Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Luckygirl85 sao lại vậy nhỉ? Cứ thấy Bác Hồ là sáng lên thôi. Làm thay đổi 180 độ thế này sao? Đúng là có Bác Hồ vào rồi thì chẳng có gì là không thể làm cả!...hic..hic...:wall: :wall: :wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
tocdai_friendly nói:
Các bạn nhớ cho tớ xin một miếng bánh nhé. Gửi em hổ con mang về
Xin cảm ơn!
chúc sinh nhật vui vẻ
Tocdai_friendly không đến là mất phần đó! có nhiều đâu mà còn có bánh mang về cơ chứ! Phải đến nhanh đến sơm may ra còn có bánh để ăn...:cheesebur

Minh Ngọc

Minh Ngọc

Guest
1/2/05
8
0
0
Ha Noi
Mọi người giờ này
đang ở SN nhỉ...
Có đông không nhỉ?
Có vui không nhỉ?
Ai là người "ăn tham" nhất nhỉ?
.....
.......???

Chắc là đang ở tầng 2...
Chắc là đông lắm!
Chắc là vui lắm!
Chắc là nhiều người "ăn tham" lắm...!
....
.........!!!

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
ĐỊnh post ảnh lên, nhưng... :wall: , mọi người đợi VC học cách post đã nhé!

Sửa lần cuối:
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
VanChau nói:
http://webketoan.com/forum/showthread.php?t=22516 Em có 1 phần nhỏ hướng dẫn post ảnh chị xem nhé!

Còn nếu không thì cứ vào website này để up hình cho đơn giản : http://imageshack.us/ (Chọn khổ 800x600) và copy link và dán vào bài viết. Ưebsite cho phép up các file có định dạng : jpg jpeg png gif bmp tif tiff swf < 1.5 megabytes.

Chúc chị thành công

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
nguyên văn bởi Le Phuong Dung
Mọi người giờ này
đang ở SN nhỉ...
Có đông không nhỉ?
Có vui không nhỉ?
Ai là người "ăn tham" nhất nhỉ?
.....
.......???

Chắc là đang ở tầng 2...
Chắc là đông lắm!
Chắc là vui lắm!
Chắc là nhiều người "ăn tham" lắm...!
....
.........!!!
Hôm qua em ở đâu? sao em không đi mà ngồi đó ca cẩm???
Tài xế của em đâu, không rủ em đi cùng à? Khổ thân em tôi, vò võ một mình!!!

Ai mà biết là có vò võ một mình hay không, hay là có người khác???

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Cả nhà kể về bữa tiệc sinh nhật đi, vui lắm phải không?
Không biết mình có được miếng bánh con con nào không nhỉ( hổ con đừng ăn hết của chị nhé). Nghe bác HoàngVN79 bảo là ...chắc điệu này có khi bác ý ăn tham nhất rồi đúng không cả nhà?

L

Lecuong

Guest
Buổi tối sinh nhật CLH diễn ra thật trang trọng và ấm cúng. Một gia đình nhỏ Webketoan tràn ngập tiếng cười, hoa và cùng chung ly rượu Champagne. Xin cảm ơn những khách mời đã tới dự ngày vui cùng các thành viên CLH. Xin chúc CLH có thêm nhiều thành viên mới, hạnh phúc và thành đạt!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
VanChau nói:
Chị ơi, hay chị upload lên photobucket, rùi em post lên cho. Vẫn tên đăng nhập và pass cũ.

N

Nguyen hai yen

Guest
21/12/05
175
0
0
46
ha noi
Hic! Cả nhà ơi, hôm qua mọi người ngủ có ngon giấc không? Chắc tại vui quá nên mình ngủ không nổi, xem hết phim nọ đến phim kia mà hai mí mắt vẫn chẳng chịu đoàn tụ cho. Sáng nay lại tỉnh dậy rõ sớm, chẳng biết làm gì đành vớ quyển truyện nằm đọc vậy, tưởng ngủ được, ai dè... (huhu)

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Híc híc. em về khản hết cả cổ, ho khù khù các bác ạ:lol:

Nhưng mừ đông vui thật:biggrinda

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Đông (hơn 30 người) và vui thật. Thế mới gọi là relax chứ.

Happy birth day to CLH.

T

thao520

Guest
26/8/05
17
0
0
39
ha noi
Hix...hôm qua mình về sớm nhất, ngủ ngay. vậy mà hôm nay, giờ này sao vẫn buồn ngủ thế này nhi?Có ai buồn ngủ giống mình k????
Hôm qua vui quá.Cảm ơn CLH đã mời mình nhé.Lần đầu tiên mình đi offline của WKT nhưng mà cảm thấy mọi người rất thận thiện và vui vẻ.
Từ bây giờ mình phải đi offline với mọi người nhìu hơn mới được.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
babyan nói:
Híc híc. em về khản hết cả cổ, ho khù khù các bác ạ:lol:

Nhưng mừ đông vui thật:biggrinda
Đã bảo là "ăn" vừa thôi ko nó ngẹn thì cứ cúi cúi xuống làm hết 2 mâm cơ:cheesebur .
Thế làm gì mà lại chả về ho khù khụ :rotfl:

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Ngày hôm qua, sao nhớ ngày hôm qua thế
19h45: Mở màn với lời chào hỏi, giới thiệu của Thang_Madi
Tiếp đó là 2 tiếng nổ của Champagne cùng với 2 cây pháo hoa rất đẹp. Nhưng đặc biệt hơn cả là hình ảnh mọi người đều rất "lung linh" vì trong phòng được thắp sáng bởi những cây nến (dĩ nhiên mọi người đều phải chịu tối và "nóng" hơn bình thường:biggrinda ).
Cốc Champagne (vì chỉ có một cốc rất to dùng chung mọi người đều uống) đầu tiên mà CLH được vinh dự mời dành cho Anh PAT. Sau đó, từng người uống và nói cảm nghĩ của mình về CLH.
Sau khi mọi người đã được nếm "chút nhiều" về "mem rượu" thì màn chào hỏi đầu tiên của CLH dành HoaDonBanLe. Vì Lẻ là người Post bài thứ 1000 (Quà có "ấn tượng" không Lẻ?:lol: ).
Cuộc vui bắt đầu.
Rất nhiều trò chơi vui nhộn bắt đầu. Kể đến trò chơi vui nhất là của Oka (trò chơi âm nhạc) và trò "Ông Ba - Bà Bẩy" (một đặc sản miền Nam của 1 Mem "tương lai" WKT là Anh Sỹ - Bạn của Anh PAT). Mọi người cũng được nghe 3 bài thơ của anh PAT (rất hay, rất hay. Nếu như ai đó đang yêu, cần tìm người yêu thì liên lạc với anh PAT để lấy "mồi" nhé).
22h00: Lẽ ra, cuộc vui còn nhiều nhưng thời gian có hạn nên mọi người đành ra về.
CLH có một chút món quà nhỏ nhưng rất ý nghĩa tặng cho mọi người. Đó là những tấm bưu thiếp (100% sản phẩm CLH) giản dị nhưng đầy ý nghĩa. Và nữa... lại 1 giây phút hân hoan, đầy hứng khởi của Thu Quỳnh. :a_ok_u: Người may mắn nhất trong số hơn 30 người được nhận quà đặc biệt: 50.000 USD
Kết thúc (tại CLH) là những bức ảnh chụp kỷ niệm của toàn bộ các thành viên. Chỉ thiếu TrungAsc, PAT, Anh Sỹ, KhoiThuocBuon Lucky_Girl85 và BimBim
23h50: :biggthump Kết thúc chính thức là bữa ăn thân mật (nhưng khá tốn kém) mà Blueremembrance gửi tặng tới mọi người.

Cảm ơn mọi người vì tất cả đã dành tình cảm cho CLH.
:two:

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
hihi bánh gato ngon quá! Cho em hỏi tý, fan banh con lai ai măm nhỉ?

D

dolphin2705

Guest
28/7/05
33
0
0
Ha Noi
nguyên văn bởi nguyen hai yen
Hic! Cả nhà ơi, hôm qua mọi người ngủ có ngon giấc không? Chắc tại vui quá nên mình ngủ không nổi, xem hết phim nọ đến phim kia mà hai mí mắt vẫn chẳng chịu đoàn tụ cho. Sáng nay lại tỉnh dậy rõ sớm, chẳng biết làm gì đành vớ quyển truyện nằm đọc vậy, tưởng ngủ được, ai dè... (huhu)
chị ơi, sao chị lại giống chị Bluehn nhà em thế?
Hôm qua Blue cũng mất ngủ đấy!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Hieu_Bravo nói:
Ngày hôm qua, sao nhớ ngày hôm qua thế
19h45: Mở màn với lời chào hỏi, giới thiệu của Thang_Madi
Tiếp đó là 2 tiếng nổ của Champagne cùng với 2 cây pháo hoa rất đẹp. Nhưng đặc biệt hơn cả là hình ảnh mọi người đều rất "lung linh" vì trong phòng được thắp sáng bởi những cây nến (dĩ nhiên mọi người đều phải chịu tối và "nóng" hơn bình thường:biggrinda ).
Cốc Champagne (vì chỉ có một cốc rất to dùng chung mọi người đều uống) đầu tiên mà CLH được vinh dự mời dành cho Anh PAT. Sau đó, từng người uống và nói cảm nghĩ của mình về CLH.
Sau khi mọi người đã được nếm "chút nhiều" về "mem rượu" thì màn chào hỏi đầu tiên của CLH dành HoaDonBanLe. Vì Lẻ là người Post bài thứ 1000 (Quà có "ấn tượng" không Lẻ?:lol: ).
Cuộc vui bắt đầu.
Rất nhiều trò chơi vui nhộn bắt đầu. Kể đến trò chơi vui nhất là của Oka (trò chơi âm nhạc) và trò "Ông Ba - Bà Bẩy" (một đặc sản miền Nam của 1 Mem "tương lai" WKT là Anh Sỹ - Bạn của Anh PAT). Mọi người cũng được nghe 3 bài thơ của anh PAT (rất hay, rất hay. Nếu như ai đó đang yêu, cần tìm người yêu thì liên lạc với anh PAT để lấy "mồi" nhé).
22h00: Lẽ ra, cuộc vui còn nhiều nhưng thời gian có hạn nên mọi người đành ra về.
CLH có một chút món quà nhỏ nhưng rất ý nghĩa tặng cho mọi người. Đó là những tấm bưu thiếp (100% sản phẩm CLH) giản dị nhưng đầy ý nghĩa. Và nữa... lại 1 giây phút hân hoan, đầy hứng khởi của Thu Quỳnh. :a_ok_u: Người may mắn nhất trong số hơn 30 người được nhận quà đặc biệt: 50.000 USD
Kết thúc (tại CLH) là những bức ảnh chụp kỷ niệm của toàn bộ các thành viên. Chỉ thiếu TrungAsc, PAT, Anh Sỹ, KhoiThuocBuon Lucky_Girl85 và BimBim
23h50: :biggthump Kết thúc chính thức là bữa ăn thân mật (nhưng khá tốn kém) mà Blueremembrance gửi tặng tới mọi người.

Cảm ơn mọi người vì tất cả đã dành tình cảm cho CLH.
:two:

:wall: :wall:

okanemochi.jp

okanemochi.jp

Guest
vui vui vui nói sao cho hết
Oka đinh cho mọi người vui nữa nhưng mà sếp Yến ko cho,sếp bảo để mọi người nghỉ ngơi lấy sức.bao giờ khỏe Chúng Ta làm Tí nhé các bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA