Chương trình Noel 2005 - Miền Nam!!!

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Ông (à anh) già noel được bế nữa kìa...
Thế có Bà/chị già Noel không để @ còn lo bay vào chơi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
ketoan@ nói:
Chị@ mà xung phong làm bà Noel thì em nghĩ miền Nam sắp có chiến tranh vì em biết sẽ có hai ông già xin làm ông già Noel, :1luvu: phải không anh giàchát nhỉ?:banana:

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Supersoi mod lại sửa Smod cái:
PAT: Anh già Noel
Giàchat: Anh già Nô-tì

Nếu chị @-gù-còng bay vào cho vào vai Bà-già-bay...=chổi

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
ketoan@ nói:
Hí hí, cô giáo dạo này vui vẻ quá hen, chắc có tin gì vui hả? :banana: nhớ khao em nhé...
Nếu cô giáo sắp xếp vào đây chơi được thì cô giáo muốn làm gì Cfc cũng chìu...hi hi hi...:biggrin:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Thời gian và địa điểm cothant đã thông báo ở bài đầu tiên, mời các bạn xem lại nhé,về phần chương trình thì... mời các bạn tới xem sẽ rõ....:biggrin:

B

bluerose

Guest
30/11/05
17
0
0
Đại Dương Xanh
Trùi ui, Cothant làm gì mà bí mật thía, đã hứa cho mọi người bít rùi, thế mà lại...
Nhưng mình tò mò và vẫn muốn bít lắm kìa, nếu có thể bạn bật mí nhỏ cho mình bít một chút đi, mình hứa bí mật sẽ được giữ kín đến phút chót và ngày hôm đó mình sẽ sống chít giành giựt cho riêng bạn miếng "đùi gà tây sối mỡ chiên sù, béo bự và thơm ngon nhứt" để cảm ơn bạn. OK????????????????????

:banana: :cheesebur :banana:

B

bluerose

Guest
30/11/05
17
0
0
Đại Dương Xanh
Ah, mọi người có cần hoá trang mang mặt nạ "yêu quái - yêu quác" dziiiiiiiiiiì ngoài ông giaaaaaaaaaaaaà noel không nhỉ???.

Hôm đó nghe nói có đờn hát nữa thì phải, tiết mục này coi bộ thú dzị đây.

Hý hý hý... cho mình đăng ký trước mấy bài: Cháu lên ba, bé bé bồng bông, con cò bé bé - toàn là bài hát ruột hông đấy, nếu hát xong mà nhà chưa sập, bát đũa chưa bể, mọi người vẫn còn đó, chắc mình xin lăng xê thêm Giọt lệ đài trang, Mười năm tình cũ, Ta xa nhau từ đây, Nói không dzới tình iu và cuối cùng là liên khúc Rap, rốc, disco, cha cha cha...

Mà ban tổ chức có dự định treo giải người hát hay nhứt webketoan hổng nhỉ???

Nếu có nhớ thông báo sớm sớm để mình luyện giọng, hế hế hế....

Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mọi người, vậy là dịp giáng sinh và hơi thở ấm áp của mùa xuân đã đến với chúng ta rùi đó.

Hãy cùng nhau tận hưởng những giờ phút thiêng liêng, hạnh phúc và ấm áp nhất này nhé!!!!!!!!!!.

Chúc cho những gì đẹp nhứt và bất ngờ nhứt sẽ đến với mọi người.

Giá như giờ này có tuyết rơi nhỉ ??????????????

:banana: :banana: :banana:

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
ketoan@ nói:

Hồi hộp quá - Anh già Noel đang mong đỏ mắt chờ chị Noel cưỡi chổi vào HCMC đây.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
mysteriousworld nói:
Ah, mọi người có cần hoá trang mang mặt nạ "yêu quái - yêu quác" dziiiiiiiiiiì ngoài ông giaaaaaaaaaaaaà noel không nhỉ???.

Hôm đó nghe nói có đờn hát nữa thì phải, tiết mục này coi bộ thú dzị đây.

Hý hý hý... cho mình đăng ký trước mấy bài: Cháu lên ba, bé bé bồng bông, con cò bé bé - toàn là bài hát ruột hông đấy, nếu hát xong mà nhà chưa sập, bát đũa chưa bể, mọi người vẫn còn đó, chắc mình xin lăng xê thêm Giọt lệ đài trang, Mười năm tình cũ, Ta xa nhau từ đây, Nói không dzới tình iu và cuối cùng là liên khúc Rap, rốc, disco, cha cha cha...

Mà ban tổ chức có dự định treo giải người hát hay nhứt webketoan hổng nhỉ???

Nếu có nhớ thông báo sớm sớm để mình luyện giọng, hế hế hế....

:banana: :banana: :banana:
Kiểu này kinh doanh cà chua lời chắc luôn, bạn ơi, vậy quyết định đi, có hát hay không để cothant còn đi mua cà và trứng :biggrin:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
cothant nói:
Kiểu này kinh doanh cà chua lời chắc luôn, bạn ơi, vậy quyết định đi, có hát hay không để cothant còn đi mua cà và trứng :biggrin:
cOTHANT chơi xấu, chưa gì đã dọa bạn mysteriousworld. Bạn mysteriousworld mình ủng hộ bạn hết mình nhưng mình sẽ .... ngồi xa cổ vụ bạn nhé (kẻo lại đạn lạc thì khổ lắm).

:1luvu: mysteriousworld cố lên!!! Hát cho hay vào để mình được thơm lây :1luvu:

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Các bạn nữ lưu ý: chúng ta ngồi dưới gạch lúc ăn, cũng như lúc chơi nên chọn bồ đồ nào cho "chiến" vào để chuẩn bị "chiến đấu". Nhất là coi chừng ngày hôm đó Cothant toàn cho ăn gà, bạn mặc váy rủi lở lúc giành nhau ăn thịt gà mà bạn tức giận lên thì...... :wall:

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
@ cothant, phantuannam:
Chưa thấy ý kiến gút lại vấn đề, bà con toàn lo vụ măm mà không có ai nấu hết. COi chừng bữa đó bị sập tiệm, anh em mò tới nhà cothant chỉ hít bụi và gió lạnh thôi

Mình đề nghị là nếu không có ai nấu thì sẽ đặt tiệc khoảng 2 bàn để người ta nấu và mang đến măm luôn.

To all mem nữ: cothant nói với mình là sẽ nhờ mẹ nấu mời mọi người, hihi...tội nghiệp thật...mẹ cothant chắc chưa biết wkt là thế nào.

Sửa lần cuối:
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Virgin nói:
@ cothant, phantuannam:
Chưa thấy ý kiến gút lại vấn đề, bà con toàn lo vụ măm mà không có ai nấu hết. COi chừng bữa đó bị sập tiệm, anh em mò tới nhà cothant chỉ hít bụi và gió lạnh thôi

Mình đề nghị là nếu không có ai nấu thì sẽ đặt tiệc khoảng 2 bàn để người ta nấu và mang đến măm luôn.

To all mem nữ: cothant nói với mình là sẽ nhờ mẹ nấu mời mọi người, hihi...tội nghiệp thật...mẹ cothant chắc chưa biết wkt là thế nào.

Cothant nó nhờ 2 bà già nấu ăn rồi!

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
xuantham nói:

Cothant nó nhờ 2 bà già nấu ăn rồi!

-1 bà là xuântham: đúng chắc 100%.
-1 bà còn lại là, có 2 khả năng :
Nếu nick bắt đầu bằng chữ V thì kết thúc bằng chữ g (bao gồm 9 chữ)
Nếu nick bắt đầu bằng chữ M thì kết thúc bằng chữ a (bao gồm 4 chữ)
Không biết là bà nào nửa đây :wall: Nhớ là các mem nữ wkt toàn là các bạn trẻ đẹp không chứ có bà già nào nhỉ ?:lol:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Virgin nói:
Không biết là bà nào nửa đây :wall: Nhớ là các mem nữ wkt toàn là các bạn trẻ đẹp không chứ có bà già nào nhỉ ?:lol:
Bác Virgin khoái đuổi hình bắt chữ nhỉ?

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Virgin nói:

Bà còn lại tên bắt đầu bằng chữ T kết thúc bằng chữ h, có 5 chữ cái :rocker: (tên tiếng anh thì bắt đầu bằng chữ V kết thúc chữ n, cũng có 5 chữ cái luôn đó anh). :lol:
Cho anh chết nhé, dám gây hoang mang dư luận ở đây hả.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
cothant nói:
Bà còn lại tên bắt đầu bằng chữ T kết thúc bằng chữ h, có 5 chữ cái :rocker: (tên tiếng anh thì bắt đầu bằng chữ V kết thúc chữ n, cũng có 5 chữ cái luôn đó anh). :lol:

Bà nào chứ bà này tớ biết Cothant ơi :biggrin:

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
cothant nói:
Cho anh chết nhé, dám gây hoang mang dư luận ở đây hả.

Ủa Trouble đâu có kết thúc bằng chữ h đâu? mà có tới 7 chữ cái lận :rocker:

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
ziczac nói:
Ủa Trouble đâu có kết thúc bằng chữ h đâu? mà có tới 7 chữ cái lận :rocker:

Trouble! ? Virgin có một cái trouble! :0frown:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Lần này những gương mặt quen thuộc không thấy tham gia vào chương trình Noel nhỉ?
- Thảo
- Ketoangiachat
- Ketoancon
- Virgin
- Viethuong
- Xuantham
...
UI, sao nhiều vậy ta.... đi đủ thì nhà Cothant còn đủ chỗ không nhỉ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA