Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
P

passie

Sơ cấp
12/12/11
43
0
6
34
hà Nội
Ðề: Thi công chức hải quan 2012!

Tớ thấy ko hợp lý, vì đa số thạc sỹ tiến sỹ là các cục lớn như HN, HCM, HP. còn 1 số cục vùng sâu thì có hoặc rất ít. Chẳng nhẽ Tổng cục lại phân những người thi ở HN, HCM với HP về cục vùng xa à

Còn bằng giỏi nữa mà bác. Chuyện Tổng cục phân hay ko thì e chưa chắc mấy, nhưng mà đúng là những ng trong diện kể trên đc xem xét vớt đấy ạ :(((. Buồn quá đi, tự trách mình trc kia ko gắng thêm chút nữa để có cái bằng giỏi các bác ạ, h điểm có cao thì cũng chịu!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HitokiriBattousai

Trung cấp
9/11/12
57
0
0
36
Ho Chi Minh

Toàn thông tin chém gió. Bạn nào đang ngóng thông tin đợt 2 thì khỏi ngóng nữa. Mất công. Đi xin việc khác làm cho nó lành đi.
Nhưng bạn nào mà có nguồn tin rồi thì cứ tin chắc mình đã pass. Vậy thôi.
Nhưng thông tin thạc sỹ hay tiến sỹ là có nhưng không nằm trong diện thi CCHQ mà vào dạng xét tuyển không công khai nha bà kon.
Thông tin quyết định được có từ ngày 01 đến ngày 08 nha bà kon. Qua ngày này mà không thấy thông báo gì thì tự hiểu.

C

coi228

Sơ cấp
5/1/13
42
0
0
ha noi

Bạn nói chuẩn đấy :)

M

minhminh1508

Sơ cấp
18/6/11
15
0
0
soctrang
webketoan.vn

Các bạn ơi! năm nay có tổ chức thi HQ nữa ko vậy? Ai có thông tin giải đáp giúp mình với!!!!

A

autokick

Trung cấp
25/3/12
54
0
6
35
Ha Noi

Các bạn ơi! năm nay có tổ chức thi HQ nữa ko vậy? Ai có thông tin giải đáp giúp mình với!!!!
Khi nào Tổng cục có cv xây dựng chỉ tiêu xuống các cục thì mới biết chính xác là có hay ko bạn à

H

huynhhong1985

Trung cấp
28/9/12
50
0
0
Biên Hòa

Toàn thông tin chém gió. Bạn nào đang ngóng thông tin đợt 2 thì khỏi ngóng nữa. Mất công. Đi xin việc khác làm cho nó lành đi.
Nhưng bạn nào mà có nguồn tin rồi thì cứ tin chắc mình đã pass. Vậy thôi.
Nhưng thông tin thạc sỹ hay tiến sỹ là có nhưng không nằm trong diện thi CCHQ mà vào dạng xét tuyển không công khai nha bà kon.
Thông tin quyết định được có từ ngày 01 đến ngày 08 nha bà kon. Qua ngày này mà không thấy thông báo gì thì tự hiểu.
Thôi rồi Lượm ơi! tưởng đâu đó còn có chổ cho dân đen chen chân vào, chứ ai ngờ toàn COCC ko thôi. cái đất nước này còn nghèo mãi.

C

coi228

Sơ cấp
5/1/13
42
0
0
ha noi

"Người ta cứ nói đừng quá tin...."
1/4 đi làm, mình đc phán như thế, hok bít chuẩn hok ta :)

P

passie

Sơ cấp
12/12/11
43
0
6
34
hà Nội

"Người ta cứ nói đừng quá tin...."
1/4 đi làm, mình đc phán như thế, hok bít chuẩn hok ta :)

Tin tức nội bộ hả bác. Hay là được gọi báo rồi. Nếu thế chắc đúng rồi, chúc mừng bác nhé :D

danduong

danduong

Sơ cấp
14/10/12
26
0
0
34
Việt Nam

đi tập huấn ở tổng cục, tập huấn netoffice, công nhận tổng cục hoành tráng quá :D

C

coi228

Sơ cấp
5/1/13
42
0
0
ha noi

Bác bạn là ai mà to thế? mà to vậy sao bạn ko đậu đợt 1 luôn?

Bạn hỏi câu mà cả triệu người ko dám trả lời =)))). Vì do 1 lý do chủ quan mà mình ko đỗ đợt 1, cũng chẳng sao nếu đỗ sau đúng ko nào :p

M

mrhero

Trung cấp
18/10/12
71
0
0
VN

Bạn hỏi câu mà cả triệu người ko dám trả lời =)))). Vì do 1 lý do chủ quan mà mình ko đỗ đợt 1, cũng chẳng sao nếu đỗ sau đúng ko nào :p

K có chuyện 1.4 đâu coi228 ak. Khoảng giữa tháng 4 là xong hết

M

mrhero

Trung cấp
18/10/12
71
0
0
VN

tin từ người đứng đầu ngành hq mà cãi hả mrhero.
Bác Túc ak. Bác ấy mới công tác trong HCM ra t2 có khi còn chưa kí danh sách cũng lên :)

C

coi228

Sơ cấp
5/1/13
42
0
0
ha noi

Buồn cười nhỉ, mình chỉ bảo là bác mình, mình đâu có nói là ai mà các bạn suy luận tài thế. Bác mình đâu cần p làm ở HQ mới bít đc thông tin. Các bạn đừng suy diễn lung tung rồi mang tiếng ko hay cho họ nhé !

H

huynhhong1985

Trung cấp
28/9/12
50
0
0
Biên Hòa

Túm lại là ý các bác nói thông tin chính xác là có đợt 2, và chỉ dành cho COCC ko phải ko? nói để em còn biết đường mà chuẩn bị bút nghiên

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA