Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Cho mình đăng kí làm thành viên lâu năm nhá. Hiện nay mình cũng là hội trưởng Hội những người độc thân vui vẻ rùi nhưng muốn tham gia thêm cho chắc chân. :)
ái chà! lại một ng dầy dạn kinh nghiệm gia nhập rồi! bác lâu năm thế chắc cáng đáng chức hôi trưởng đc đấy nhỉ! hồi sáng em cũng tranh chức đấy! mà em còn non tay lắm! thôi thì về vườn cho các bậc tiền bối ra tay nào!

Khóa học Quản trị dòng tiền
TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
Chỗ em ko bị ảnh hưởng của bão thì đón mấy anh em di cư đến nhé.

Mời anh/em/cô/dì/chú/bác muốn tránh bão tới chỗ em, đảm bảo an toàn lại không thu phí, khà khà:066::045::020:

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
ái chà! lại một ng dầy dạn kinh nghiệm gia nhập rồi! bác lâu năm thế chắc cáng đáng chức hôi trưởng đc đấy nhỉ! hồi sáng em cũng tranh chức đấy! mà em còn non tay lắm! thôi thì về vườn cho các bậc tiền bối ra tay nào!

Chúc mừng bác duongduong nha, nay có đối thủ cạnh tranh rồi:beer::beer::beer:

Mời anh/em/cô/dì/chú/bác muốn tránh bão tới chỗ em, đảm bảo an toàn lại không thu phí, khà khà:066::045::020:

Địa chỉ của bạn ở đâu để tụi này còn xin tá túc wa cơn bào.

Sửa lần cuối:
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Hic,.....đúng là cái Hội này có sức ảnh hưởng ghê gớm ta, buổi sáng góp gió thành bão, buổi tối trời giông gió thật muốn bay cái nhà của mình.....phải kêu đài truyền hình đọc lại bản tin thời tiết, nguyên nhân của bão đổ bộ thui....
Do : payment vs duongduong
nenfi vs tran minh cuong

Nên đặt tên cơn bão này sao ta?????? Mọi người cho ý kiến đi ......:004::004::004:
Cơn bão này đặt tên là " 4 Tiger " :046:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!

Thời buổi này chả ai cho không ai cái gì cả, cái chỗ của TLX vừa an toàn lại còn k thu phí, nghi lắm, liệu có dùng mỹ nhân kế gì trong đó không đây?

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Thời buổi này chả ai cho không ai cái gì cả, cái chỗ của TLX vừa an toàn lại còn k thu phí, nghi lắm, liệu có dùng mỹ nhân kế gì trong đó không đây?
Nếu mà có " mỹ nhân kế " thì càng hay, khà khà.

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Bác vào muộn quá tan bão mới vào là sao mai nhớ vào sớm hơn để cho cấp độ nó manh hơn bác nhé

Ui, sao bão lắm thế. Một ngày hôm qua bà con sợ di trú sang topic khác hết rồi giờ cho họ vào chứ:welcome_2

Cơn bão này đặt tên là " 4 Tiger " :046:

Hehe tớ thấy có 2 tiger thôi. Còn 2 người là 2 thợ săn

Sửa lần cuối:
ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!

Mỹ nhân kế xong rồi ắt sẽ có "khổ nhục kế" hê hê hê. Lúc đới các anh lại ca bài ca "...như chikm vào lồng, như cá cắn câu, cá cắn câu biết đâu mà gở, chim vào lồng biết thủa nào ra" khà khà khà

TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
Địa chỉ của bạn ở đâu để tụi này còn xin tá túc wa cơn bào.

Địa chỉ thì đây, em có giấu bác nào đâu :003:

Mọi người cứ yên tâm, không thu phí mà cũng chẳng có mỹ nhân kế. Cứ đến đi sẽ rõ.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Địa chỉ thì đây, em có giấu bác nào đâu :003:

Mọi người cứ yên tâm, không thu phí mà cũng chẳng có mỹ nhân kế. Cứ đến đi sẽ rõ.
xxxxxxxxxxxxxxxxx bao giờ thì được đến, bão tan mất rồi............

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Ui, sao bão lắm thế. Một ngày hôm qua bà con sợ di trú sang topic khác hết rồi giờ cho họ vào chứ:welcome_2
e hèm, dự báo thời tiết cho hôm nay và 1 tháng sau, cơn bão duongduong sẽ ko đổ bộ nữa, vì vậy nếu có bão thì cũng cấp vừa vừa thôi, và nếu như có bão trong vòng 1 tháng nữa thì chắc chắc ko phải do duongduong gây ra, mọi ng cứ yên tâm ai về nhà nấy nhé!lý do duongduong mắc ôn thi ko có thời gian đi gấy bão!nhưng lâu lâu cũng có vài cơn gió nhẹ thổi qua, chủ yếu góp vui, ko phải góp bảo!

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Bác có bà con j với biladen ko mà tối ngày dùng bơm đạn ko bác.

hình như là có họ hàng xa đấy bác ạ! nhưng mà bác ko động tới em thì em cũng chả sài tới thứ đó làm ji cho tốn của!

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Mới vào hội này mà đã biết được 2 người ở quận 7 rùi.
Bữa trước linhlinh2005 cho địa chỉ email mà quên ghi lại, để lục tìm lại xem sao :035::yo yo (29):
Ặc ặc bác ơi, nhà em nó yếu lắm, các bác mới góp gió nhẹ thành bão, nhà em muốn bay rùi........Duongduong311 tạm thời ôn thi thui, payment cẩn thận đấy, kẻo nỗi giông tố thổi bay mất Hội của Linhlinh2005 là không được đâu đấy.... Gì thì gì, đất trong Hội này vẫn còn đắt lém..... Hì hì....:030::030::030:

Nenfi

Nenfi

Trung cấp
Hnay bận quá giờ e mới vào đc oạch ai là tiger mà ai là thợi săn. Bác duong chuyển từ bão sang bom hả có cần đào hầm để trú tránh bom hem bác

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA