Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

trangthuyle10

Guest
14/9/09
51
0
0
ha noi
baongocxinh oi! Bạn đã có thông tin gì ở ACB chưa? Hôm bạn PV lại có tốt ko? Họ nói khi nào thì có kết quả hả bạn?

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hongmar

Guest
19/1/10
56
0
0
37
Hải Dương
@trangle: cậu xem lại kĩ chưa. Sợ đông quá nên nó chưa xem xét kĩ! tớ từ số 78 mà bị chuyển xuống 213. nhìn lòi cả mắt mới thấy tên
@nangmai: cậu được gọi phỏng vấn rùi à. Lúc trưa tớ thấy có số máy hn gọi cho tớ but t đi ăn cơm k nghe máy được. T gọi lại thì tổng đài báo " Gp bank kính chào quí khách..." Không bít t được gọi báo đỗ hay trượt nữa. Cũng đang hồi hộp vỡ tim rùi.
@baongocxinh: đúng là chỗ cậu ghi là chưa phỏng vấn sơ tuyển nhỉ. Tớ cũng k hiểu nữa, bên tớ thì nhanh gọn lắm. Nhưng chắc là đi thi vòng 2 hết thui.

L

lunarwitch

Guest
9/10/09
39
0
0
ha noi
Mình vừa được GPBank gọi PV rùi. 9h sáng 19.03. Minh thì GDV. Bạn được gọi chưa??? Mà có ai nhà mình PV GDV ở đó chưa? Chia sẻ cho mình với. Hồi hộp... hoang mang... lo lắng quá... ^~^
T thi hỗ trợ tín dụng, chưa thấy đc gọi j cả hay mình bị out rùi :wall:

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
Mình vừa được GPBank gọi PV rùi. 9h sáng 19.03. Minh thì GDV. Bạn được gọi chưa??? Mà có ai nhà mình PV GDV ở đó chưa? Chia sẻ cho mình với. Hồi hộp... hoang mang... lo lắng quá... ^~^[/Q
thế là GDV PV truoc ho tro TD rui`^^, minh thu 2 moi PV, hic out thang nay nua thi` toi:047::047:,

T

thanhhang87

Guest
5/8/09
122
0
0
36
ha noi
tớ cũng đc gọi PV GP vị trí GDV, nhưng họ hẹn chiều mai, kiểu này thì đông ng đc gọi PV lắm nhỉ,họ gọi PV tận mấy ngày cơ mà, à, bạn nguyenthuydungnh đc hẹn PV ở đâu?

Sửa lần cuối:
L

lunarwitch

Guest
9/10/09
39
0
0
ha noi
t cũng vừa đc gọi pv hỗ trợ TD, lịch của t là T2-11h45, có bạn nào đi pv hôm t2 nữa ko, mà ko bít ở GP pv thế nào, ai bít chia sẻ kinh nghiệm với

D

duongtrangt3

Guest
13/1/10
2
0
1
39
Ha Noi
tui cũng được GP gọi phỏng vấn GDV, 10h45 sáng 19, hix, có ai có kinh nghiệm gì thì chia sẻ với, lo quá(^_^)

T

thanhhang87

Guest
5/8/09
122
0
0
36
ha noi
tui cũng được GP gọi phỏng vấn GDV, 10h45 sáng 19, hix, có ai có kinh nghiệm gì thì chia sẻ với, lo quá(^_^)
bạn ơi, bạn đc hẹn PV ở đâu, mình nghe ko rõ nên chỉ nhớ h PV chứ ko nhớ địa chỉ

T

trangthuyle10

Guest
14/9/09
51
0
0
ha noi
@hongmar a, to xem kĩ rồi mà, lần trước có danh sách PV mình cứ nghĩ là đợt của mình đã qua vòng loại hso rồi thì chỉ chờ thi thôi, thế mà đợt này danh sách còn lại cũng ko có tên mình luôn lo quá vì ACB chắc tạch rồi chỉ còn mỗi seabank nữa thôi.Bạn có số đt của phong NS ko cho mình để mình hỏi họ xem thế nào. Thanks!

H

hongmar

Guest
19/1/10
56
0
0
37
Hải Dương
tớ k có cậu à!
Hic, mọi người đều bắt máy nghe Gp gọi đi phỏng vấn! tớ chẳng bít bên Gp gọi cho tớ thông báo phỏng vấn hay làm gì nữa! huuu

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
tớ cũng đc gọi PV GP vị trí GDV, nhưng họ hẹn chiều mai, kiểu này thì đông ng đc gọi PV lắm nhỉ,họ gọi PV tận mấy ngày cơ mà, à, bạn nguyenthuydungnh đc hẹn PV ở đâu?

ừ mình được hẹn ở tầng 19, 109 Trần Hưng đạo, ôi GP là chúa lề mề, PV đông thế này chắc hơn tháng sau mới bít kq mà xem, nản qá,:047:, chúc cả nhà mình lần này đỗ GP đông đông nhá

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
t cũng vừa đc gọi pv hỗ trợ TD, lịch của t là T2-11h45, có bạn nào đi pv hôm t2 nữa ko, mà ko bít ở GP pv thế nào, ai bít chia sẻ kinh nghiệm với

oa, tớ cũng PV thứ 2 nè, hỗ trợ tín dụng, lo qá, hic

T

thanhhang87

Guest
5/8/09
122
0
0
36
ha noi
ơ, thế có ai đc PV chiều mai vị trí GDV ở GP ko ạ, sao tớ lại đc hẹn chiều mai nhỉ? chả nhẽ tớ lại nghe nhầm ngày

H

hongmar

Guest
19/1/10
56
0
0
37
Hải Dương
ngày mai tớ cũng được gọi phỏng vấn! Tớ thấy cũng có bạn phỏng vấn ngay 18! các bạn phỏng vấn trước cho bọn tớ xin ít kinh nghiệm nhé!Các bạn cố lên nhé!

Y

yuki25

Guest
21/3/08
12
0
0
37
Ha Noi
Mọi ng ơi có bạn nào đã làm giao dịch viên bên ACB or Sacombank cho mình xin ý kiến với.Mình đã qua vòng phỏng vấn ở ACB, đang chờ nốt vòng xét hồ sơ.Nhưng hum nọ phòng nhân sự bên Sacombank lại gọi mình đi làm rồi.Mình ko biết nên giải quyết thế nào vì vẫn có ý chờ ACB.
Mà các bạn có biết môi trường làm việc, lương thưởng 2 NH này thế nào ko.Nghe nói Sacombank phải đặt cọc đúng ko nhỉ.Thanks

H

hatrang55899

Guest
8/5/09
9
0
0
36
Hà Nội
Hi các mem thi GP. Chúc mừng các bạn đã lọt vào vòng pv nhé. Pv của GP khá là nhẹ nhàng, hok quá đi sâu vào nghiệp vụ đâu. Mỗi ng tầm 5-10'. Lâu hơn thì là 20 - 30' (số này hiếm lắm). Ví dụ như mem nào pv GDV or KTGD ng ta sẽ hỏi bạn jới thiệu về bản thân, bạn hiểu j về giao dịch viên, 1 câu nghiệp vụ đơn giản như là: các hình thức doanh nghiệp ở việt nam hiện nay .... rồi là nói những chuyện khác như là bạn có nhìu bạn bè hok? bạn bè thân của bạn có nhìu hok?.... Còn kết quả thì sớm nhất là sau 1 tháng còn lâu hơn thế nữa thì cũng bình thường ấy mà ^^
Chúc các mem pv thành công và đạt kq tốt nhé. Thân!

Y

yuki25

Guest
21/3/08
12
0
0
37
Ha Noi
Thứ nhất, bằng đh và tiền của bạn sẽ không bị mất. dù bạn có nghỉ trước.
Thứ hai, tuy nhiên, bạn cũng không cần phải tiếc đâu. Vào chi nhánh đấy thì sớm muộn gì bạn cũng chán khủng khiếp. Chỗ ấy Gd là chị H chứ gì. Tớ nhắc lại, không phải tiếc đâu.

Bạn ơi tớ đi phỏng vấn cũng ở chi nhánh Hoàng Quốc Việt.Bi giờ đỗ rồi chắc cũng làm ở chi nhánh đấy, CN này chán lắm hả bạn, chị giao dịch kia làm sao, môi trường ko tốt hay ntn.Bạn nói rõ hơn giúp tớ với, thanks bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA