Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hoanghiem

Guest
10/12/10
35
0
0
tn
Yên tâm đi đầu tháng 3 la có điểm rồi. Bên bộ tài chính đang chấm rồi.miền nam sắp chấm xong rồi.miền bắc thì đang chấm.

Khóa học Quản trị dòng tiền
R

ruacodon

Trung cấp
12/9/10
51
0
0
Việt Nam
Ngày nào cũng thế, ngày nào cũng vậy
Cũng chỉ 1 câu, sao t cứ hỏi hoài
"Sao điểm vẫn chưa có"???

C

cunxinh88

Trung cấp
2/11/10
104
0
0
quang nỉnh
ừm mình cũng biết là chưa dọc phách. Còn bạn gì nói đang chấm thì mình k biết thế nào. híc, mình còn đag đợi điểm thi học kỳ, điể m tb môn thì cao mà đi thi ngu ko thể tả, bg cũng thế, lần nào cũng vậy,hỏi sao ko ngóc lên đc???? Chờ đợi đún g là đau khổ

H

hopeme

Guest
27/12/10
2
0
0
36
ninh bình
năm 2011 vẫn có 1.8 hệ số phụ cấp đó bạn a

Bạn ơi cho Mình hỏi công chức ở kho bạc có được nhân hệ số không và hệ số là bao nhiêu?

Mọi người ơi công chức kho bạc có dc nhân hệ số không và hệ số là bao nhiêu?

B

bachthuha

Trung cấp
8/10/10
113
0
0
Việt Nam
điểm sẽ công bố chung 1 lần, vậy là phải chờ miền Bắc nữa.:035: mà miền Bắc chưa cả dọc phách. vậy là miền Trung còn lâu mới có điểm.:056:
ui...trời ui.......:056::056::056::056:

D

Doanhung2051984

Sơ cấp
15/3/10
6
0
0
HA NOI
kết quả thi công chức thuế 2010 Hà Nội

có ai biết cục thế Hà Nội có kết quả thi đợt 15-16 tháng 1 không. Nếu có cho anh em xem với. Mà không biết khi nào mới có kết quả chính thức nhỉ.

T

truc l

Sơ cấp
10/9/10
31
0
0
Phú Yên
Thi ĐH tháng 7, còn biết trước tháng 9 khai giảng, sẽ suy ra đc trong tháng 8 có điểm, còn thi thuế này không biết đc cái mốc đi làm là tháng mấy. Biết đc cái thời điểm bắt đầu đi làm, mình còn có thể suy ra đc tháng nào có điểm, còn đằng này ko thấy Tổng cục nói năng gì.
Lúc đầu mình nghe nói:"ngành thuế công việc thì nặng, lương thì thấp" nên chỉ thi cho vui thôi. Mình chắc là rớt nên ko chờ đợi, mà thấy cái cảnh bà con chờ điểm thi dài đẳng đẳng thế này, năm sau mình cũng ko dám thi nữa.
"Đã đâm lao thì phải theo lao" bà con ở lại chờ đợi nhe.
Mình dự đoán: dọc phách ở miền bắc mà đến 2,3 tuần rồi, vậy là chấm điểm phải đợi lâu nữa, có khi đến tháng 6 mới biết kết quả.

anhdangbg

anhdangbg

Guest
19/5/07
20
0
0
DH-LN
minh chưa bao giờ thấy kiểu thi như thi công chức thuế, chắc la co tiêu cực rồi. minh nghe nói tổng cụ thuế chấm thi chứ ko phải bộ tài chính đâu

có ban nào có đề thi công chức thuế môn tiếng anh ko, gửi cho minh nhe: dongpan1978@yahoo.com

có phải anh Đông sinh năm 1978 tuyên quang thi phòng 5 ko??????

H

hoanghiem

Guest
10/12/10
35
0
0
tn
minh chưa bao giờ thấy kiểu thi như thi công chức thuế, chắc la co tiêu cực rồi. minh nghe nói tổng cụ thuế chấm thi chứ ko phải bộ tài chính đâu

tổng cục thuế chấm thi thì còn gì là khách quan nữa.bên bộ tài chính chấm đấy.mình hỏi lại rồi. cục thuế mà chấm thì COCC nó vầ hết ah.

I

iracvietnam

Trung cấp
20/1/11
51
0
0
40
ha nam
mình chỉ biết công chức thuế thôi. còng công chức kho bạc thì không biết nhiều, hình như cũng được nhân hệ số đó, mà hệ số là 2,1 cơ đấy. Nếu bạn có thể vào kho bạc thì nên vào bạn a

S

suchinoko

Guest
27/8/09
32
2
0
38
đ
Làm trong Thuế hay ở đâu cũng thế thôi. Đâu phải chỗ nào ngon là cũng dễ vô đâu, cũng là làm trong Thuế nhưng những chỗ ngon đã có người hết rồi bạn àh. Nơi đâu cũng có phân tầng lớp lang hết rồi. Chỉ có thế tốt thì mới có chỗ tốt mà ngồi. Cứ làm tốt nhịêm vụ được giao là ok. ^_^

T

thoakoi

Sơ cấp
21/11/10
39
0
6
nơi cuối con đường
lâu lâu thi xong thuế hok vào 4rum thấy mọi người bàn tán lương lậu và phim mới mà rạo rực hết cả người!
đợt rồi ôn thi hok được xem phim, giờ thì ngồi nhà xem mãi cũng chán, kết quả chờ lâu thế này chắc phải kiếm việc để chờ rồi!!!

T

tongcucthue

Guest
21/2/11
1
0
0
vn
tổng cục hiện đang chấm thi. Mọi liên lạc để có thông tin liên quan đến kỳ thi qua số điện thoại: 04.3972.7790 (đồng chí Trường) và 04.3972.4464 (đồng chí Thịnh)./.
trân trọng!

I

iracvietnam

Trung cấp
20/1/11
51
0
0
40
ha nam
hình như tổng cục thuế chấm thi thì phải . vì hôm nay mình thấy xếp của mình lên tổng cục, có lẽ vì vấn đề đó đó

K

Kikikiki

Trung cấp
20/10/10
50
0
0
hà nội
Tổng cục thuế chấm thi chứ ko phải Bộ Tài Chính đâu mọi ngưòi ạ, tháng 5 mới có điểm nhé. thông tin vừa hóng hớt được đấy!!!

T

thoakoi

Sơ cấp
21/11/10
39
0
6
nơi cuối con đường
Tổng cục thuế chấm thi chứ ko phải Bộ Tài Chính đâu mọi ngưòi ạ, tháng 5 mới có điểm nhé. thông tin vừa hóng hớt được đấy!!!

hjxxxxxxx
tháng 5 mới có điểm thì chờ mòn cổ!!!!!
Nhà nước có khác, làm ăn lâu thế!
thi đại học cũng chả lâu như vậy!

H

hangcute12345

Sơ cấp
9/11/10
20
0
0
34
nam giang_nam truc_nam dinh
có quá nhiều thông tin khác nhau. chẳng biết lối nào mà lần. hjc hjc

năm ngoái 3 tháng sau là có điểm rồi mà năm nay ai cũng bảo biết sớm hơn cơ mà. huhu

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA