Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Hnay bận quá giờ e mới vào đc oạch ai là tiger mà ai là thợi săn. Bác duong chuyển từ bão sang bom hả có cần đào hầm để trú tránh bom hem bác

như ở trên em đã nói, em đang thời gian ôn thi nên sẽ ko có bão bùng ji ở đây hết, em chỉ thả 1 cái góp vui, chứ ko chết đâu, bác khỏi đào hầm chi mất công hén!

Khóa học Quản trị dòng tiền
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
như ở trên em đã nói, em đang thời gian ôn thi nên sẽ ko có bão bùng ji ở đây hết, em chỉ thả 1 cái góp vui, chứ ko chết đâu, bác khỏi đào hầm chi mất công hén!

Bác đem bơm vô nhà cất đi, bác linhlinh lên tiếng rồi kìa, bác đó ko nghỉ j tới bà con tui mình hết mà cứ lo đất đại bị hư hao thôi

Hnay bận quá giờ e mới vào đc oạch ai là tiger mà ai là thợi săn. Bác duong chuyển từ bão sang bom hả có cần đào hầm để trú tránh bom hem bác

Hay Nenfi yêu dấu, thuyền của Cuong đã tới ngõ nhà em rồi đấy.

Sửa lần cuối:
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
cây muốn lặng mà gió chẳng dừng nhé bác:yo yo (30):
=>=>
Bác có bà con j với biladen ko mà tối ngày dùng bơm đạn ko bác.
Con gái Bình Định tuy miệng nói vậy chứ ko có chuyện bom đạn đâu Cuong. Chỉ có cái này thôi hehe :
"Ai về Bình Định mà coi, con gái Bình Định bỏ roi đi quyền" nhưng người đời lại có biến tấu : "Ai về Bình Định mà coi, con gái Bình Định cầm roi quánh chồng" ( đùa vui tí )

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
=>=>

Con gái Bình Định tuy miệng nói vậy chứ ko có chuyện bom đạn đâu Cuong. Chỉ có cái này thôi hehe :
"Ai về Bình Định mà coi, con gái Bình Định bỏ roi đi quyền" nhưng người đời lại có biến tấu : "Ai về Bình Định mà coi, con gái Bình Định cầm roi quánh chồng" ( đùa vui tí )

Ây da ai mà đụng tới bác Duong coi như là tiêu rồi, Mà Bác Payment cùng we với Bác dương ko, Nếu có thì đây xin chúc mừng bác, còn ko có thì đây thành thật chia buồn với bác Payment.

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Nhà mình gần nhà Duong khoảng 15 cây số

Chúc mừng, cứ nghỉ là bác phải lên bờ xuống ruộng với bác duongduong311.:beer::beer::beer:

Này bác bộ con gái bình định ai cũng có vỏ tây sơn hả bác.

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Chúc mừng, cứ nghỉ là bác phải lên bờ xuống ruộng với bác duongduong311.:beer::beer::beer:
Này bác bộ con gái bình định ai cũng có vỏ tây sơn hả bác.

Con gái BĐ nhiều người có võ chứ ko phải ai cũng có võ hết. Hehe có võ hay không thì cứ thử Duong xem biết đâu học hỏi được vài tuyệt kỹ thì seo.:045::045:

TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
xxxxxxxxxxxxxxxxx bao giờ thì được đến, bão tan mất rồi............

Hị hị, làm em chuẩn bị chăn chiếu mùng màn cả buổi, giờ quay ra thì bão tan mất rồi.

Bác TLX chỉ cho trú bảo thôi, bão tan rồi ai cho cư ngụ nữa đâu bác.

Chỗ của em hoạt động như Hội chữ thập đỏ, giúp đỡ mọi người trong những lúc khó khăn. Khi khó khăn đi qua thì vẫn xin mời các bác ghé chơi, chứ không phải là không cho ai tới, các anh/chị/em đừng hiểu lầm. :welcome_2
Chỉ tiếc là bão tan nhanh quá...:039:

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Bác đem bơm vô nhà cất đi, bác linhlinh lên tiếng rồi kìa, bác đó ko nghỉ j tới bà con tui mình hết mà cứ lo đất đại bị hư hao thôi
Hay Nenfi yêu dấu, thuyền của Cuong đã tới ngõ nhà em rồi đấy.
Hehe, bác nói oan cho em rùi đó, em sợ payment bị hư hao thì có, payment phải được như bác, cách nhà duongduong311 chừng 15 cây số ah, mà đi hoài chẳng thấy tới gì cả.... hihi.... Em phải hoan nghênh các bác lắm lắm chứ.:thanx:

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Hehe, bác nói oan cho em rùi đó, em sợ payment bị hư hao thì có, payment phải được như bác, cách nhà duongduong311 chừng 15 cây số ah, mà đi hoài chẳng thấy tới gì cả.... hihi.... Em phải hoan nghênh các bác lắm lắm chứ.:thanx:

Mình đã nói ở trên rùi mà, con gái BĐ miệng thì nói ném bom chứ thực ra thì ko có chuyện đó nên Linhlinh an tâm, mình ko sao đâu.
Anh đang cư trú làm việc trong SG, đi về đó phải mất 12g đi xe, 4h đi máy bay lận đó. 15 cây số là tính khoảng cách giữa 2 nhà thui.

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây

vậy bác coi có mãnh đất nào trống ko thì cho hai bac đó đi, cứ để bác duong tối ngày dùng đạn bơm thì ko tốt cho bà con hàng sớm đâu.

Hị hị, làm em chuẩn bị chăn chiếu mùng màn cả buổi, giờ quay ra thì bão tan mất rồi.

Chỗ của em hoạt động như Hội chữ thập đỏ, giúp đỡ mọi người trong những lúc khó khăn. Khi khó khăn đi qua thì vẫn xin mời các bác ghé chơi, chứ không phải là không cho ai tới, các anh/chị/em đừng hiểu lầm. :welcome_2
Chỉ tiếc là bão tan nhanh quá...:039:

Bác tốt vừa thôi chứ bác tốt wa tui em nghi ngờ bác wa bác ơi.

Sửa lần cuối:
Huynh Tuong Vi

Huynh Tuong Vi

Trung cấp
18/9/09
98
11
18
Quan 7 - TP. HCM
Có khi gặp mặt em phải kêu chị bằng Cô đó, chị hỏi vui chứ không phải bị bệnh đâu em, chị năm nay gần 50 rồi

TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
Bác tốt vừa thôi chứ bác tốt wa tui em nghi ngờ bác wa bác ơi.

Ấy chết, sao lại nghi ngờ, tôi có lòng thành mờ. Ra là thiên hạ cứ nghi ngờ mình hoài nên giờ vẫn là "Hội viên tích cực" của "Hội độc thân" này đây!

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Có khi gặp mặt em phải kêu chị bằng Cô đó, chị hỏi vui chứ không phải bị bệnh đâu em, chị năm nay gần 50 rồi

U50 nếu còn độc thân thì vào hội này cũng ko có vấn đề gì miễn sao có cái để vui vẻ làm cho cuộc sống hạnh phúc hơn là được. Chị gì cứ gia nhập hội để cùng nhau trò chuyện với tụi em cho vui vậy thôi.

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Ấy chết, sao lại nghi ngờ, tôi có lòng thành mờ. Ra là thiên hạ cứ nghi ngờ mình hoài nên giờ vẫn là "Hội viên tích cực" của "Hội độc thân" này đây!

Đã lỡ là hội viên tích cực rồi thì làm thế nào để trở thành hội viên siêu tích cực luôn đi bác ah.

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Hihi....hoan nghênh chào đón chị gia nhập, em kêu vậy nha, dù em nhỏ hơn nhiều nhưng kêu vậy cho chị trẻ ra..... Và bác anhlaanh ơi, lần sau đừng nóng nảy vậy nha bác, chưa gì đã..............Hì hì

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Mình đã nói ở trên rùi mà, con gái BĐ miệng thì nói ném bom chứ thực ra thì ko có chuyện đó nên Linhlinh an tâm, mình ko sao đâu.
Anh đang cư trú làm việc trong SG, đi về đó phải mất 12g đi xe, 4h đi máy bay lận đó. 15 cây số là tính khoảng cách giữa 2 nhà thui.
Anh ơi..........mấy núi cũng trèo, mấy sông cũng lội mà, giờ đi toàn máy bay thui mà anh còn ngại cái chi, thấy bác tran minh cuong không anh, chèo bằng xuồng mới là làm cảm động lòng người ta đó. Cố lên đi anh!!! Linhlinh2005 ủng hộ 2,3 tay chân........hehe

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA