Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
A

autokick

Trung cấp
25/3/12
54
0
6
35
Ha Noi
Ðề: Thi công chức hải quan 2012!

Bác này học lại cách trình bày văn bản Thông Báo đi nhé! Đã là Văn Bản Thông Báo thì phía dưới phải đề là cơ quan ra thông báo chứ không phải đề chức danh của người ký. và Thông báo đó ai kí cũng được miễn là nằm trong ban Lãnh đạo có thẩm quyền tương đương như hịu trưởng và phó hiệu trưởng, Bộ trưởng và thứ trưởng mà không cần phải đề rõ chức vụ.
Theo mình nghĩ thì phải là TM.TỔNG CỤC HẢI QUAN chứ nhỉ

Y

yono07

Sơ cấp
5/6/12
47
0
0
Ha Noi

Theo mình nghĩ thì phải là TM.TỔNG CỤC HẢI QUAN chứ nhỉ

Thôi thì tùy bạn mún hỉu sao thì hỉu, nhưng thông tin không có đợt 2 thì chắc chắn 100% rùi

H

HaThu1990

Trung cấp
5/12/12
141
0
0
HCM

công văn đâu gửi bác xem nào :dance2:

bạn humor đâu thuế không?năm nay ai đạt điểm sàn đều đậu Thuế hết, sướng :028:

Chi humo tạch thê thảm bên thuế, rớt 1 cách đau khổ. 2 môn CN vè TN đều trên 9x. nhưng KTC chỉ đc 1x. rớt quá thê thảm luôn các bác ah

P

passie

Sơ cấp
12/12/11
43
0
6
34
hà Nội

Ui, ko có thì thôi các bác ạ. EM xác định là có thì cũng chỉ lấy bằng Giỏi vs thạc sỹ, tiến sỹ nên e sớm bye bye rồi. Chuyển hy vọng mới thôi :D

H

huynhhong1985

Trung cấp
28/9/12
50
0
0
Biên Hòa

Lý do bị từ chối là gì vậy các bác?

T

taiblt

Trung cấp
11/5/11
67
0
0
36
HA NOI

cái thông báo đó là fake 100% nhé mọi người, mình nhanh tay down dc tu group facebook, th ay post len 30s roi xoa lien. vi la hang fake nen ko dam dua len day. Tom lai la d2 cu cho het tháng 4 nay moi het hy vong, nghe phong phanh la tong cuc chi moi trinh len bo tai chinh thui

H

huynhhong1985

Trung cấp
28/9/12
50
0
0
Biên Hòa

Lên đây đau tim quá, người bảo có, kẻ kêu ko. hixhix sao cứ phải làm khổ nhau thế nhỉ?!:018:

T

tran trung thanh

Sơ cấp
2/10/12
7
0
0
32
ha noi
Ðề: Thi công chức hải quan!

mình muốn hỏi chút là nghe nói thi hải quan phải bằng khá ,có bácnaaof bằng trung binh đỗ hải quan chưa a? thanks

P

phanquan102

Sơ cấp
6/9/12
19
0
0
Đà nẵng

Các bạn trên face có thông tin gì mới không, chia sẻ cùng diễn đàn với nhé. Các bạn đi làm rồi thật vui vẻ, còn tụi mình thì phải chờ đợi hoài.hic

B

bacton

Trung cấp
26/12/09
114
0
0
hcm

Các bạn trên face có thông tin gì mới không, chia sẻ cùng diễn đàn với nhé. Các bạn đi làm rồi thật vui vẻ, còn tụi mình thì phải chờ đợi hoài.hic

diễn đàn lúc này ảm đạm quá, các bác có thông tin chính xác thì post lên cho bà con xem nào. Ai biết link facebook thi share cho anh em vào xem thông tin với!!!!:help::beer:

Y

yono07

Sơ cấp
5/6/12
47
0
0
Ha Noi

Hôm nay đã là 16/4 rồi. Không có đợt 2 thật rồi.

S

sontungct

Guest
3/6/12
3
0
0
Ha Noi
Ðề: Thi công chức hải quan!

Năm vừa rồi mình thi thì ko thấy có quy định bằng loại gì bạn ạ
Việc thi đỗ hay ko thì ko liên quan đến bằng đại học loại gì . quan trọng là điểm thi của bạn

H

HOANG DAN NHI

Sơ cấp
20/7/11
43
0
0
38
vietnam

cái thông báo đó là fake 100% nhé mọi người, mình nhanh tay down dc tu group facebook, th ay post len 30s roi xoa lien. vi la hang fake nen ko dam dua len day. Tom lai la d2 cu cho het tháng 4 nay moi het hy vong, nghe phong phanh la tong cuc chi moi trinh len bo tai chinh thui
Mn yên tâm đi vẫn có d2 nhé ... ý kiến trên trùng khớp với thông tin mình nghe được

V

viethqhp

Sơ cấp
22/6/12
13
0
0
39
hai phong

Hôm nay đã là 16/4 rồi. Không có đợt 2 thật rồi.
Có đợt 2 các bạn nhé, các cục mới bắt đầu gửi xin chỉ tiêu bổ sung đợt 2 lên TC thôi, mình nghĩ chắc nhanh hết tháng này mới có thông tin chính thức :)

Y

yono07

Sơ cấp
5/6/12
47
0
0
Ha Noi

Có đợt 2 các bạn nhé, các cục mới bắt đầu gửi xin chỉ tiêu bổ sung đợt 2 lên TC thôi, mình nghĩ chắc nhanh hết tháng này mới có thông tin chính thức :)

các cục người ta gửi từ hồi jữa tháng 3 lận. Jờ bác bảo mới bắt đầu là sao. TpHCM mới ăn tết xong là họ gửi ngay nữa cơ.

M

mrhero

Trung cấp
18/10/12
71
0
0
VN

A e ko phải hi vọng đợt 2 nữa. Tổng cục chính thức gọi điện thông báo những người điểm cao ko có đợt 2 và hỏi có nhu cầu làm hợp đồng ko rồi

A

autokick

Trung cấp
25/3/12
54
0
6
35
Ha Noi

A e ko phải hi vọng đợt 2 nữa. Tổng cục chính thức gọi điện thông báo những người điểm cao ko có đợt 2 và hỏi có nhu cầu làm hợp đồng ko rồi
Thật ko, bạn thấy nguời thật việc thật rồi hay là nghe kể thế

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA