Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
P

ptha87

Guest
12/7/09
4
0
0
36
Hà Nội
7-10 ngày là chốt danh sách ứng viên dc gọi tới nhận thư mời nhận việc, sau đó gửi vào hội sở và khoảng 1 tuần sau họ sẽ gọi các bạn, hiện giờ là đã có danh sách trúng tuyển rồi, mình biết là thời gian từ lúc pv tới lúc dc gọi không dài nhưng do tâm lý chờ đợi lại thành rất lâu, tớ cũng đã từng ở tình trạng ấy, dù sao cũng đã qua kì thi rồi, các bạn cứ ăn chơi cho thoải mái, đừng nghĩ ngợi dằn vặt mà làm gì ^^, pv dc hỏi nhiều hay ít, lâu hay nhanh ko phải là yếu tố qdinh đâu, như tớ hôm pv cũng rất chi là đơn điệu và cũng chỉ tầm 5' thôi mà.
chúc các bạn sớm dc gọi đi làm ^^.

Ôi, đã có danh sách trúng tuyển rùi ah linkmiu? Mình cũng không hiểu là nếu không đỗ thì gọi bổ sung hồ sơ làm gì nhỉ?
Mà Hailinh87 ơi, chưa có ai đc gọi đâu. Chúng mình cứ lại chờ và đợi nhé! ^^
Ngày trước tớ thi ANZ đợi 2 tháng sau họ mới gọi lại mà. Hi vọng chúng mình sẽ có cơ hội trở thành "đồng nghiệp" nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
G

Giang Le

Guest
25/2/10
8
0
0
Hà nội
Ban Yen oi, the lam o phong FI nghiep vu chinh la gi the, theo to hieu la quan he voi cac khach hang la dinh che tai chinh, phan tich va trình hạn mức với từng tổ chức, có đúng không vậy, ấy có thể giải thích rõ hơn không? Thanks ấy trước nhé ^__*
Ah, mà chắc chắn phòng này cần tuyển người có kinh nghiệm à, ấy explain cho tớ với nhé!!!

Box mình có ai làm phòng FI không, giải thích giúp mình với. thankssss

H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội
Ôi, đã có danh sách trúng tuyển rùi ah linkmiu? Mình cũng không hiểu là nếu không đỗ thì gọi bổ sung hồ sơ làm gì nhỉ?
Mà Hailinh87 ơi, chưa có ai đc gọi đâu. Chúng mình cứ lại chờ và đợi nhé! ^^
Ngày trước tớ thi ANZ đợi 2 tháng sau họ mới gọi lại mà. Hi vọng chúng mình sẽ có cơ hội trở thành "đồng nghiệp" nhé!

t cũng đag cố gắng dìm lòng để hok phải mơ những giấc mơ nhận đc cái mail báo tạch hay mò mẫm xem ds trúng tuyển mờ hok thấy tên mìn đây, hị hị, t đang bị ám ảnh ùi hay seo í cả nhà ơi! ==" cầu jời cho bọn mìn đc làm đồng nghiệp của nhau ấy nhỉ, t mong mỏi lém lém ùi đóa! :D

T

tspro25

Guest
22/8/09
39
0
0
37
Hà Nội
Có bạn nào p/vấn PFC của ACB tuần trước cho mình hỏi đã ai được gọi chưa ạ.

M

mrtung117

Guest
20/11/09
36
0
0
36
Hà Nội
Hu hu lần này nhà mình có ai thi NV TD Hằng hải ko . Nó đang tuyển nhìu quá kìa. Apply đi các bạn , có j` anh em ta chiến đấu .
Ps: bác nào thi đơt tháng 10 của NHHH cho e hỏi sao đề thi TD ngắn vậy, thi TA có khó ko vậy T_T

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
Có bạn nào p/vấn PFC của ACB tuần trước cho mình hỏi đã ai được gọi chưa ạ.

hic, tớ Pv PFC từ thứ 2 tuần trước mà chả thấy gì, hay tạch rùi, lúc PV họ còn nói sau 1 tháng nếu ok là gọi PV lần 2, chắc chờ cái ngân hàng này dài cổ mất, lại còn PV lần 2 nữa:wall::wall:, màkkhéo out từ lúcnào k hay bít, huhu

V

vankhoa1209

Trung cấp
11/9/09
121
0
16
37
hà nội
Hu hu lần này nhà mình có ai thi NV TD Hằng hải ko . Nó đang tuyển nhìu quá kìa. Apply đi các bạn , có j` anh em ta chiến đấu .
Ps: bác nào thi đơt tháng 10 của NHHH cho e hỏi sao đề thi TD ngắn vậy, thi TA có khó ko vậy T_T

Tớ thi MSB tháng 10 đây, giờ đang làm ở sở giao dịch MSB. Đề thi TD của MSB có cả Tài trợ dự án, các bạn nên ôn môn đó. Còn lại thì các văn bản của Ngân hàng nhà nước thì phải học rồi.

B

baongocxinh

Guest
24/2/10
33
0
0
ha noi
hic ở đây có anh chị nào đi phỏng vấn seabank ở tỉnh ko , khổ mình được phỏng vấn rồi mà gọi điện hỏi ng ta có kết quả chưa mà cứ ậm ở kêu phải chuyển lên hội sở , ko tuyển thì cứ nói em fail cho xong ...có anh chị nào phỏng vấn vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng của seabank ở tỉnh thì aloo em tiếng nhá ...

H

hongmar

Guest
19/1/10
56
0
0
37
Hải Dương
tớ cũng phỏng vấn seabank dưới tỉnh đây nè!dưới hải dương bạn à! Hôm qua bên ngân hàng gọi tớ bô sung hồ sơ! tớ hỏi là kết quả có chưa, tớ có được hay không? a ý bảo là k được thì gọi bổ sung hồ sơ làm gì! rùi bổ sung hồ sơ để chuyển lên hội sở!
Mà hôm tớ đi nộp tớ cũng nộp đầy đủ hồ sơ đấy chứ! a ấy kêu để ở đâu, giờ tớ nộp bản mới để a ấy đỡ phải tìm lại.
baongocxinh thi ở chi nhánh nào?
Mà lúc gọi cho tớ a ấy cũng chẳng bảo mình qua vòng hồ sơ hay không chỉ bảo bổ sung thui! tớ hỏi thì a ấy nói vậy.

B

baongocxinh

Guest
24/2/10
33
0
0
ha noi
híc , tớ cũng gọi điện hỏi chị xinh tươi kêu là chị phải chuyển hồ sơ lên hội sở , trước hôm đi phỏng vấn chị ấy cũng kêu tớ bổ sung thêm hồ sơ , vì tớ nộp trên mạng tớ in mỗi cái Thông tin ứng viên nộp cho chị í , hic hic ấy thi vị trí gì vậy tớ phỏng vấn vị trí khách hàng cá nhân , tớ dc gọi phỏng vấn chiều , sáng thì chắc cũng có ít ng phong vấn rồi , mình đến sớm 15 fut trước khi pv vậy mà chả có ma nào có mỗi mình , lượn lờ mãi , chị ấy bảo thôi em vào đây phỏng vấn , phong vấn gần 30 phút , sau đó thế nào thì chịu , hic hic kiểu này có khi rụng mất thôi , mà bạn bổ sung hồ sơ cái gì vậy

T

tspro25

Guest
22/8/09
39
0
0
37
Hà Nội
hic, tớ Pv PFC từ thứ 2 tuần trước mà chả thấy gì, hay tạch rùi, lúc PV họ còn nói sau 1 tháng nếu ok là gọi PV lần 2, chắc chờ cái ngân hàng này dài cổ mất, lại còn PV lần 2 nữa:wall::wall:, màkkhéo out từ lúcnào k hay bít, huhu

Ôi, thế à cậu, chán nhờ, lại còn vòng 2 nữa à, thôi, coi như cho qua, không để ý đến nó nữa.

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
Ôi, thế à cậu, chán nhờ, lại còn vòng 2 nữa à, thôi, coi như cho qua, không để ý đến nó nữa.

ừ, có PV lần 2nữa thì mùa quýt mình mới được đi làm, nghĩ mà nản qá:wall::wall:, lại còn chờ thằng GP nữa chứ, lâu k kém ACB:047:

L

lunarwitch

Guest
9/10/09
39
0
0
ha noi
Mình cũng thi hỗ trợ tín dụng của GP này, chờ dài cả cổ

H

hongmar

Guest
19/1/10
56
0
0
37
Hải Dương
có kết quả trên trang web của seabank rùi đấy cậu! cậu thi ở tỉnh nào vậy? tớ thấy có tỉnh cũng đã phỏng vấn sơ tuyển đâu.

B

baongocxinh

Guest
24/2/10
33
0
0
ha noi
tở ứng tuyển ở vũng tàu , cũng thấy tên ghi trong danh sách rồi , nhưng tớ phỏng vấn rùi , nhưng thấy trên đó vẫn ghi là chưa phỏng vấn sơ tuyển

N

nang mai

Guest
7/10/08
23
0
0
Hà Nội
Mình cũng thi hỗ trợ tín dụng của GP này, chờ dài cả cổ
Mình vừa được GPBank gọi PV rùi. 9h sáng 19.03. Minh thì GDV. Bạn được gọi chưa??? Mà có ai nhà mình PV GDV ở đó chưa? Chia sẻ cho mình với. Hồi hộp... hoang mang... lo lắng quá... ^~^

T

trangthuyle10

Guest
14/9/09
51
0
0
ha noi
Có bạn nào có số điện thoại phòng NS của Seabank ko?Lam ơn cho mình cái, sao mình lại ko có tên trong danh sách được thi và PV sơ tuyển của họ nhỉ?Lần trước mình có tên trong danh sách đã qua vòng sơ tuyển hso đợt 25/12 rồi mà, hay họ bỏ sót mình nhỉ?Có bạn nào bị như thế ko?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA