỉ? liệt mà ko phúc khảo thì chả tạch? mà điểm ko trong top đỗ mà ko phúc khảo thì cũng chả die? hay một số người được đăng điểm đỗ rồi nhưng bị đánh tụt? bác giải thích hộ cái?:)

ka ka thì người đứng top 1 trong 3 chỉ tiêu thì khẳ năng tạch là rất cao(em đoán bác kia noi thế)=)) thôi em đi nghỉ trưa=)).h này khối anh đứng top 1 trong khi chỉ tiêu lấy ít đang nhẩy bên đống lửa bác @tri mệnh nhẩy =))kaka

C

contraithanbao

Trung cấp
29/11/12
56
0
0
My

Các bạn cho hỏi tuy tổng điểm mình là 224, tất cả đều trên 50, còn những đưa tổng điểm hơn mình, nhưng nó có môn dưới 50, thì sẽ tính sao các bạn, run quá

Nó dưới 50 là nó tạch bạn à. chúc mừng bạn nhé!

D

dotienthuan

Sơ cấp
15/10/12
25
0
0
44
vietnam

Các bạn cho hỏi việc nữa, Nam sẽ lấy điểm theo nam nữ sẽ lấy theo nữ hay thế nào các bạn, nếu xếp theo tổng thì mình đứng thứ 6 so với tổng chỉ tiêu là 5 (lấy 3 nam 2 nữ, so với nam thì đứng thứ 4), thua thằng kia 1 nấc, mình 224 nó 234, giờ sao đây các bạn, như vậy mình sẽ mang cục tức suốt cuộc rồi hả

C

contraithanbao

Trung cấp
29/11/12
56
0
0
My

Dưới 50 là liệt, tạch bạn ạ, nhưng khả năng họ phúc khảo lên thì ko ai nói trước đc :D

bạn yên tâm trường hợp phúc khảo thì đi đợt 2 đợt 1 ai đỗ vẫn cứ đỗ không phải lo lắng gì nhé! ăn mừng đi không phải lo đâu.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA