Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

tamhoangle

Trung cấp
17/9/09
76
0
0
36
hà nội
oa oa, mình cũng vậy nè. Lo lắng lắm đi thôi ấy:026:

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

banshee

Guest
18/11/08
18
0
0
HN
Ocean bank có kết quả trúng tuyển rồi đấy mọi người ạ. Hóa ra chỉ phỏng vấn có 1 vòng chứ k phải 2 vòng. Mình lại trượt rồi. Haizzzz.

K

kusut

Guest
16/9/09
82
0
0
Ha Noi
Ocean bank có kết quả trúng tuyển rồi đấy mọi người ạ. Hóa ra chỉ phỏng vấn có 1 vòng chứ k phải 2 vòng. Mình lại trượt rồi. Haizzzz.

Ocean chi pv 1 vong thoi ma ban.Thoi co gi bit dau lai do ngan hang xin hon.Luon hi vong o 1 tuong lai tuoi sang.Hihi

V

vankhanh08

Guest
25/9/09
15
0
0
hcm
mọi người ơi!
Mai tớ thi viết ở bên tech rồi. Chẳng biết bên đó thi jì nhỉ? Nhà mình có ai đã thi ở đó chia sẻ ít kinh nghiệm đi. Thanks

V

vankhanh08

Guest
25/9/09
15
0
0
hcm
Chẳng ai có thể giúp mình được sao? :026:

A

alexlogan

Guest
28/12/09
4
0
0
Ha Noi
Cả nhà ơi đã có bạn nào được ACB gọi đi thi vị trí phân tích tín dụng hay giao dịch viên chưa? đợt tuyển hết hạn ngày 7/1 í
Tớ được ACB gọi sáng hôm qua. họ gọi cho tớ đi thi vị trí Nhân viên dịch vụ khách hàng, cũng thi ở Lý Thường Kiệt này, nhưng là vào buổi sáng. Chẳng hiểu vị trí này có khác nhiều Nhân viên Quan hệ KH ko nhỉ?
Có bạn nào biết là thi nghiệp vụ ACB vị trí này như thế nào ko? chúc các bạn thi bank sắp tới đc vô hết bank nhá :dance2:

K

kusut

Guest
16/9/09
82
0
0
Ha Noi
mọi người ơi!
Mai tớ thi viết ở bên tech rồi. Chẳng biết bên đó thi jì nhỉ? Nhà mình có ai đã thi ở đó chia sẻ ít kinh nghiệm đi. Thanks

Ban thi vi tri gi.Minh thay cung khong kho lam.Khoang 48 cau trac nghiem don gian chu yeu ve ty gia, quan tri kinh doanh, kinh te vi mo va may cau hoi IQ, EQ thoi.

K

kusut

Guest
16/9/09
82
0
0
Ha Noi
Loan bao.Loan bao.Ca nha oi.Minh vua duoc thang ban bao cho biet la khoang t5,t6 se co ket qua MSB doi cac ban nhe!

T

tamhoangle

Trung cấp
17/9/09
76
0
0
36
hà nội
Loan bao.Loan bao.Ca nha oi.Minh vua duoc thang ban bao cho biet la khoang t5,t6 se co ket qua MSB doi cac ban nhe!

Ôi thế hả bạn, hôm nay đã là thứ 4 rồi. Thấp thỏm chờ đợi trong thứ 5 và thứ 6. Hichic. Lo lắng quá thể:026:

Q

qchip

Guest
13/9/09
66
0
0
Hà Nội
Chào mọi người trong diễn đàn, chào yenmeo, voicoichauphi, hoangnguyenngoc, TDTNH, yaiba... chào tất cả mem trong diễn đàn, sau thời gian mệt mài với công việc. Thất lễ với diễn đàn mình quá, bảo sẽ giúp đỡ(nếu có thể) các mem mà bị cuốn vào công việc. Lâu lâu lên diễn đàn nên chào mọi người một tiếng. Chúc mọi người gặt hái được nhiều thành công trong công việc, những mem đang chiến đấu thì cố gắng lên nhé, vì bạn là người sẽ chiến thắng mà.

L

luyen276

Guest
12/2/09
1
0
0
HN
Chào cả nhà. Có ai đang làm ở oceanbank ko? cho em/tớ hỏi với. Tớ chuẩn bị đi thực tập ở đó, không biết có khó không nhỉ? hix, lo quá. Mà sau này thực tập xong nếu tốt họ giữ lại làm ko? rùi chế độ cho nhân viên có tốt ko? ai giúp tớ giải đáp thắc mắc với. thanks.

T

trinhdao0211

Guest
23/3/09
36
0
0
36
Nam Định

Bạn ơi. Sao mới có kết quả phòng nguồn vốn nhỉ? Phòng kinh doanh ngoại tệ vẫn chưa có kết quả nhỉ? Lâu quá. Hix:015:

T

trinhdao0211

Guest
23/3/09
36
0
0
36
Nam Định
@minhhuong83 bạn ơi. Thi vào tienphongbank thì có nhanh có kết quả thi tuyển ko bạn? Giúp mình với nhé. Hi. Thanks bạn nhìu!:015:

M

minhuong83

Sơ cấp
6/10/09
26
0
1
40
Ha Noi
@minhhuong83 bạn ơi. Thi vào tienphongbank thì có nhanh có kết quả thi tuyển ko bạn? Giúp mình với nhé. Hi. Thanks bạn nhìu!:015:

Ui,tớ nhớ là bạn thi lâu rồi mà,TPbank có kquả nhanh lắm, sau 3ngày là có rồi,ấy xem trong trg web ấy,mục tuyển dụng,có điểm thi viết hết mà,nếu đỗ sau 3 ngày là có lịch fỏng vấn luôn đó.

B

banshee

Guest
18/11/08
18
0
0
HN
Bạn ơi. Sao mới có kết quả phòng nguồn vốn nhỉ? Phòng kinh doanh ngoại tệ vẫn chưa có kết quả nhỉ? Lâu quá. Hix:015:

Mình cũng k rõ bạn ạ. Như mình thi vào vị trí Hỗ trợ kinh doanh của bên Huy động vốn. Nhưng thấy kết quả bên web thì k hề có ai trúng tuyển vị trí này cả. Rốt cuộc là trật hay chưa trật nhỉ? Mình thì nghĩ là trật, có thể họ không tuyển vị trí này nữa.

C

caiden

Sơ cấp
22/7/09
8
0
1
37
ha noi
Các bạn ơi, mình đang rất băn khoăn nên đành xin ý kiến của mọi người. mình đang làm giao dịch viên bên Tech nhưng cũng lại đỗ ACB vị trí PFC ý( nghe nói vị trí này ép doanh số ghê lắm. nếu k làm được thì có thể bị out ). Bạn nào đã đi làm ở ACB rồi cho mình chút kinh nghiệm xem mình có nên bỏ Tech để tới ACB k nhé. Rất cám ơn mọi người

K

kusut

Guest
16/9/09
82
0
0
Ha Noi
Các bạn ơi, mình đang rất băn khoăn nên đành xin ý kiến của mọi người. mình đang làm giao dịch viên bên Tech nhưng cũng lại đỗ ACB vị trí PFC ý( nghe nói vị trí này ép doanh số ghê lắm. nếu k làm được thì có thể bị out ). Bạn nào đã đi làm ở ACB rồi cho mình chút kinh nghiệm xem mình có nên bỏ Tech để tới ACB k nhé. Rất cám ơn mọi người

Ban nenlam ACB di.Vi tri nay hay la.Noi la ep doanh so but ki thuc ACB hien h van dang o tinh trang khach hang tu tim toi ngan hang thoi.Minh co nho ban than lam ben ACB nho ay keu thich lam.Nhung cung khong biet duoc vi moi nguoi moi kha nang ma ban.

M

Minus

Trung cấp
24/9/09
128
0
0
Ha Noi
Mình cũng được ACB gọi đi thi nhưng lại là 8h sáng ngày thú 7 cũng tại Lý Thường Kiệt các bác ạ. chả biết có giống Tech ko chứ nếu giống Tech thì mình cũng không đi thi nữa. vì cũng vị trí này mình mới bỏ bên Tech hồi tháng 9 roài.

K

kusut

Guest
16/9/09
82
0
0
Ha Noi
Ca nha oi co ket qua ben tech com roi day.Khong biet tech com pvan gi hen!ai chuan bi di pvan roi.Ca nha co len

N

ngoctoan1810

Guest
2/10/09
73
0
0
Hà Nội
các mem ơi!đợi này bảo việt tuyển ,đợi trước mình thi bị tạch,các bạn có biết mỗi lần thi thì phải cách nhau bao nhiêu lâu ko?nghĩa là mình hỏi lần 1 và lần 2 cách nhau mấy tháng thì mới dc thi nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA