Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hongquan6789

Sơ cấp
8/12/10
20
0
0
36
ninh binh
có ai ở ninh bình nhận được giấy báo thi chưa?

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lelongt1k4

Sơ cấp
29/10/10
24
0
1
HBI
năm nay là năm đầu tiên thi chuyên viên tin mà, hỏi cũng ko ai biết đường đâu mà trả lời. =>>

đen ghê,năm đầu mới đểu, kiểu này a e thi tin tự lực mà ôn thui, cảm thấy ôn đc gì thì cứ ôn , cố lên nào

Sao ở Hà Nam và Hòa Bình chưa có giẩy nhẩy, k biết bao giờ thì mới có đây sốt ruột quá

Bạn cuncon... cứ bình tĩnh. Có tên trong danh sách thì sẽ có giấy báo thi thôi. Chuyên viên tin thì ôn kỹ phần CSDL và phần Netwworking + 1 ít Word, Exel chắc cũng làm được tàm tạm đó

K

Ketoannontay09

Guest
1/9/09
14
0
0
Vĩnh Phúc
Chán toàn tập luôn! Biết thế mình không phải lo đi làm hồ sơ và mua hai cái chứng chỉ làm gì cho tốn kém, bây giờ có danh sách rồi lại không biết có nên đi thi hay không? mình chả đc ưu tiên gì lại không đc miễn thi môn nào thì chết hẳn khỏi phải bàn.........

Sao lại có trường hợp vậy nhỉ?

T

t3dkp

Sơ cấp
28/11/10
30
0
6
37
kjhhjkhkjkjh
Chán toàn tập luôn! Biết thế mình không phải lo đi làm hồ sơ và mua hai cái chứng chỉ làm gì cho tốn kém, bây giờ có danh sách rồi lại không biết có nên đi thi hay không? mình chả đc ưu tiên gì lại không đc miễn thi môn nào thì chết hẳn khỏi phải bàn.........

Hẹn gặp bạn năm sau và rút kinh nghiệm lấy tiền đo đj uống bia hoặc đầu tư 1 khóa học cho đàng hoàng... :018:

C

cunconhayan

Sơ cấp
21/6/10
49
0
0
37
ha nam
Bạn cuncon... cứ bình tĩnh. Có tên trong danh sách thì sẽ có giấy báo thi thôi. Chuyên viên tin thì ôn kỹ phần CSDL và phần Netwworking + 1 ít Word, Exel chắc cũng làm được tàm tạm đó

ông nói như đúng rùi ấy, CSDL dài vãi è ra, rùi còn networking nữa k phải là ít, mà ôn thêm word thì đỡ chứ bộ mấy cái hàm excel nữa chắc chít mất thế mà mới làm đc tạm thui àh , tiêc 140k đóng lệ phí k thì nghỉ nhà cho khỏe :) , sao k có ôn giải thuật và lập trình c# àh hay k biết cưng

như này thì hết thuốc với bạn rùi, ở nhà lấy vợ rùi ấp cho thích :)

Sửa lần cuối:
L

lelongt1k4

Sơ cấp
29/10/10
24
0
1
HBI
ông nói như đúng rùi ấy, CSDL dài vãi è ra, rùi còn networking nữa k phải là ít, mà ôn thêm word thì đỡ chứ bộ mấy cái hàm excel nữa chắc chít mất thế mà mới làm đc tạm thui àh , tiêc 140k đóng lệ phí k thì nghỉ nhà cho khỏe :) , sao k có ôn giải thuật và lập trình c# àh hay k biết cưng
Hj ôn Giải thuật với C# để thi lại tốt nghiệp ah? cuncon vui tính quá ! Dù sao cũng có dịp đi Hải Phòng cho biết thế nào là đất cảng. Cứ ôn hết khả năng là được.

C

cunconhayan

Sơ cấp
21/6/10
49
0
0
37
ha nam
Hj ôn Giải thuật với C# để thi lại tốt nghiệp ah? cuncon vui tính quá ! Dù sao cũng có dịp đi Hải Phòng cho biết thế nào là đất cảng. Cứ ôn hết khả năng là được.
Có ai nói là k ôn đâu, mà có ai nói là phải ôn CSDL với networking... đâu ờ ờ ờ cái đó ông lấy đâu ra thông tin đó ờ ờ ờ

L

lelongt1k4

Sơ cấp
29/10/10
24
0
1
HBI
Xem lại thông tin trên website tổng cục thuế nhé !

C

cunconhayan

Sơ cấp
21/6/10
49
0
0
37
ha nam
Xem lại thông tin trên website tổng cục thuế nhé !

Này cưng k rõ a post lại cho mà xem nha

- Đối với thí sinh dự thi ngạch chuyên viên công nghệ thông tin: Kiến thức về công nghệ thông tin (kỹ thuật máy tính; khoa học máy tính; kỹ thuật phần mềm - mạng máy tính và truyền thông); Kiến thức về hệ điều hành Window; Kiến thức về quản trị Cơ sở dữ liệu; Sử dụng các ứng dụng của Office (chủ yếu là Microsoft Excel và Microsoft Word)

L

levananh

Sơ cấp
30/6/09
23
0
0
Hà Nội

Bạn thích cộng điểm ưu tiên trong TH nào vậy con TB hay con Ls?

N

nhatluu

Trung cấp
13/10/10
94
0
6
41
NewYork

Ôi, mua làm chi 2 cái chứng chỉ tin học và anh văn, đăng ký học mà thi lấy. Mà nếu bạn đã mua 2 cái chứng chỉ đó, sao không mua luôn mấy giấy chứng nhận kia để được cộng cho sướng, xem cái nào cộng nhiều nhất mà mua.
Bạn không được miễn thi môn nào thì cơ hội đậu sẽ thấp, cộng điểm cũng chẳng giúp được gì nhiều.
Hẹn bạn lần sau, tui với bạn thi chung:018:

wjndwjng

wjndwjng

Trung cấp
29/1/10
104
1
16
Hà Nội

Đừng nói những câu làm nhụt chí anh em vậy chứ! Có cạnh tranh thì đến lúc đậu bạn mới thấy xứng đáng hoành tráng tự hào chứ!!!

T

thoakoi

Sơ cấp
21/11/10
39
0
6
nơi cuối con đường
các bạn nào thi ở hội đồng thi HP thì đi đăng kí phòng đi nhé, hôm trước tớ vừa đi thuê phòng mà cách xa khoảng 800m nhưg ở trong ngõ, đến gần ngày thi mới thuê thì chắc xa lắm (nhất là mấy bạn ở HB í, thuê sớm đi kẻo hết chỗ) giá cả lại tăng cao

I

ildivo

Trung cấp
22/9/08
75
1
8
35
Anywhere
K biết ở Hà Nội có ai nhận được giấy báo thi chưa nhỉ? Thấy mọi ngườii nhận được làm mình sốt ruột quá. Chỉ sợ chú bưu điện đi gửi rồi nhưng k có ai ở nhà nên vứt qua khe cửa rồi mất mất. Hix hix.

Ở HN nhận được rùi nhé. Mình vừa nhận được xong :D Mừng quá, ôn típ thôi

C

cuncon1012

Guest
27/10/10
4
0
0
37
Bắc Ninh
Mình ở Bắc Ninh, có ai ở Bắc Ninh nhận được giấy báo dự thi chưa?mình chưa nhận được sót ruột quá!

H

ha1402

Guest
1/1/11
7
0
0
37
bn
Mình cũng ở BN, cũng chưa thấy giấy báo! nhưng có danh sách rùi, ko có giấy báo thì vẫn đi thi đc mừ, vì còn trường hợp bác đưa thư " ko bit" địa chỉ.

Q

quynhvu3983

Guest
28/11/10
10
0
0
Ha Noi
Mình thi ở Hà Nội, tầm 9h sáng nay là nhận được giấy báo rùi, chả hiểu sao lại được miễn thi cả ngoại ngữ lẫn tin học vp nữa, mình cứ tưởng được miễn thi mình tin thui chứ (do có bằng ĐH tin). Có nên hỏi lại cục thuế cho chắc không bà con nhẩy. Mình thi p 57 có ai cùng phòng không làm quen cung hợp tác nào :029:

T

thuyvic

Sơ cấp
1/12/10
8
0
0
38
Hà Nội
các bạn nào thi ở hội đồng thi HP thì đi đăng kí phòng đi nhé, hôm trước tớ vừa đi thuê phòng mà cách xa khoảng 800m nhưg ở trong ngõ, đến gần ngày thi mới thuê thì chắc xa lắm (nhất là mấy bạn ở HB í, thuê sớm đi kẻo hết chỗ) giá cả lại tăng cao

Mình ở HB này. Bạn ơi, khó thuê phòng lắm hả? thế thì chết nhỉ? lam sao mà đi thuê trước được bgiờ.

T

thoakoi

Sơ cấp
21/11/10
39
0
6
nơi cuối con đường
Mình ở HB này. Bạn ơi, khó thuê phòng lắm hả? thế thì chết nhỉ? lam sao mà đi thuê trước được bgiờ.

bạn nhờ người quen thuê hộ nếu hok có đk ra đó cũg được!
vì thí sinh của 9 tỉnh đến dự thi cho nên đôg lắm, có nhiều người đặt phòng trước rồi!
ks Hoàg gia ngay cổg tr vẫn còn phòng đấy bạn, nhưg giá 200 đô/ 1 đêm là giá rẻ nhất! :((
thuê sớm kẻo đến lúc thi thì phải thuê ks xa, rét thế này ngủ dậy sớm đã ngại rồi mà đi lại xa xôi thì chết!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA