Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vunguyen000

Guest
4/9/10
8
0
0
36
ha noi
mình nhận được rùi...thanks naz..mấy bữa có thi mà đỗ thì sẽ gọi rùi khao pan một bữa ra tro..pp

H

halinh88

Sơ cấp
19/10/10
6
0
0
hai phong
hic. Các anh chị nào đi trước co tài liệu ôn share cho chúng em với.

T

taychoiboi

Sơ cấp
3/8/10
38
1
6
34
Kham Thien
tài liệu của trong ngành đó, em dự định thi cục nào thế

C

chir

Guest
27/1/10
2
0
0
39
thai binh
bạn cho mình mail đi, mình gửi cho
hồi xưa còn đi học mình nghĩ là không bao giờ làm cục thuế ở huyện, tại mình thấy cha của mình đi làm nhàn nhã quá, sáng đi làm trễ về thì đúng giờ, chiều đi làm đúng giờ về thì sớm, mình thì không muốn ở không như vậy. Nhưng bây giờ ra trường đi xin việc rồi mới thấy cái cảnh... Giờ mình cũng đang ôn thi vào ngành thuế đây!

bạn ơi ! bạn gửi cho mình xin tài liệu với :ducthang9985@gmail.com
cảm ơn bạn nhiều

H

hanhhung

Guest
16/7/10
26
0
0
Khánh Hòa
bạn cho mình mail đi, mình gửi cho
hồi xưa còn đi học mình nghĩ là không bao giờ làm cục thuế ở huyện, tại mình thấy cha của mình đi làm nhàn nhã quá, sáng đi làm trễ về thì đúng giờ, chiều đi làm đúng giờ về thì sớm, mình thì không muốn ở không như vậy. Nhưng bây giờ ra trường đi xin việc rồi mới thấy cái cảnh... Giờ mình cũng đang ôn thi vào ngành thuế đây!

Cảm ơn bạn rất nhiều !
Địa chỉ mail của mình : thuhanh_hanh@yahoo.com

Chúc bạn thành công trong đợt thi này nhé !

H

halinh88

Sơ cấp
19/10/10
6
0
0
hai phong
tài liệu của trong ngành đó, em dự định thi cục nào thế

Em dự định thi cục thuế HN. Mà em nghe nói mọi năm tỉ lệ chọi dữ lắm. Mà không biết sau hết hạn nộp hồ sơ bao lâu thì thi a nhỉ? Sau bao lâu thì có giấy báo trúng tuyển ạ?

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
mình gửi cho mấy bạn rồi đó. à, có ai có tài liệu gì khác mấy tài liệu mình cho thì gửi cho mình với nhe! Thanks!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA