Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
L

lyhan

Trung cấp
28/2/10
102
0
0
nam dinh
Trời ạ. Đăng ký thi kiểm soát viên cuối cùng họ xếp mình đi thi chuyên viên tin. Chán.bao nhiêu ngày ôn thi giờ thành công cốc. Chả thi cử gì nữa.Giò còn ôn cái gì nữa........................

Khóa học Quản trị dòng tiền
ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
Trời ạ. Đăng ký thi kiểm soát viên cuối cùng họ xếp mình đi thi chuyên viên tin. Chán.bao nhiêu ngày ôn thi giờ thành công cốc. Chả thi cử gì nữa.Giò còn ôn cái gì nữa........................

ủa, kỳ vậy, vậy bạn có 2 bằng ĐH hả, thì tới đó kêu sửa lại, có gì đâu.

N

nhatluu

Trung cấp
13/10/10
94
0
6
41
NewYork

Tiếc nhỉ, giờ ôn tin sao kịp, kiến thức tin nhiều lắm, sơ sơ cú pháp excel cũng ớn rồi, chưa kể SQL rồi Networking:040:

M

missyou88

Guest
23/10/10
14
0
0
ht
Cả nhà cùng thi vào 15.16/1 phải ko ah?
Có bạn nào có câu hỏi mở gì không cho mọi người tham khảo với :D

D

danghongnhung87

Trung cấp
14/11/10
94
0
0
hải phòng
mình thi ở hải phòng, vừa xem danh sách thi thấy thắc mắc 1 việc, ai bít giải thích giùm, có 1 bạn sinh năm 88 ghi la con liệt sĩ, mình thấy rất la, bạn này tính ra co 22 tuổi, lám sao là con liệt sĩ được, chiến tranh cũng kết thúc được ít nhất la 35 năm rồi mà

T

t3dkp

Sơ cấp
28/11/10
30
0
6
37
kjhhjkhkjkjh
mình thi ở hải phòng, vừa xem danh sách thi thấy thắc mắc 1 việc, ai bít giải thích giùm, có 1 bạn sinh năm 88 ghi la con liệt sĩ, mình thấy rất la, bạn này tính ra co 22 tuổi, lám sao là con liệt sĩ được, chiến tranh cũng kết thúc được ít nhất la 35 năm rồi mà
là công an nhất là công an giao thông, chiến sỹ, bộ đội, kiểm lâm, biên phòng... hy sinh trong khi làm nhiệm vụ đều được công nhân là liệt sỹ. người ta tiêu cực chỗ khác không phải chỗ đó đâu bạn ạ.

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang

trời ơi trời, bộ chết trong chiến tranh mới là liệt sĩ hả, now bạn là công an hay công chức bình thường chết trong thi hành công vụ cũng được xem xét công nhận là liệt sĩ đó. kiểu này chưa học xong luật cbcc rồi. hihi

T

tranhao0106

Cao cấp
30/7/08
232
1
0
VN

Bạn chưa học bài phải ko? Luật CBCC có quy định quyền lợi của CBCC khi thi hành nhiệm vụ mà chết thì được công nhận là liệt sỹ,còn bị thương thì xét là thương binh. Bạn xem lại đi nhé ko có gì lạ hết

B

buigiang186

Cao cấp
15/6/10
322
6
0
38
Hà Nội
đối tượng đó được cộng điểm ntn nhỉ, công mấy chục điểm thế cũng nhiều nhỉ. ôi, chết thôi, chả học được cái khỉ gì cả,
Mai lạnh 8độ đấy nha, ở nhà đắp chăn cho ấm black ạ.keke

C

cunconhayan

Sơ cấp
21/6/10
49
0
0
37
ha nam
Tiếc nhỉ, giờ ôn tin sao kịp, kiến thức tin nhiều lắm, sơ sơ cú pháp excel cũng ớn rồi, chưa kể SQL rồi Networking:040:

Mình nghe thông tin ở đâu nói hình như là kiến thức chuyên ngành tin là chủ yếu là word và excel mà bạn,còn mấy cái kia k thấy có đề cập :) , anh chị nào từng thi chuyên viên tin rùi lên tiếng nói cho đàn em biết đề thi cái, em đi mấy diễn đàn k thấy ai nói về đề thi tin tẹo nào cả, toàn là về chuyên ngành liên quan thuế thui àh, nản quá k biết ôn sao nữa

tuanccc

tuanccc

Cao cấp
8/12/09
202
27
28
Việt Nam quê hương tôi
cho mình hỏi, dạng đề thi lý thuyết của vị trí : Chuyên viên và Kiểm soát viên là gì vậy? Thi lý thuyết suông hay là trắc nghiệm. Mình phải học những phần nào là chính vậy các bạn. Rồi còn bài tập thì sao ta? Ớn quá

dangvannd

dangvannd

Sơ cấp
20/1/10
16
0
1
nd
Nam Định đã có giấy báo gửi về tận nhà rồi. Hê...hê... Sướng quá! Chuẩn bị "chiến" thôi cả nhà ơi?

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
Mình nghe thông tin ở đâu nói hình như là kiến thức chuyên ngành tin là chủ yếu là word và excel mà bạn,còn mấy cái kia k thấy có đề cập :) , anh chị nào từng thi chuyên viên tin rùi lên tiếng nói cho đàn em biết đề thi cái, em đi mấy diễn đàn k thấy ai nói về đề thi tin tẹo nào cả, toàn là về chuyên ngành liên quan thuế thui àh, nản quá k biết ôn sao nữa

năm nay là năm đầu tiên thi chuyên viên tin mà, hỏi cũng ko ai biết đường đâu mà trả lời.

cho mình hỏi, dạng đề thi lý thuyết của vị trí : Chuyên viên và Kiểm soát viên là gì vậy? Thi lý thuyết suông hay là trắc nghiệm. Mình phải học những phần nào là chính vậy các bạn. Rồi còn bài tập thì sao ta? Ớn quá

trong thông báo đã nói rõ là 2 bài chuyên ngành: 1 tự luận và 1 trắc nghiệm,. học những phần nào thì học nội dung yêu cầu trong thi tuyển đó. còn chuyện cho đề như thế nào khi đi thi biết liền. hihi.

L

lyhan

Trung cấp
28/2/10
102
0
0
nam dinh
Chả biết có sửa được không chứ đi thi CV tin nắm chắc trong tay là trượt. Thi tin thì khỏi thi luôn. Ôn làm sao mà kịp nữa.

Đã vậy họ còn vào sai năm sinh nữa chứ. Sao mà lận đạn thế không biết. Lại phải chờ đến thứ 3. Số đen.

Sửa lần cuối:
H

haminhthao

Guest
10/12/10
4
0
0
36
hà nội
ko đen bằng t đâu c ơi.t ko có tên trong ds này.cũng đang đợi t3 gọi hỏi. hjc,mà đang ở hn phi về cục thuế nhà hỏi chắc ngất.sao 1 đơn vị nhà nước to như thế mà làm ăn linh tinh vậy.
bạn Lyhan cũng cố gắng hỏi lại nhé. phải được làm những ji mình thích chư.sao để cậu thi cái mà cậu ko đk đc nhêy. hjhj. GLuck!

C

cunconhayan

Sơ cấp
21/6/10
49
0
0
37
ha nam
năm nay là năm đầu tiên thi chuyên viên tin mà, hỏi cũng ko ai biết đường đâu mà trả lời. =>>

đen ghê,năm đầu mới đểu, kiểu này a e thi tin tự lực mà ôn thui, cảm thấy ôn đc gì thì cứ ôn , cố lên nào

Nam Định đã có giấy báo gửi về tận nhà rồi. Hê...hê... Sướng quá! Chuẩn bị "chiến" thôi cả nhà ơi?

Sao ở Hà Nam và Hòa Bình chưa có giẩy nhẩy, k biết bao giờ thì mới có đây sốt ruột quá

L

lyhan

Trung cấp
28/2/10
102
0
0
nam dinh
ko đen bằng t đâu c ơi.t ko có tên trong ds này.cũng đang đợi t3 gọi hỏi. hjc,mà đang ở hn phi về cục thuế nhà hỏi chắc ngất.sao 1 đơn vị nhà nước to như thế mà làm ăn linh tinh vậy.
bạn Lyhan cũng cố gắng hỏi lại nhé. phải được làm những ji mình thích chư.sao để cậu thi cái mà cậu ko đk đc nhêy. hjhj. GLuck!

Thanks. Hixhix. Vậy hai chúng ta cung f cố gắng chờ đến thứ 3 nhé!!!!

O

onthicongchuc99

Trung cấp
11/11/10
71
1
8
TPHCM
hihihihi còn mình nữa nè/ đăng ký cán sự, gời giấy báo thi chuyên viên/ nhìn tiếng anh xỉu luôn, khỏi học. chán/

P

Pham thi Nhu trang

Guest
19/10/10
7
0
0
Ha Noi
K biết ở Hà Nội có ai nhận được giấy báo thi chưa nhỉ? Thấy mọi ngườii nhận được làm mình sốt ruột quá. Chỉ sợ chú bưu điện đi gửi rồi nhưng k có ai ở nhà nên vứt qua khe cửa rồi mất mất. Hix hix.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA