Bà con ơi sinh nhật hai nam nhân của WKT!!!!

• Thread starter MINA
  • Ngày gửi
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
CHÚC MỪNG SINH NHẬT!!!!!
Chúc mừng sinh nhật Vua Lừa , người sắp chui vào trong rọ.... Chúc anh sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc.:1luvu:
Chúc mừng sinh nhật hoadonbanle, dù chưa một lần diện kiến bạn nhưng cũng biết bạn khá nhiều qua diễn đàn.:two:
Các mem miền Bắc còn không biết nữa :food-smil

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
MINA nói:
CHÚC MỪNG SINH NHẬT!!!!!
Chúc mừng sinh nhật Vua Lừa , người sắp chui vào trong rọ.... Chúc anh sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc.
Chúc mừng sinh nhật hoadonbanle, dù chưa một lần diện kiến bạn nhưng cũng biết bạn khá nhiều qua diễn đàn.
Các mem miền Bắc còn không biết nữa
Cung hỉ đối với anh Vualua! :beer:
Chúc mừng sinh nhật hoadonbanle, tớ khâm phục cái giọng 1 - 2 - 3 dzô ; 2 - 3 dzo của cậu, mình đang học tập để đi "hành hiệp trượng nghĩa" đấy.:valantine

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Xin gởi đến anh Vua lua và bạn hoadonbanle những lời chúc tốt đẹp nhất trong ngày sinh nhật này nhé!

Mà thực sự là ND cũng hỏng biết hai người là ai cả, nhưng cũng a dua chúc theo mọi người zậy

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Chúc mừng chúc mừng. 1...........2..................3..............chúc mừng.

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Chúc mừng SN anh Vualua, chúc anh luôn vui vẻ và hạnh phúc (Sắp đến ngày hạnh phúc nhất rồi anh nhỉ??)
Hoadonbanle à, 2 gói kẹo dừa ấy, Hoangloc dành làm quà sinh nhật cho Lẻ đấy :biggrin:

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
@ Lẻ: ui, my lovely baby, hôm trước xem CMNC của baby mà quên mất, cho mama số 3 chúc mừng nhé! ( hôm nay phải chăm sóc baby đặc biệt nhất đây ), Mama số 1, 2,4 đâu nào??? Hôm nay Lẻ sinh nhật neeeeeeeeè!

@ Vualua: chúc anh thêm nhiều thành công trong một tuổi mới, chúc anh lúc nào cũng hạnh phúc và chúc anh sức khoẻ để lo công việc cho những ngày tới đây!

Cheer!!!

L
Chúc mừng sinh nhật 2 bác nhé.

To Vualua: Nghe tin anh giải quyết nội bộ rất vui....Hy vọng điều này trở thành tiền lệ sau này.....

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Oa, WKT có nhìu SN "đúp" quá ta..
@ Vualua: Chúc Anh hạnh phúc !
@ Bình vôi: Kon à, hum nay thích gì "các mẹ cải quý" chiều hết nhá.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Biết đến bác VL là do biết đến sự uyên bác về tài chính của bác và nhất là khả năng nấu ăn & đi chợ của bác. Thật tuyệt vời.

Biết đến hoadonbanle là biết đến 1....2.....3 dzzo, 1....2....3 dzzo. Phải nói đội nào mà có đồng chí này thì riêng khoản dzzo là vô địch (ít nhất là về âm thanh).

Chúc mừng sinh nhật!

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Chị Mina ơi! Vậy mà em cứ đọc thành chúc mừng 2 nạn nhân
hehe
Em kô biết hoadonbanle có phải là nạn nhân WKT khô chứ anh Vua lừa thì chắn chắn rồi (ít nhất là 3 ngày nữa sẽ thành)

Anh Vualua: Chúc mừng sinh nhật anh nhé! Sao anh kô để dời 3 ngày sau về ngày này nhỉ :biggrin:
Hoadonbanle: chưa tiếp chiêu cậu bao giờ nhưng cũng có nghe tiếng. Chúc mừng sinh nhật cậu nhé

Chúc cả hai thật vui!

N

nhinhanh

Guest
21/11/05
49
0
0
42
Đà Nẵng
Chúc 2 bác sinh nhật vui vẻ nhé! Khi nào có bánh kẹo nhớ chia phần cho cả nhà cùng ăn với.

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
@ vualua:Chúc mừng sinh nhật, nhớ sau cưới mỗi tuần xin phép đi chơi một ngày đó.
@ HĐNL: Chúc mừng chú hay ăn chóng nhớn, nhớ luyện giọng đấy nhé.

M

mysterious_girl

Guest
HAPPY BIRTHDAY TO VUA LUA &HOADONBANLE!

Chúc 2 anh sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc.

P/s: Mặc dù Green_field chưa biết 2 anh nhưng đã từng đọc qua bài của 2 anh.
Woa, sao tháng này nhiều sn thế nhỉ, chúc mỏi cả miệng, í lộn mỏi cả tay chứ nhỉ.:biggrin:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Nhat Dieu nói:
Mà thực sự là ND cũng hỏng biết hai người là ai cả, nhưng cũng a dua chúc theo mọi người zậy
Tigon đã gặp cả hai rùi, rất là đẹp trai,
Vualua thì như các bạn biết đấy, sắp, sắp... gia nhập hội webketoan những người đã có gia đình, bỏ lại hội độc thân chúng mình
Hoadonbanle thì đang nhăm nhe đi tìm 1/2 còn lại (như thế là có ý định rời bỏ đội ngũ hội độc thân)
=> Hội độc thân có nguy cơ giảm thành viên đáng kể, hiện đang tiếp tục kết nạp các thành viên mới hiiiiiiiiiiiii

Chúc mừng sinh nhật nào
Chúc Vualua sinh nhật vui vẻ, và hạnh phúc cùng Anhchuot tới trọn đời
Chúc Hoadonbanle sang tuổi mới nhiều niềm vui mới, thành công và nếu có tìm được 1/2 còn lại thì cũng từ từ mà đi để hội độc thân bổ sung thêm thành viên mới nhá.

HAPPY BIRTHDAY TO YOU​

" Những yếu tố chính làm nên hạnh phúc ở đời là có việc gì đó để làm, có ai đó để yêu và có điều gì đó để hy vọng" (J.Addison)

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
:1luvu: Cám ơn những lời chúc tốt đẹp của mọi người ! :1luvu:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chúc Mừng Sinh nhật! Cung hỉ phát tài!
1........2........3.........! 1..........2.........3........dzô!:food-smil :food-smil

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Chúc mừng sinh nhật hai em Vualuahoadonbanle

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
To HĐBL: Má cũng xin chúc kon hay măm chóng lớn, sức khoẻ dzồi dzào.

Không thấy đề đạt nguyện vọng gì nhỉ, hôm nay được ngày "lên đời" thì yêu sách "mái thoải" đi :biggrin:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA