Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
D

duysang277

Trung cấp
20/11/10
63
0
0
ha nam
Các em đang làm thì đừng nên nghỉ việc mà chờ đợi, vì hiện tại chưa chấm phúc khảo, khả năng tháng 8 đi làm chắc chắn là điều không thể.

đúng ạ ở tỉnh em các bác lãnh đạo bảo là tháng 8 mới có quyết định đi làm, tháng 9 đi làm

L

loan0320

Guest
31/5/11
43
0
0
hà nội
hnay thấy có người nói là phúc khảo ở hà nội có 50 người lên điểm. ko biết nói có thật ko nữa,hic. nếu thế mình trượt mất rồi vì giờ đang ở tốp cuối bảng.

N

namph007

Trung cấp
9/1/11
51
0
6
37
ha noi
hnay thấy có người nói là phúc khảo ở hà nội có 50 người lên điểm. ko biết nói có thật ko nữa,hic. nếu thế mình trượt mất rồi vì giờ đang ở tốp cuối bảng.
Bác lại có thông tin ở đâu thế, mấy bạn phía trên nói chưa chấm điểm kia kìa

L

loan0320

Guest
31/5/11
43
0
0
hà nội
Bác lại có thông tin ở đâu thế, mấy bạn phía trên nói chưa chấm điểm kia kìa[/QUO
mình cũng không biết có đúng không nữa, thấy người ta nói thế thì chia sẻ lên đây thôi. nhưng mình cũng mong là tin này không đúng mà.:wall:

cái địt con mẹ mấy thằng trong diễn đàn này toàn thắng chó chết, thằng thì kêu chưa chấm điểm phúc khảo, thằng thì kêu chấm xong rồi. cái địt mẹ nhà chúng mày chứ, bọn mày cứ lên diên đàn mà bốc phet linh tinh. bọn mày chẳng lên diễn đàn muốn biết thông tin bỏ mẹ, cứ ra vẻ biết thông tin. cái địt tổ cha nha chúng mày chứ, biêt thì nói khong biết thì đừng có chém vớ vẩn.

Đây chắc là mấy bạn bị ban nick đợt vừa rồi nên tức tối vào đây để phá đám mà. Mọi người cứ kệ bạn ấy, đùng ai nói gì không BQT lại khóa diễn đàn của mình. Bạn ấy nói 1 mình mãi cũng chán mà im thôi.:wall:

Sửa lần cuối:
ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang

chưa chấm phúc khảo nữa bạn ơi, làm sao có chuyện đó được, yên tâm đi, tháng 8 mới xong lận, tháng 9 sẽ đi làm. Phúc khảo llên điểm là chuyện hiếm tại vì lúc chấm bài là 2, 3 người chấm lận.

M

manh2705

Trung cấp
9/1/11
163
0
0
Vinh Phuc
chưa chấm phúc khảo nữa bạn ơi, làm sao có chuyện đó được, yên tâm đi, tháng 8 mới xong lận, tháng 9 sẽ đi làm. Phúc khảo llên điểm là chuyện hiếm tại vì lúc chấm bài là 2, 3 người chấm lận.
lâu thế hả AC116? thế mà một số bạn cử bảo là phải theo nghị định 24 j đó. hix. vậy thì chờ đợi lâu thật

L

langtuchau

Trung cấp
17/12/10
56
0
0
36
Ha noi
ôi dời ơi, tháng 9 mới đi làm thì potay.com, tưởng hết 15 ngày kể từ ngày hết thời hạn phúc khảo là có kết quả chứ. như vậy tháng 7 phải công bố ds trúng tuyển..mỗi việc chấm bài cũng không xong, làm ăn lề mề như thế.. sao người ta cứ ngang nhiên không theo quy trình của Luật thế nhỉ..:1nono:.kiểu này muốn các thí sinh tự do như mình nản chí mà bỏ đây mà,,,thật hết chỉu nổi:047::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall:

B

buigiang186

Cao cấp
15/6/10
322
6
0
38
Hà Nội
bạn nào đã nghỉ việc thì tranh thủ đi chơi nhé, đi xa xa chút, keke, mấy khi đc nghỉ 1-2 tháng để mà khám phá đâu, sau này lại lí do này, lí do kia. Năm ngoái mình nghỉ việc 2 tháng, vào trong nhà người thân ở Buôn Me Thuật, Lâm Đồng ăn chơi thích cực, ko fải lo lắng gì hết, mở mag tầm mắt. Túm lại là Sướng
NGhe tin này cũng buồn thật coi như là Q4/2011 là đi làm, mất tròn 1 năm, chỉ có nhà nước mới lâu thế thôi, thời gian có là gì đâu ta, cơm ăn áo mặc đã có người nuôi (nhà nước)

L

loan0320

Guest
31/5/11
43
0
0
hà nội
uh, hi vọng là như thế, ko thi buồn wa. Chờ đợi lâu wa nên có nhiều luồng tin làm hoang mang wa,hichic

H

huyencoi88

Sơ cấp
21/3/09
13
0
1
36
Hà Nội
Các anh chị cho em xin tài liệu với. Em tính 2 năm nữa lấy chống rồi về quê chống thi thì tài liệu còn dùng đc không ạ. Em nghĩ chắc vẫn đc. Vậy nên anh chị nào có cho em xin với nhé. Mail của em huyencoi88@gmail.com

ac116

ac116

Guest
23/11/09
1,159
11
0
36
cai lậy, tiền giang
Các anh chị cho em xin tài liệu với. Em tính 2 năm nữa lấy chống rồi về quê chống thi thì tài liệu còn dùng đc không ạ. Em nghĩ chắc vẫn đc. Vậy nên anh chị nào có cho em xin với nhé. Mail của em huyencoi88@gmail.com

mình nghĩ ko được đâu, hiện tại thông tư 60 đã bị thay thế bằng thông tư 28 rồi, bạn tính 2 năm sau về nhà chồng thì năm sau thi là vừa, 1 năm nữa thì có thể sẽ thay đổi nhiều, còn ko biết nội dung thi còn giống như vậy nữa ko.

K

kimthanhkt20

Trung cấp
24/12/10
98
0
0
37
quang ngai
Thông tin cho những bạn thi công chức thuế

Nếu tháng 8 này mà tuyển dụng đợt 2 thì phải có danh sách trúng tuyển đợt 1 rồi mới có chỉ tiêu tuyển dụng mới chứ, thật là mâu thuẩn quá đi?Nói vậy thì TCT không thực hiện đúng quy định đã đưa ra, khó hiểu quá

M

minhkhang123

Guest
3/10/10
0
0
0
hà nội
mình chỉ nghe nói tháng 8 thôi, ko biết gì nữa hết.
vậy ko có làm lý lịch hả, mình thấy bạn đậu bên Bộ tài chính cũng làm, nên mình nghĩ thuế cũng làm
ac116 định làm thuế hay làm kho bạc zậy?

N

namchamdien

Guest
23/5/11
9
0
0
36
Hai Duogn
HIx, Các bác ơi có kết quả Phúc khảo chưa vậy. Ai có share cho em với. Chờ lâu quá... huhuhuhuhuhu.

L

langtuchau

Trung cấp
17/12/10
56
0
0
36
Ha noi
ước gì được như ac116...cái thuế này làm ăn lề mề quá...mất niềm tin nghiêm trọng..hix.đợi đến bao giờ đây,,,huhu...tháng 8 là tròn 1 năm ở nhà...@@

D

duysang277

Trung cấp
20/11/10
63
0
0
ha nam
tháng 8 lại tổ chức đợt thi tiếp nhưng đó mới là trên giấy tờ thôi còn thực tế và giấy tờ là khoảng cách rất xa. có nghị định trên web tct nói là tháng 4 đi làm đợt 1 và tháng 8 tổ chức thi tiếp đợt 2 nhưng mà giờ sắp đầu tháng 7 rồi mà đã đi làm đâu.nên nếu mà có tổ chức thì tiếp thì chắc là lại thi vào tầm như đợt 1 vừa rồi thôi.mà bên kho bạc ít người thi hơn mà đợi phúc khảo cũng gần 2 tháng nên bên thuế lâu hơn cũng là đúng thôi chứ làm gì có chuyện chấm 15 ngày là song

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA