Mỗi tuần một chuyên đề

Sông nước phương Nam, có bác nào đi nhân dịp 2/9 năm nay không?

• Thread starter Nguyen Tu Anh
  • Ngày gửi
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Em sẽ "xí" 1 cái MP3, con 1 cái nữa ai tranh trước thì được dùng

Phuong168 ơi... nói 2 máy mp3 chứ thực chất có 1 cái là có nhạc thôi, còn cái kia là toàn phim mp4 do diễn viên thế hệ 8xxx không à :wall:

Tuy nhiên chả sao cả phuong168 sẽ có 1 cái mp3 toàn nhạc...

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Sáng ngày mai (01/9/2007) cả nhà chúng ta sẽ khởi hành đi Hà Tiên. Xe khởi hành đúng 6 giờ sáng tại Bến xe miền Tây. Các bạn có thể tập trung tại hai địa điểm của xe Mai Linh Express như sau:
- 400A Lê Hồng Phong, Phường 1, Quận 10 (Có mặt trước 5 giờ 10'). Tập trung tại địa điểm này thì họ có xe nhỏ để chở khách ra tiếp Bến xe miền Tây.
- Hoặc Bến xe miền Tây (Có mặt trước 5 giờ 40'). Từ Bến xe miền Tây sẽ đi thẳng ra Rạch Giá, rồi đến Hà Tiên.

Mình đã đặt và nộp tiền đủ 8 vé. 5 giờ sáng mai mình có mặt ở 400A Lê Hồng Phong để lấy vé và sẽ từ địa điểm này ra Bến xe miền Tây. Bạn nào tập trung ở Bến xe miền Tây thì cứ chờ mình ra rồi lấy vé sau nhé!

Vì đi du lịch, toàn người nhà thôi, nên các bạn chuẩn bị đồ cá nhân sao cho gọn, nhẹ, đơn giản và tiện lợi.
- Quần lửng, ngố; áo thun; giày dép thấp đế.
- Quần áo tắm, kính bơi, mũ bơi.
- Xạc pin điện thoại.
- Mũ, kem chống nắng, kem chống muỗi.
- Đồ dùng cá nhân (khăn mặt, bàn chải, gương lược...).
Mọi cái xếp vào trong 1 chiếc ba lô là đủ.

Ngoài ra, quan trọng hơn cả là: khi đi các bạn nhớ mang theo tiền (minimum là 1.500.000 đồng) và chứng minh thư nhân dân.

Số điện thoại để liên lạc với mình: 091 303 4240.

Sửa lần cuối:
gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Anh Quắng ơi! mình đi chơi theo kiểu Tây 3 lô nên đôi lúc chỉ cần nắm trước điểm đến, rồi đến đó chơi sau cũng được.
Còn về phòng và nơi nghỉ ngơi thì có lẽ mình được ở Free rồi, Em vừa điện xuống dưới, người quen nói "khi nào đến thì alô rồi bác cho xe đến rứơc" He he, nếu biết mòi chài có thể có cả hướng dẫn viên du lịch nữa đó. (bác đó có cô con gái đang học đại học, em giao dụ này cho các anh ha)
Đi xe dịch vụ thường hay có ghé nhà nghỉ, khi đó mình mua trái cây cũng được.Khi lên xe nên chỉ có đồ ăn ,,,, sáng thôi.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Anh Quắng ơi! mình đi chơi theo kiểu Tây 3 lô nên đôi lúc chỉ cần nắm trước điểm đến, rồi đến đó chơi sau cũng được.
Còn về phòng và nơi nghỉ ngơi thì có lẽ mình được ở Free rồi, Em vừa điện xuống dưới, người quen nói "khi nào đến thì alô rồi bác cho xe đến rứơc" He he, nếu biết mòi chài có thể có cả hướng dẫn viên du lịch nữa đó. (bác đó có cô con gái đang học đại học, em giao dụ này cho các anh ha)
Đi xe dịch vụ thường hay có ghé nhà nghỉ, khi đó mình mua trái cây cũng được.Khi lên xe nên chỉ có đồ ăn ,,,, sáng thôi.

Hì hì dụ này được đó :dance2:

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
theo sự phân công chăm sóc của mọi người thì sẽ như thế này:
1>Cẩm Thuý dễ thương năng động sẽ được anh trưởng đoàn Phan Tuấn Nam quan tâm săn sóc!
* Phương án 2: có thể cẩm thuý sẽ chăm sóc(cho ăn , cho... 2 đệ tử của anh PAT)
2>Chị gái Tú anh sẽ do anh PAT Chăm sóc(tất nhiên là sau khi có cho 2 đệ tử đi ngủ)
3>e hèm tui tình nguyện chăm sóc cả phương169 và em gái đại học(nhiệm vụ vinh quang)

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Hì hì hì... Đến chết mất thôi! Ai cũng có đôi lứa cả nhỉ! Mấy em này linh tinh quá! Chơi chung đi nhá, có phúc cùng hưởng có họa cùng chia.

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
theo sự phân công chăm sóc của mọi người thì sẽ như thế này:
1>Cẩm Thuý dễ thương năng động sẽ được anh trưởng đoàn Phan Tuấn Nam quan tâm săn sóc!
* Phương án 2: có thể cẩm thuý sẽ chăm sóc(cho ăn , cho... 2 đệ tử của anh PAT)
2>Chị gái Tú anh sẽ do anh PAT Chăm sóc(tất nhiên là sau khi có cho 2 đệ tử đi ngủ)
3>e hèm tui tình nguyện chăm sóc cả phương169 và em gái đại học(nhiệm vụ vinh quang)
Em hỏng chịu làm bảo mẫu đâu. Em thít anh Quắng cơ.:1luvu::1luvu:
To Anh PTN - Phuong168: mình tập trung ở Bến xe An Sương lúc 4h50 nha. Mình sẽ đi xe đầu tiên đó.

Sửa lần cuối:
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Chúc cả nhà đi chơi lễ vui vẻ, nhưng mà đừng quên mang quà Miền Tây về cho em gái nhé hiiii.

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Kính cẫn cung tiễn 8 anh em lên đường về Hà Tiên thuận buồm xuôi gió nhé.
Lúc về mà không có quà thì không có yên với tớ đâu nhé.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Cám ơn tình cảm của mọi người đã dành cho những thành viên tham gia chuyến đi này! Vừa chúc, vừa hăm dọa để đòi quà - khiếp quá đi thôi! Nhưng các bác yên tâm ạ, 5/8 thành viên tham gia chuyến đi nằm trong CLB Bóng đá nên phải mang quà về cho đội bóng và các cổ động viên yêu dấu là điều không thể tránh khỏi. Híc híc híc... Và nếu có ảnh thì sẽ cập nhật trong topic này.

Chúc các bác cũng có một kỳ nghỉ lễ vui vẻ bên những người thân yêu!

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Mấy anh chị đi chơi về sao thấy yên lặng quá nhỉ?

phuong168

phuong168

Guest
Mấy anh chị đi chơi về sao thấy yên lặng quá nhỉ?
Chị mới vừa về đến nhà xong em ơi. mai sẽ có ảnh cực hot của chuyến đi đầy thú vị này cho mọi người thưởng thức.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Chờ ảnh và quà của chị TÚ ANH lâu quá...mãi em chẳng ngủ được.huhuhu.Dù sao chuyến đi của chị và mọi người thành công tốt đẹp là em vui rồi.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Post ảnh lên đêeeeeeeeeeeeeê... và... tối mai đi cafe để thanh toán và thủ tiêu quà cáp nhỉ? Quyết định thế nhé! :dance2:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn