Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
V

viethqhp

Sơ cấp
22/6/12
13
0
0
39
hai phong
Ðề: Thi công chức hải quan 2012!

Túm lại là ý các bác nói thông tin chính xác là có đợt 2, và chỉ dành cho COCC ko phải ko? nói để em còn biết đường mà chuẩn bị bút nghiên

Thông tin bjo đang mập mờ bạn à, chỉ những người có ngưòi nhà làm to mới biết chính xác là có không và có bao nhiêu chỉ tiêu thôi :))

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

viethqhp

Sơ cấp
22/6/12
13
0
0
39
hai phong

Túm lại là ý các bác nói thông tin chính xác là có đợt 2, và chỉ dành cho COCC ko phải ko? nói để em còn biết đường mà chuẩn bị bút nghiên
Nếu như những năm trước thì có thể nói là câu nói của bạn chính xác khoảng ~ 100% trừ năm 2010 có một số bạn không phải COCC cũng vào được :(

H

huynhhong1985

Trung cấp
28/9/12
50
0
0
Biên Hòa

Vậy mình hy vọng năm nay cũng như năm 2010.

N

nienhungthan

Sơ cấp
30/8/12
6
0
0
37
dak lak

khj nào thì có thi tuyển công chức 2013 nhj các bác cho em biết với nhé

P

passie

Sơ cấp
12/12/11
43
0
6
34
hà Nội

Em chính thức từ bỏ rồi các bác à. Vừa mới đi thì công chức 1 lần nữa vào t7, cn vừa rồi. Vẫn ôn, vẫn thi, đương nhiên ko được kỹ và tốt như HQ lần trước vì thời gian gấp quá. Nhưng thi xong mình cũng cảm thấy đỡ vương vấn HQ hơn. Thôi thì sự đã rồi, giờ bắt tay vào công cuộc mới thôi ^^

H

huynhhong1985

Trung cấp
28/9/12
50
0
0
Biên Hòa

ngày nào cũng lên đây ngóng tin đợt 2 hết. thiệt là mệt mỏi quá đi.

S

sonyvaio

Guest
8/10/12
2
0
0
ha noi

Híc híc, có người bạn cũng đang đợi đợt 2 nói rằng lại không có đợt 2 rồi. Không biết thế nào mà lần.

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Các bác trên này có biết khi nào hq thi nữa ko ? Ngóng điểm thuế mà không biết khi nào, có lẽ thi xong hq và biết điểm hq bên thuế mới có điểm mất :p

M

mrhero

Trung cấp
18/10/12
71
0
0
VN

Híc híc, có người bạn cũng đang đợi đợt 2 nói rằng lại không có đợt 2 rồi. Không biết thế nào mà lần.
Chết thôi. Tôi cũng đang có cùng nguồn như vậy. Đang lo quá

H

huynhhong1985

Trung cấp
28/9/12
50
0
0
Biên Hòa

trời ơi mấy bác khẳng định có đợt 2 chạy đâu mất rồi? ai khẳng định mình đậu đợt 2 đâu lên tiếng để cho mọi người 1 hy vọng đi. Hichic thật ra mình cũng nghĩ là ko có đợt 2 vì ngta xậy đựng chỉ tiêu do các cục đề nghị mà, ko lẻ đề nghị rồi lại xin thêm, ai lại làm ăn sống nhăn vậy?

V

viethqhp

Sơ cấp
22/6/12
13
0
0
39
hai phong

trời ơi mấy bác khẳng định có đợt 2 chạy đâu mất rồi? ai khẳng định mình đậu đợt 2 đâu lên tiếng để cho mọi người 1 hy vọng đi. Hichic thật ra mình cũng nghĩ là ko có đợt 2 vì ngta xậy đựng chỉ tiêu do các cục đề nghị mà, ko lẻ đề nghị rồi lại xin thêm, ai lại làm ăn sống nhăn vậy?

Mới hỏi thêm một chú ở TCHQ, đợt 2 lai chưa có thông tin gì nhé! không biết có trục trặc gì không nhưng các bạn cứ hy vọng đi, mình đang sống ở VN mà :d

P

passie

Sơ cấp
12/12/11
43
0
6
34
hà Nội

Em vừa nghe đồn là tháng 6, 7 mới có đợt 2 đó các bác. Nhưng em chẳng tin cho lắm vì nghe chừng lâu quá, đến lúc đấy có mà kịp thi tiếp lần nữa rồi cũng nên =))). Em thì từ lâu đã chả mong mỏi gì rồi. Nhưng mà ngày xưa vẫn hay lên đây ngóng nên giờ thỉnh thoảng vẫn vào tám vs mấy bác cho vui ^^

Em vừa nghe đồn là tháng 6, 7 mới có đợt 2 đó các bác. Nhưng em chẳng tin cho lắm vì nghe chừng lâu quá, đến lúc đấy có mà kịp thi tiếp lần nữa rồi cũng nên =))). Em thì từ lâu đã chả mong mỏi gì rồi. Nhưng mà ngày xưa vẫn hay lên đây ngóng nên giờ thỉnh thoảng vẫn vào tám vs mấy bác cho vui ^^

H

huynhhong1985

Trung cấp
28/9/12
50
0
0
Biên Hòa

"Người ta cứ nói đừng quá tin...."
1/4 đi làm, mình đc phán như thế, hok bít chuẩn hok ta :)

Bác phán đi làm 1/4 nay đã là 5/4 rồi , vậy bác đi chưa hay chờ dài cổ vậy

B

benthoi

Trung cấp
4/11/10
69
0
0
39
hai duong

Có đợt 2 nhé các bác , và lần thi nào cũng có đợt 2 ! Năm nay ko phải ngoại lệ , năm nay chỉ tiêu đợt 2 còn nhiều hơn năm trứơc vì 2015 mới thi tiếp ! Các bác yên tâm tìm việc làm tạm đợi 3,4 tháng nữa đi . Đợt 1 còn chưa đi làm thì làm sao có thông tin đợt 2 .

V

vinaphone004

Cao cấp
6/10/12
265
1
0
40
Ninh Bình

Có đợt 2 nhé các bác , và lần thi nào cũng có đợt 2 ! Năm nay ko phải ngoại lệ , năm nay chỉ tiêu đợt 2 còn nhiều hơn năm trứơc vì 2015 mới thi tiếp ! Các bác yên tâm tìm việc làm tạm đợi 3,4 tháng nữa đi . Đợt 1 còn chưa đi làm thì làm sao có thông tin đợt 2 .
Đợt 1 ở đâu mà giờ này chưa đi làm vậy bạn?

T

thaivuongthan

Trung cấp
16/4/12
87
0
0
34
Hà Nội

bạn benthoi đừng chém gió thế làm các bạn đang chờ hoang mang...

B

benthoi

Trung cấp
4/11/10
69
0
0
39
hai duong

bạn benthoi đừng chém gió thế làm các bạn đang chờ hoang mang...

Sorry mình nói nhầm , đợt 1 mới đi làm 3,4 tháng nữa mới gọi đợt 2 . Các ban yên tâm mình ko chém đâu chị mình làm ở Cục chống Buôn lậu trên TCHQ đi họp mấy sếp bảo thế ! Đợt 2 lần này sẽ lấy nhiều hơn năm ngoái nhưng nói thật ko dành cho người ngoài nhé !

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Sorry mình nói nhầm , đợt 1 mới đi làm 3,4 tháng nữa mới gọi đợt 2 . Các ban yên tâm mình ko chém đâu chị mình làm ở Cục chống Buôn lậu trên TCHQ đi họp mấy sếp bảo thế ! Đợt 2 lần này sẽ lấy nhiều hơn năm ngoái nhưng nói thật ko dành cho người ngoài nhé !

Đợt 1 hay đợt 2 thì đâu cũng dành cho người ngoài

M

mastercute

Sơ cấp
28/12/12
17
0
0
tp hcm

Mình xin share thông tin với mọi người: Năm nay không có đợt 2, do tổng cục hải quan đã gởi lên trên xin thêm đợt 2 và 4h chiều qua bộ nội vụ đã bác bỏ, mình nghe tin mà buồn gê.

H

HOANG DAN NHI

Sơ cấp
20/7/11
43
0
0
38
vietnam

Mình xin share thông tin với mọi người: Năm nay không có đợt 2, do tổng cục hải quan đã gởi lên trên xin thêm đợt 2 và 4h chiều qua bộ nội vụ đã bác bỏ, mình nghe tin mà buồn gê.
Có chắc chắn k bạn? vì năm nào cũng có đ2 mà năm nay nguyên cớ gì lại bác bỏ trong khi đó chưa có kế hoạch năm tơi tuyển dụng lại

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA