Tưởng nhớ Tùng Lâm-MaiKa-ForestC

• Thread starter hai2hai
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

Nguyen Phuong

Guest
Thật là buồn khi biết tin MAIKA đã vĩnh viễn ra đi.
Xin chia buồn cùng gia đinh MAIKA.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Nguyetbui

Guest
25/5/06
13
0
0
42
Nghe an
Tôi cũng thật sự bàng hoàng khi nghe tin. Cuộc sống thật khắc nghiệt.
Tôi xin chia buồn với gia đình và bạn bè của Anh Lâm.

C

chimcon

Guest
15/5/06
5
0
0
Bac Ninh
Em cũng mới chỉ tham gia WKT một thời gian .Nhưng em thường xuyên xem các cuộc thảo luận của anh MAIKA.Vậy mà..... giờ em chỉ biết nói lời chia buồn cùng gia đình anh và gia đình WKT của chúng ta.

H

hathao

Guest
29/4/06
8
0
0
Vinh Phuc
Là một thành viên mới của WKT mặc dù chưa được đọc bài viết của anh Maika, nhưng khi đọc được tin này em cũng rất buồn, xin được gửi lời chia buồn tới toàn thể gia đình anh.Cầu cho hương hồn anh được siêu thoát.

S

songviet

Guest
2/1/06
145
0
0
Hai phong
Lặng người...
Dẫu mới chỉ biết bạn qua những bài bạn viết trên diễn đàn này mà khi đọc những dòng tin về bạn vẫn trào nước mắt...

Không thể thắp cho bạn được một nén nhang, chỉ cầu mong vong linh bạn sẽ được ngỉ ngơi thanh thản nơi cõn vĩnh hằng...

Vẫn biết "sinh có hạn, tử bất kỳ" thế mà lòng...

Ngủ yên bạn nhé!

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Lúc này mình ít vào Web wá, nhưng hôm nay nhận được tin thật đáng tiếc này, Midu xin gởi lời chia buồn cùng gia đình anh Lâm. Chúc tất cả các thành viên webketoan cùng gia đình luôn được may mắn.

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
Cám ơn chị Handung đã chia sẻ bức ảnh đẹp đẽ nhất của Maika với toàn thể WKT.
Cầu nguyện linh hồn Maika được bình yên nơi vĩnh hằng.

P

phuongnguyen1077

Guest
6/9/04
1
0
1
46
HCM city
Xin thành thật chia buồn cùng gia quyến bạn Lâm - ForestC.

T

thanhthach

Sơ cấp
21/4/06
18
0
1
TpHCM
Hôm nay moi vao mang, và nhận được tin buồn này. Tôi không biết nói gì hơn là :
Xin thành thật chia buồn cùng gia quyến bạn Lâm - ForestC - một thành viên kì cựu và đã tích cực đóng góp rất nhiều cho WKt chúng ta.

T

ToDucThanh

Trung cấp
6/9/05
177
0
16
Binh Duong
Quá đau buồn khi mà Gia đình , XH và WKT vừa mất mát một người tài, nhiệt tình, tốt bụng,
Xin chia buồn cùng gia đình Anh,
Cuộc đời nghiệt ngã thật!

C

canhtoankt

Guest
29/4/06
1
0
0
Ha noi
That dau buon khi nghe duoc tin nay
Xin gui loi chia buon den cung gia quyen
Cau mong anh ngon giac noi chin suoi

anktdn

anktdn

Trung cấp
11/7/05
170
2
18
41
HCM
Quả thật quá đau buồn khi nghe anh MaiKa(ForestC) đã ra đi mãi mãi, tuần trước em mới nhắn tin hỏi thăm anh va anh cũng có hỏi thăm về em , vậy mà kg nghờ anh đã ra đi ,những trao đổi về những gì em thắc mắc anh đã sẵn sàng giúp đỡ,trao đổi ,em sẽ nhớ mãi về anh.Xin chia buồn cùng gia quyến anh Lâm.

T

TVmobile

Guest
một mất mát của webketoan
một tổn thất của EFC

Xin chia xẻ đau buồn cùng cộng đồng

dẫu rằng con đường này ai cũng phải qua nhưng anh đi khi còn quá sớm, để lại nhiều nỗi tiếc thương.

Thành kính phân ưu

B

blueremembrance

Trung cấp
handung107 nói:
Tấm ảnh này là những giây phút đẹp nhất của cuộc đời mỗi người, nhưng hôm nay sẽ khiến chúng ta rơi nước mắt khi Maika không còn nữa. Tôi muốn các bạn cảm nhận được chút ít về Maika, vì hầu như chúng ta có rất nhiều người chưa biết mặt Maika...Và chúng ta hãy làm một việc gì đó thật cụ thể để an ủi, xẻ chia với người vợ trẻ của Maika..., các bạn à

Em rất muốn làm gì đó "cụ thể" để giúp đỡ chị vợ anh Maika. Hôm em biết tin thì muộn quá rồi nên không gửi tiền kính viếng anh ấy được.

Có ai đó làm gì để giúp đỡ gia đình anh Maika cho em theo với nhé. Em ở xa nên không đến tận nơi thắp nén nhang cho anh ấy được.

Em cám ơn nhiều ạ!

Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Mình mới gặp Maika có 1 lần duy nhất lần anh Duyệt ra Hà Nội. Ấn tượng để lại là một người hiền lành và nhã nhặn. Ai ngờ đó lầ lần đầu tiên cũng là lần cuối cùng gặp Maika.

Xin chia buồn với tất cả những bạn thân và gia đình Maika.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Thật quá bất ngờ, xin chia buồn với gia đình Lâm đặc biệt với người vợ trẻ của bạn, không còn gì đau đớn hơn khi phải vĩnh viễn xa lìa một người thân.

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
blueremembrance nói:
Em rất muốn làm gì đó "cụ thể" để giúp đỡ chị vợ anh Maika. Hôm em biết tin thì muộn quá rồi nên không gửi tiền kính viếng anh ấy được.

Có ai đó làm gì để giúp đỡ gia đình anh Maika cho em theo với nhé. Em ở xa nên không đến tận nơi thắp nén nhang cho anh ấy được.

Em cám ơn nhiều ạ!

Bạn hãy đóng góp tại Topic này :

http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=17243

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Chuyện xảy ra thật đột ngột quá. Xin gửi lời chia buồn tới gia đình anh Maika. Mong hương hồn anh được yên nghỉ chốn vĩnh hằng

T

ton that quang

Guest
20/11/04
5
0
0
43
Hcm city
Xin gửi nén nhang lòng đến anh. Cầu cho anh vui ve nơi chín suối

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.