Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
T

Truthman282

Trung cấp
7/11/12
133
0
0
Ha Noi
Ðề: Thi công chức hải quan!

bác cho em hỏi nếu top 1 của nghanh` thì có ăn chắc ko.em lo quá.:(
Chắc qúa rồi chứ bác lo gì. còn thằng nào mà nhăm nhe vào vị trí của bác thì. ..đá mòn đít quần nó đi.
- Yên tâm nhé đến Muong thanh ăn chơi nhảy múa đeee.
-p/s: bên mình mới khai trương phòng karaoke hát...bằng tay nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

kinglire

Sơ cấp
1/1/09
11
0
0
38
hai phong

Haizz, Chỉ tiêu lấy 7 người, mà mình đứng thứ 21, hic, buồn mất 5 phút, Cục toàn người điểm cao thôi. Haizz

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

như ông này còn phải trông ngóng , đau tim thêm vài tuần nữa ! cố lên nhé !

Làm hộp thuốc trợ Tim uống đi bạn... kẻo lại vỡ tim mất

về nguyên tắc thì là như vậy mình công nhận với bạn. nhưng mình muốn nói ở đây là phúc khảo trường hợp này hầu như là không thể đỗ đợt 1 bạn à mà nếu có nó sẽ sang đợt sau cung như bạn nói ở trên thôi : "Mà theo tui biết thì hầu như không ai phúc khảo mà lên điểm, nên ai đậu rồi thì cứ yên tâm!"

Chuẩn ko cần chỉnh. Thông tin tốt cho những người yếu tim

H

heungoppa

Trung cấp
13/9/12
59
0
0
35
hà nội

cho đến bây h em vẫn chưa tìm ra chị hà vổ-cục HCM ở chỗ nào.từ hôm qua đến h ko thấy chị lên chém .(chắc lại đang thẩm du rồi ).:)

T

Truthman282

Trung cấp
7/11/12
133
0
0
Ha Noi

Làm hộp thuốc trợ Tim uống đi bạn... kẻo lại vỡ tim mất

Chuẩn ko cần chỉnh. Thông tin tốt cho những người yếu tim
...dịch vụ kết nối trái tim..CSKH: 1900113

cho đến bây h em vẫn chưa tìm ra chị hà vổ-cục HCM ở chỗ nào.từ hôm qua đến h ko thấy chị lên chém .(chắc lại đang thẩm du rồi ).:)
E Hà hiện đang ở Muong thanh ( trong phòng của CEO để...CEO trực tiếp phỏng vấn nên đã tắt đthoại ko llạc đc) - 30p nữa gọi lại nhé.nhanh thôi

Sửa lần cuối:
H

huongkh009

Sơ cấp
3/12/10
39
0
6
40
Hanoi

209 điểm / tạch rồi!

H

Hoabachnhat83

Guest
11/12/12
3
0
0
Ha noi

Tranketoan cho t hoi. Neu t được 260 điểm đứng thứ 50/164 kinh tế khác cục Hà Nội mà muốn vào đợt 2 chạy chọt có được không nhỉ??? Hôm trước có chạy trước mà không ăn thua. Giờ nhìn điểm ngán quá. Help me!!!!

N

namkaka

Trung cấp
11/9/12
70
2
8
35
Kinh Bắc
www.tl.gate.vn

260d mà vào hn thì tạch rồi, sáng đếm sơ sơ trên 300 hơn 20 mạng rồi.
Năm ngoái hn đợt 2 335d nhé

N

nami83

Trung cấp
6/11/12
54
0
0
41
ha noi

diểm đỗ HQ HCM chuyên nganh QTKD là nhiêu nhi?

H

Hoabachnhat83

Guest
11/12/12
3
0
0
Ha noi

Tranketoan cho t hoi. Neu t được 260 điểm đứng thứ 50/164 kinh tế khác cục Hà Nội mà muốn vào đợt 2 chạy chọt có được không nhỉ??? Hôm trước có chạy trước mà không ăn thua. Giờ nhìn điểm ngán quá. Help me!!!!

260d mà vào hn thì tạch rồi, sáng đếm sơ sơ trên 300 hơn 20 mạng rồi.
Năm ngoái hn đợt 2 335d nhé
T hỏi để chạy thôi chứ đâu phải phúc khảo đâu huuuu. Thì biết là 260 đứng thứ 50 mà huuu. Vì chủ quan trước thi họ Hứa giúp ai dè xem kết quả choáng. Mà bài mình làm cũng tốt nhé HIc. May họ bảo đậu đưa tiền sau. Nản

V

vietthangkta205

Trung cấp
6/9/12
85
0
0
37
hà nội

bác suzaka e tin Bác . nhưng mà bác phán cho e một câu " Thuế bao giờ có điểm"? Mong tin từ bác.

em cũng mong lắm lắm, bác phán cho bọn e 1 câu đi, liệu thuế đã chấm xong chưa và trong tháng này có điểm không bác????

H

Hoabachnhat83

Guest
11/12/12
3
0
0
Ha noi

Kinh te khac cuc Hn đợt 1 342 điềm mới đậu choáng. Tcnh dễ thở hơn 307 điểm

C

candy9046

Cao cấp
20/9/12
239
0
0
39
Đồng Nai

em cũng mong lắm lắm, bác phán cho bọn e 1 câu đi, liệu thuế đã chấm xong chưa và trong tháng này có điểm không bác????
Chắc bác ý không bjt đâu bạn ah, bác ý đâu phải là thầy bói haizzz

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Trong tháng này nếu có thì mong là có điểm trước ngày tận thế :)

A

anhduc131084

Sơ cấp
12/7/11
38
0
0
39
hà nội

Mong sao ăn tết xong đi làm để kiếm cái thưởng của công ty.

M

minh quyen

Guest
8/12/12
1
0
0
long an

Các bác ơi e hỏi có bác nào giải được dề môn kiến thức chung này chưa cho em xin
ĐỀ THI TUYỂN NGẠCH KTV HẢI QUAN (ĐỢT 2)
Thời gian 180 phút
(ĐỀ 4)

Câu 1 Để xây dựng nhà nước pháp quyền của dân, do dân và vì dân, theo anh (chị) phải đổi mới hoạt động của Quốc hội như thế nào?

Câu 2 Anh (chị) hãy nêu địa vị pháp lý, nhiệm vụ và quyền hạn của Chính phủ trong lĩnh vực kinh tế, phân tích sự khác nhau cơ bản giữa nhiệm vụ, quyền hạn của Bộ và cơ quan ngang Bộ với các Ủy ban của Quốc hội?

Câu 3 Đại biểu Quốc hội có nhiệm vụ và quyền hạn như thế nào để đại diện cho ý chí và nguyện vọng của nhân dân?
Các giải pháp nâng cao hiệu quả của hoạt động chất vấn của Quốc hội?

linhqb1102

linhqb1102

Sơ cấp
7/6/11
47
0
0
Dong Hoi - QB

Mình xin làm lại cái danh sách lọc cho mọi người dễ xem nhé... đã có bác nào gửi lên rồi e xin mạn phép mượn câu view ^^ nhớ thanks vs like nhiệt tình tăng mức độ tín dụng hộ mình nhé .... sài dcom mạng chán wa đi ...o_0

C

contraithanbao

Trung cấp
29/11/12
56
0
0
My

bạn làm nhanh đi ! mình xin cái xem xem mấy đứa thi cùng thế nào.

Mình xin làm lại cái danh sách lọc cho mọi người dễ xem nhé... đã có bác nào gửi lên rồi e xin mạn phép mượn câu view ^^ nhớ thanks vs like nhiệt tình tăng mức độ tín dụng hộ mình nhé .... sài dcom mạng chán wa đi ...o_0

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA