Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
B

butbi_82

Guest
Anh trai! em thực sự buồn và thất vọng về anh!sự quá đà của anh làm Mẹ khổ nhiều quá!Giờ em với Mẹ và cả em trai nữa đang hết sức nỗ lực và cố gắng để anh có cơ hội làm lại từ đầu.Hy vọng anh đừng làm Mẹ khổ thêm lần nữa hãy biết thương Mẹ, làm 1 người con tốt, Mẹ đã quá vất vả và đáng được hưởng 1 cuộc sống hạnh phúc!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
Tình yêu em ở đâu...........?

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Thật lòng trong lòng cảm thấy rất buồn, muốn khóc thật đấy, muốn hét lên thật to để cho mỗi nỗi buồn vơi đi phần nào, nhưng sao chẳng thể làm được, Đêm nay Sài Gòn lại mưa, buồn và nhớ biển bao nhiêu.

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
Sao em có thể nói ko muốn ko gặp anh một cách đơn giản như vậy nhỉ, có phải anh ko còn quan trọng với em nữa? Có phải em đã quá thất vọng về anh? Sẽ thật buồn nếu ngày nào đó em nhận ra rằng em ko còn tin anh nữa!

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
..Tiến thoái lưỡng nan!...Bây giờ cứ như người vô cảm...!!:dzo:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Thật lòng em chẳng nghĩ suy
Mà sao mọi thứ "nằm ì" nơi đây
Phải chăng em đã quá say
Cho nên giờ thấy tây tây suốt ngày?

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Thật lòng mình cũng không biết nữa...! Suy nghĩ mãi mà chẳng tìm ra giải pháp nào là tốt nhất cả...Tốt nhất là không suy nghĩ... hãy nhìn vào thực tại mà sống.... điều gì đến sẽ đến điều gì đi sẽ đi......! Lôi kéo làm chi chỉ gây thêm phiền muộn...!:wall::wall:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Trời ơiiiiiiiiiiiiii! Hiểu được mới sợ! :wall:

To... bạn!

Thật khó để làm vui lòng bạn được bạn ạh. Bởi lúc bạn nói với tôi thế này, lúc bạn lại nói với tôi thế khác nên tôi chẳng biết bạn đang nghĩ gì và muốn nói gì nữa. Bạn làm tôi thấy khó xử và thấy có một chút gì đó hoang mang...

Bạn ạh! Trong thâm tâm, tôi luôn muốn bạn mãi sẽ là bạn và tôi sẽ mãi là tôi thôi chứ không có cái mong muốn nào cao xa hơn thế, vì vậy, bạn đừng có cố tự suy, tự diễn một mình rồi lại làm cho tôi thấy khó xử. Đã hơn một lần tôi nói với bạn về mọi thứ rồi, bạn đã quên hết rồi chăng???!!!

Hic, nói nhiều thía mà bạn vẫn không hiểu được tôi thì... tôi không biết phải làm thế nào nữa, tôi chỉ muốn nói với bạn là Hãy để mọi thứ trôi qua một cách tự nhiên và bình lặng bạn nhé[/i. Mà... bạn đã luôn miệng gọi tôi là bạn thì... bạn muốn gì ở người bạn này - một người bạn của bạn?! Người bạn này phải làm gì? nói gì? thì bạn thấy vui???!!! Thử một lần suy nghĩ chín chắn xem mình đang muốn gì và cần gì ở người bạn này bạn nhé!

Cầu mong mọi điều tốt đẹp nhất sẽ luôn đến với bạn!

Thân,

P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
Cà phê một mình

“Điều đó rồi xảy ra, em biết và anh biết….”
Bài hát này mình biết (lời của Elena Supperman) nhưng sao lại chỉ có mấy câu này nhỉ? Nhìn qua quầy bar thì bắt gặp ánh mắt tinh nghịch của một boy chắc là con chủ nhà. He he hắn ngạc nhiên là phải vì ngày thường mình không tới đây một mình. Quán vắng khách nên hắn mới bày đặt trò trêu mình như thế…
Anh, giờ này anh ở đâu và đang làm gì nhỉ? Chắc chỉ có mình em nhớ về anh, về những phút giây tuyệt với chúng ta đã có. Em đang cố quen với cảm giác sẽ không còn có anh bên cạnh để sẻ chia, để được vỗ về yêu thương…
“Bạn có muốn nghe một bản nhạc khác không?” , “Vâng, cho mình nghe một bài dân ca…”
Hắn lục tung các đĩa nhạc. Làm sao tìm được nhạc dân ca ở đây cơ chứ. Mình rất hài lòng với chiêu này nhưng kìa hắn đã mở một bài hát dân ca. Chợt nhớ tới mấy người bạn trong đoàn Hiệp hội quảng cáo đã hát bài này ở Guangzhou: Anh còn “con” , em cũng còn “con”…
Xin cảm ơn cuộc đời đã đưa anh đến với em và lại đưa anh đi thật nhẹ nhàng như thế. Tất cả chỉ mới .....Như chưa bắt đầu.

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Trời ơiiiiiiiiiiiiii! Hiểu được mới sợ! :wall:

To... bạn!

Thật khó để làm vui lòng bạn được bạn ạh. Bởi lúc bạn nói với tôi thế này, lúc bạn lại nói với tôi thế khác nên tôi chẳng biết bạn đang nghĩ gì và muốn nói gì nữa. Bạn làm tôi thấy khó xử và thấy có một chút gì đó hoang mang...

Bạn ạh! Trong thâm tâm, tôi luôn muốn bạn mãi sẽ là bạn và tôi sẽ mãi là tôi thôi chứ không có cái mong muốn nào cao xa hơn thế, vì vậy, bạn đừng có cố tự suy, tự diễn một mình rồi lại làm cho tôi thấy khó xử. Đã hơn một lần tôi nói với bạn về mọi thứ rồi, bạn đã quên hết rồi chăng???!!!

Hic, nói nhiều thía mà bạn vẫn không hiểu được tôi thì... tôi không biết phải làm thế nào nữa, tôi chỉ muốn nói với bạn là Hãy để mọi thứ trôi qua một cách tự nhiên và bình lặng bạn nhé[/i. Mà... bạn đã luôn miệng gọi tôi là bạn thì... bạn muốn gì ở người bạn này - một người bạn của bạn?! Người bạn này phải làm gì? nói gì? thì bạn thấy vui???!!! Thử một lần suy nghĩ chín chắn xem mình đang muốn gì và cần gì ở người bạn này bạn nhé!

Cầu mong mọi điều tốt đẹp nhất sẽ luôn đến với bạn!

Thân,

hic, sao lại thế không biết nữa.....! chẳng lẽ cứ muốn gì thì mới gọi là bạn hay sao? mình nghĩ nếu thế thì đâu còn là bạn nữa...? mình cần gì ở một người bạn uh! đó là sự thẳng thắn, chân thành. Điều đó là không chín chắn sao?
bạn nói mình đừng có cố tự suy, tự diễn, hic.... mình đâu phải là người có thời gian tự suy, tự diễn để rồi mất thời gian.

Sửa lần cuối:
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
hic, sao lại thế không biết nữa.....! chẳng lẽ cứ muốn gì thì mới gọi là bạn hay sao? mình nghĩ nếu thế thì đâu còn là bạn nữa...? mình cần gì ở một người bạn uh! đó là sự thẳng thắn, chân thành. Điều đó là không chín chắn sao?
Ơ thế ra ai không chân thành? ai không thẳng thắng thía. Hic, mà sao lại...!? :wall:

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hic! Trời mình có nói là ai không chân thành, ai không thẳng thắn đâu....?? vì bạn hỏi mình cần gì ở một người bạn thì mình nói đó là sự chân thành, thẳng thắn.....! hic.....:wall::wall::wall:

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
Hôm xưa em rất thật lòng
Ai tin thì khỏi đề phòng làm chi
Một hôm trăng gió...thị phi
Em trong sáng thế hoài nghi sao đành!!! :alcon:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Chẳng thèm nghĩ nữa! Mệt!

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
phút thật lòng em bây giờ là em muốn nói với anh nhiều lắm, em rất giận, giận cả anh cả bản thân mình, nhưng em cũng thương nhiều lắm, em biết tất cả em có thể làm được hết, em có thể thay đổi để anh có thể ra HN ngay lập tức, điều mà anh nghĩ nó là thứ duy nhất mà anh phải ở lại, nhưng với em, em có thể thay đổi được nhưng nếu lại là em thì em khổ quá, sự lựa chọn em đã chọn rồi, nhưng bình yên hay ko lại còn tùy vào tình cảm của em lúc này nữa.
em đã buộc phải chọn sự lựa chọn này, và hình như em không còn con đường nào khác, nhưng cái suy nghĩ của em, tại sao? tại sao em khó điều khiển nó như thế này hả, em không đổ tại ai, đổ tại cái gì nhưng sao sự thử thách với em nhiều thế hả anh.
Chúng ta là bạn, và sẽ mãi là bạn của nhau nhé, em và anh chúng ta hãy cùng bước trên con đường song song anh nhé, bạn của em! anh có đồng ý không?

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Nhớ lắm lắm.......
Thương lắm lắm.....
Hoài nghi lắm lắm.....
Mệt mỏi lắm lắm.......
Nghỉ ngơi thoai!

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
phút thật lòng lúc này là em thấy lòng kiêu hãnh của em bị tổn thương ghê gớm, em chưa bao giờ bị rơi vào trường hợp như thế này cả, quả thật là em đang phải gồng mình lên, nhưng gồng đến bao giờ hả anh?

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
HỔm rày sao cứ gặp "bạn" cũ vờn qua vờn lại ngoài đường..học chung từ năm lớp 4, lại còn cả cấp 3..nhưng từ khi ra trường đến giờ ko còn liên lạc..chẳng biết H lúc này thế nào mà trông có vẻ ...mập ra...hà hà...:inlove:
Giờ ta suy nghĩ lan man quá...rốt cuộc phải làm 1 người như thế nào đây?...rộng lượng hay hẹp hòi ích kỷ? bao nhiêu là câu hỏi cứ xoay quanh...mà tệ thật, chẳng thể trả lời được lấy một câu!:wall:

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Anh yêu dấu giờ đây anh có biết
Mối tình kia em dữ mãi trong lòng
Khi ra đi em vẫn mãi chờ mong
Cầu thượng đế anh mau quay lại

Em này không mù, không cụt chân cụt tay, nhìn tổng thể thì chắc là không đến nỗi tật nguyền vì vẫn còn gõ bàn phím được mà chỉ sai một lỗi chính tả. Thế cuối cùng là em mắc chứng nan y nào mà phải đến nông nỗi này hả em?!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Anh...
Không phải là em không hiểu anh - một người sâu sắc, biết lắng nghe nhưng lại quá...! Em không thích những lúc anh như thế này nên đành cố để cho nỗi nhớ trong em tự dày vò lấy bản thân! :wall:

... Đêm không ngủ, nỗi nhớ anh lớn dần...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA