Tưởng nhớ Tùng Lâm-MaiKa-ForestC

• Thread starter hai2hai
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Anh Maika, chỉ mới gặp anh được 1 lần ngắn ngủi ở quán cafe, chưa nói chuyện gì nhiều, vẫn còn muốn gặp anh nữa để nói chuyện, để chơi game....
Em thật sự bất ngờ...một người còn quá trẻ...
Xin chia buồn cùng gia đình anh.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

ThuyHN

Guest
6/2/06
25
0
0
hanoi
ThuyHN co mot de nghi mong WKT quan tam: WKT nen co ban lien lac va chia se bang hanh dong chu noi loi ThuyHN thay khong on lam. May tinh cua Thuy khong hien tieng viet mong moi nguoi thong cam.

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
Mấy hôm nay mình có chuyện gia đình nên không online được. Sáng nay đi làm, có việc cần hỏi Adam mới hay tin này.
Cảm giác nghẹn ngào! Mình đôi khi có chuyện gì không thể giải quyết được thì hay đổ thừa cho số phận. Nhưng,.... nghiệt ngã quá khi phải chứng kiến cảnh người thân & bè bạn ra đi như thế này!
Xin được chia buồn với gia đình của bạn!

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
Bình_OverAC nói:
Ngày mai 6/6/2006 anh Tuân sẽ lên đường đi Thái Nguyên.
Mọi người hãy cùng tôi gởi lời chia buồn đến gia đình anh Lâm:
Mọi đóng góp có thể được nhận ở:
Đỗ Nguyên Bình (Bình_OverAC)
- Lầu 4, 11C Công Trường Lam Sơn, Q.1 TPHCM, DT: 0908101685
- Số TK: 0071001922298 - Vietcombank
Chị Dung (handung107):
- Số 10 Bàu Cát, Q. Tân Bình
Anh Tuân (Tuanktcdcn):
- Số Tài Khoản: 711A02051743 - Ngân hàng Công Thương.

Tsf góp 100K, sẽ chuyển vào TK của Bình nhờ chuyển giúp.

Hôm nay, thứ hai có lẽ mọi người rất bận bịu, nhưng nếu các bạn dành được một ít thời gian, xin mời các bạn đóng góp chia buồn.
Hãy cùng nhau chia sẻ nỗi đau này.

V

Việt Thành

Guest
9/6/05
60
0
0
20
Hà Nội
Thật buồn khi đọc tin này vì chúng ta đã phải vĩnh viễn mất đi một người bạn. Biết nói gì đây. Tôi thành thật xin chia buồn cùng gia đình bạn và những người thân của bạn ! Vô cùng thương tiếc !

T

thuhang81

Sơ cấp
7/12/05
18
0
1
ND
Xin gửi lời chia buồn tới gia đình anh !

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
ThuyHN nói:
ThuyHN co mot de nghi mong WKT quan tam: WKT nen co ban lien lac va chia se bang hanh dong chu noi loi ThuyHN thay khong on lam. May tinh cua Thuy khong hien tieng viet mong moi nguoi thong cam.
Chị cũng đồng ý là chúng ta nên làm một việc gì đó cụ thể hơn. Handung107 góp 100.000 đ

D

daoconsetre

Sơ cấp
12/4/06
38
0
6
GO VAP -TP HCM
Xin chia buon cung dai gia dinh webketoan, maika mai cung chung ta tren moi neo duong cuoc song.Xin nhan noi day loi cau chuc an binh.

T

TinyLotus

Guest
7/10/05
0
0
0
41
HN
Xin dính chính TIN BUON.
Anh Nguyễn Tung Lâm
MaiKa ForestTC
Chết do đột tử tại HẠ LONG
An Tang tại Thái Nguyên
Lễ an Tang hồi 15h ngày 05/06/2006
Kinh Bao

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Thành thật chia buồn cùng gia đình Maika

Thật tình không biết nói gì trước sự ra đi của Maika. Mới ngày nào vừa trao đổi với Maika, rồi vừa vào chúc mừng đám cưới của Maika, bây giờ bạn ra đi...... WKT sẽ mãi nhớ đến bạn.

Thắm gửi phúng điếu 100K, sẽ chuyển vào TK Bình

H

Hoanganh1971

Sơ cấp
12/11/04
16
0
1
Hai phong
Xin gui lời chia buôn tới gia đình và nh­ung ng­uoi bạn thân của bạn Maika. Vô cùng th­uong tiếc!

Hien

Hien

WKTER
Thành viên BQT
18/2/05
4,303
1,509
113
Hà Nội - Thái Nguyên
Thật sự sốc khi nhận được tin này.
Minh cũng cùng quê, quen lam qua WKT. Tuy chưa gaợ mặt nhau nhưng thấy tình cảm như anh em.
Thành thật chia buồn cùng gia đình Lâm.
Có bạn nào ở TN đi viếng Lâm thì nhắn cho mình với. Hôm nay mình bận họp đến 5g chiều nên chắc ko kịp đưa Lâm về nơi an nghỉ cuối cùng.

Sửa lần cuối:
Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Hien nói:
Thật sự sốc khi nhận được tin này.
Minh cũng cùng quê, quen lam qua WKT. Tuy chưa gaợ mặt nhau nhưng thấy tình cảm như anh em.
Thành thật chia buồn cùng gia đình Lâm.
Có bạn nào ở TN đi viếng Lâm thì nhắn cho mình với. Hôm nay mình bận họp đến 5g chiều nên chắc ko kịp đưa Lâm về nơi an nghỉ cuối cùng.
PNo: 0915121393

Vĩnh biệt maika, Hôm offline ngày 17/06/2008 đề nghị mọi người dành 1 phút tưởng niệm Maika.
Thành thật chia buồn cùng gia đình maika.

K

khuenguyen.tran

Guest
3/12/05
40
0
0
43
HCM
Maika - ForestC, chúng ta sẽ mãi mãi nhớ anh với những đóng góp của anh cho công việc của chúng ta mỗi ngày : Add-in Name Manager với các hàm đọc số thành chữ, chương trình quản lý giúp các cán bộ thuế và đặc biệt là các BCLCTT trực tiếp và gián tiếp bằng Excel. Không biết các bạn thấy thế nào, chứ với tôi, mỗi lần mở Excel ra làm việc, tôi biết chắc rằng tôi sẽ nhớ anh mãi

H

HoangHaVan

Guest
21/2/06
90
0
0
TP.HCM
Xin thành kính chia buồn cùng gia quyến.
Mặc dù tôi chưa có dịp gặp nhưng khi đọc tin này tôi cảm thấy tim mình nhói đau. Thật là một sự mất mác lớn lao cho gia đình xã hội và webketoan.
Ở tận TP.HCM nhưng mình vẫn hướng về Thái Nguyên quê MAIKA để tưởng niệm .....

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
Mấy hôm nay bận quá không vào wkt ! Xin chia buồn cùng gia đình Maika

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Em bây giờ mới biết tin, một tin thật sự bất ngờ...
Các thành viên ở WKT sẽ luôn nhớ tới anh, một người tính tính cởi mở, vui vẻ và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi người.
Xin chia buồn cùng gia đình anh!

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
Mặc dù chưa biết mặt anh lần nào nhưng tôi vẫn thường thấy nick quen thuộc Maika, Forestc sôi nổi trên diễn đàn.
Thật Vô cùng thương tiếc anh! và Xin thành kính chia buồn tới gia đình của anh Lâm

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Em đã không tin, không muốn tin....
Và em đã khóc rất nhiều! Tại sao chứ? Tại sao chuyện này lại xảy ra? Anh gầy còn hẹn tháng 7 sẽ gặp em cơ mà???
Tối qua em còn nhắc tên anh rất nhiều...
Em đang cảm thấy mình mất đi một cái gì, quan trọng lắm.
Anh gầy ơi, em sẽ không khi nào quên anh!

C

Cayman

Cao cấp
26/11/03
246
4
0
43
HCM
danketoan.com
Cuộc sống của anh làm cho người khác cười vui, và khi anh ra đi, người ta khóc vì anh ... ForestC, mong anh được an bình nơi bên kia thế giới.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA