Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

nang mai

Guest
7/10/08
23
0
0
Hà Nội
Thi GDV SHB

Mình sắp thi GDV SHB chi nhánh Thăng Long rùi. Đây là lần đầu tiên thi nên k biết đề thi cơ cấu ntn. Bạn nào biết chỉ giúp mình với. Bối rối quá! Tks cả nhà nhiều! ^^

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hientran86

Guest
4/9/09
82
0
0
hanoi
cậu ơi! thi tuyển dưới tỉnh rùi lại sơ tuyển ở trên hội sở nữa hả cậu?Hôm trước tớ cũng nghe loáng thoáng thấy chú giám đốc bảo có sơ tuyển trên hội sở nữa! huu. Tớ lo khoản phỏng vấn lắm!

cha bit the nao ma lan cau ah. anh dung bao len hoi so de thi ma. to cung khong bit chinh xac la thi hay pv nua.ma sao lau te kong bit doi dai co roi

H

hientran86

Guest
4/9/09
82
0
0
hanoi
hichic :wall: hum no goi dien cho 1 chi seabank , chi ay keu em qua vong o chi nhanh roi khi nao hoi so phong van se goi tiep ma cho dai ca tu hom mung 10 toi gio` chang thay tam tich dau ca , chan het ca nguoi , ko hieu lam ji ma lau the , to bi om trong vung tau` nay` sap teo roi` , co anh chi nao di fong van seabank lan 2 o tinh vi tri chuyen vien kh ko , alo voi nhe :036:

em oi ho chua goi lan hai dau dung lo nha

L

linkmiu

Trung cấp
24/9/09
86
0
0
ha noi
liệu sang tuần liệu HD còn gọi nữa k hả linkmiu hay họ thông báo lun trong ngày hum thứ 6 vừa ùi cho những bạn đỗ ùi! =.= mà nếu trượt thì HD có gửi mail cám ơn đã tham gia thi như các bank khác hok hả ấy? +.+ nếu trượt HD thì bùn thiệt đấy, vì đây là NH mà t thực sự thích trong số các NH thi từ trc đến h...
HDB ko gửi mail cảm ơn các bạn đã thi đâu, cứ nhìn nhau rồi tự luận ra kết quả thôi, cho dù kết quả là gì nhưng mong các bạn vẫn giữ vững niềm tin nhé, tuy các bạn có thiệt thòi trong kỳ thi này nhưng mình trẻ và có năng lực thật sự, không lo vì mấy chuyện trở ngại oan ức trước mắt mà suy sụp ý chí thì thật không đáng.
từ giờ đợt nào hdb thi bạn nào cần mình giúp đỡ mình luôn sẵn sàng, luôn mong tất cả các bạn là đồng nghiệp với mình.

M

mrtung117

Guest
20/11/09
36
0
0
36
Hà Nội
Mà quên mất HH hết hạn từ hôm 19.3 mà sao h này vẫn chưa có tin tức j nhỉ. cả nhà có ai đc gọi chưa vậy???

B

buithanhthuy

Guest
22/3/10
3
0
0
36
Hà Nội
HDB ko gửi mail cảm ơn các bạn đã thi đâu, cứ nhìn nhau rồi tự luận ra kết quả thôi, cho dù kết quả là gì nhưng mong các bạn vẫn giữ vững niềm tin nhé, tuy các bạn có thiệt thòi trong kỳ thi này nhưng mình trẻ và có năng lực thật sự, không lo vì mấy chuyện trở ngại oan ức trước mắt mà suy sụp ý chí thì thật không đáng.
từ giờ đợt nào hdb thi bạn nào cần mình giúp đỡ mình luôn sẵn sàng, luôn mong tất cả các bạn là đồng nghiệp với mình.

linkmiu ơi, thứ 6 mình có thấy số của HD trong Sg gọi cho mình nhưng mình bị lỡ, nhưng cũng không thấy gọi lại nữa...mình có gọi số đó nhưng không thấy ai nhấc. làm thế nào liên lạc hỏi được bây giờ nhỉ? chẳng biết kết quả như thế nào nữa =__=

B

baongocxinh

Guest
24/2/10
33
0
0
ha noi
em oi ho chua goi lan hai dau dung lo nha
Hic chi oi em ngoi cho sot ca ruot , ko biet bon seabank lam ji ma lau the chu , chi hientrấn voi hongmar cung trong tinh trang ay a ...chac la ko thi dau vi em thay danh sach con` co may nguoi` thi` thi cu? loai het lay 1 nguoi a` ...chan qua' di , ngoi` o nha` roi* rung. het ca nghia~ khi' ...:D:D:d

H

hongmar

Guest
19/1/10
56
0
0
37
Hải Dương
các cậu cho t hỏi VPbank nộp hồ sơ toàn bản copi à? Cả giấy khám sức khoẻ cũng là bản phô tô cũng được à? Mà đơn dự tuyển là đơn xin việc viết tay hay là cái gì?

L

linkmiu

Trung cấp
24/9/09
86
0
0
ha noi
linkmiu ơi, thứ 6 mình có thấy số của HD trong Sg gọi cho mình nhưng mình bị lỡ, nhưng cũng không thấy gọi lại nữa...mình có gọi số đó nhưng không thấy ai nhấc. làm thế nào liên lạc hỏi được bây giờ nhỉ? chẳng biết kết quả như thế nào nữa =__=
bạn gọi số này : 08 62 915 901 nhé rồi nhấn số máy lẻ 168 gặp chị Nhung hoặc chị Thảo nhé, sau khi liên lạc được rồi, bạn đọc họ tên và nói truờng hợp của bạn cho chị ấy, bạn nên chủ động liên lạc sớm nhé, quyền lợi của mình cả mà ^^

P

ptha87

Guest
12/7/09
4
0
0
36
Hà Nội
bên mình ai đỗ GDV HD đc gọi chưa cả nhà ơi, có bạn đc gọi chiều hum qua ùi, hok lẽ t lại tạch ùi! T.T
@Hailinh87 ah! Mình thi GDV đây!
Bạn đã được HDB gọi lại chưa? Mình nhận đc đt của các chị phòng nhân sự hôm thứ 6 thông báo đã trúng tuyển, chờ thêm 1-2 tuần nữa xong nốt thủ tục HDB sẽ gọi tới nhận giấy mời! Mấy hôm tớ bận nên h mới vào diễn đàn! Bạn cũng đc gọi bổ sung hồ sơ mà! Tớ vẫn luôn mong là đồng nghiệp của bạn! ^^', mong nhận được tin tốt từ bạn nhé!

@linkmiu: Tớ tham gia diễn đàn chậm và ít thông tin, giờ mới biết linkmiu làm ở HDB. Có gì mong linkmiu chỉ giáo "đàn em" vào sau nhé! Tớ rất vui hôm nhận đc đt của bên nhân sự gọi hôm thứ 6, giờ thì hồi hộp chờ đến ngày lại đc đến HDB. Hi vọng ngày đc làm đồng nghiệp với mọi ng sắp đến! :D

B

buithanhthuy

Guest
22/3/10
3
0
0
36
Hà Nội
bạn gọi số này : 08 62 915 901 nhé rồi nhấn số máy lẻ 168 gặp chị Nhung hoặc chị Thảo nhé, sau khi liên lạc được rồi, bạn đọc họ tên và nói truờng hợp của bạn cho chị ấy, bạn nên chủ động liên lạc sớm nhé, quyền lợi của mình cả mà ^^
Cám ơn linkmiu, chị Cẩm Tú gọi lại cho mình rồi :D. Rất may mắn là được làm đồng nghiệp của bạn, chắc bạn là tiền bối rồi...rất mong được chỉ giáo nhiều ý :d mà linkmiu làm ở vị trí gì thế ạ

M

mrtung117

Guest
20/11/09
36
0
0
36
Hà Nội
mình vừa đc 1 chị bên Đại á bank gọi mai 9h có mặt để thi
ko biết thi j` mà lại ở trụ sở đây. mà NH buồn cười thật. hẹn ngày mai mà chiều nay mới gặp. cả nhà có KN j` về ĐA bank chia sẻ mình với :(

B

bestinme

Guest
9/1/10
20
0
0
ha noi
Mà quên mất HH hết hạn từ hôm 19.3 mà sao h này vẫn chưa có tin tức j nhỉ. cả nhà có ai đc gọi chưa vậy???
uh, tớ cũng chưa thấy gọi gì cả, chờ lâu quá bạn nhỉ hôm nay đã 23 rùi

V

vuthiyen1985

Sơ cấp
20/3/10
3
0
1
ha noi
co ai thi GP bank T01 chua va biet ho tuyen bao nhieu nguoi khong cho hoi voi co j ps len cho anh em

L

linkmiu

Trung cấp
24/9/09
86
0
0
ha noi
@Hailinh87 ah! Mình thi GDV đây!
Bạn đã được HDB gọi lại chưa? Mình nhận đc đt của các chị phòng nhân sự hôm thứ 6 thông báo đã trúng tuyển, chờ thêm 1-2 tuần nữa xong nốt thủ tục HDB sẽ gọi tới nhận giấy mời! Mấy hôm tớ bận nên h mới vào diễn đàn! Bạn cũng đc gọi bổ sung hồ sơ mà! Tớ vẫn luôn mong là đồng nghiệp của bạn! ^^', mong nhận được tin tốt từ bạn nhé!

@linkmiu: Tớ tham gia diễn đàn chậm và ít thông tin, giờ mới biết linkmiu làm ở HDB. Có gì mong linkmiu chỉ giáo "đàn em" vào sau nhé! Tớ rất vui hôm nhận đc đt của bên nhân sự gọi hôm thứ 6, giờ thì hồi hộp chờ đến ngày lại đc đến HDB. Hi vọng ngày đc làm đồng nghiệp với mọi ng sắp đến! :D

Cám ơn linkmiu, chị Cẩm Tú gọi lại cho mình rồi :D. Rất may mắn là được làm đồng nghiệp của bạn, chắc bạn là tiền bối rồi...rất mong được chỉ giáo nhiều ý :d mà linkmiu làm ở vị trí gì thế ạ

chà, đợt này mình có nhìu đồng nghiệp quá ta ^^ thật vui quá, bạn ngoctoan, bạn thanh thuy, bạn ptha87 v.v.. nữa, bạn ngọc toàn thì sẽ làm ở chi nhánh hoàn kiếm ở Hàm Long rồi, không rõ có ai làm cùng chi nhánh với mình không ^^, mình thì là cầu thủ tự do, đá khắp mọi mặt sân, không ấn định vị trí cụ thể ^^, qua mỗi đợt thi tuyển lại có thêm các bạn vào làm với mình, các bạn chưa được gọi thì đợt thi sau lại tiếp tục nhé, mình và HDB rất vui được chào đón các bạn trẻ và giỏi giang tới làm việc cống hiến ^^
Hôm nào các bạn vào nhận việc hết rồi, giữ liên lạc với nhau làm quả ọp lai nho nhỏ của webketoan trong hệ thống HDB nhé ^^

N

Neo11

Guest
9/9/09
73
0
0
ha noi
Mình thông báo cho các bạn biết lịch thi tuyển của MB nhé để các bạn chủ động:
- Chiều 1/4: thông báo danh sách thi
- 3/4: Thi viêt, 10/4: Thông báo phỏng vấn
- 12-18/4: Phỏng vấn
- Thông báo trúng tuyển: 26-29

B

baongocxinh

Guest
24/2/10
33
0
0
ha noi
Đại á bANK thi đề dễ thôi , chả hiểu thi tuyển kiểu gì , đề ngắn mà ko có tí gì gọi là tính chất thi cử cả , mà riêng vị trí tín dụng thì ưu tiên các tiên sinh chứ ko ưu tiên nữ giới ...bạn nào thi đại ái bank có thế vô blog giang's blog tìm hiểu đề

N

ngoctoan1810

Guest
2/10/09
73
0
0
Hà Nội
chà, đợt này mình có nhìu đồng nghiệp quá ta ^^ thật vui quá, bạn ngoctoan, bạn thanh thuy, bạn ptha87 v.v.. nữa, bạn ngọc toàn thì sẽ làm ở chi nhánh hoàn kiếm ở Hàm Long rồi, không rõ có ai làm cùng chi nhánh với mình không ^^, mình thì là cầu thủ tự do, đá khắp mọi mặt sân, không ấn định vị trí cụ thể ^^, qua mỗi đợt thi tuyển lại có thêm các bạn vào làm với mình, các bạn chưa được gọi thì đợt thi sau lại tiếp tục nhé, mình và HDB rất vui được chào đón các bạn trẻ và giỏi giang tới làm việc cống hiến ^^
Hôm nào các bạn vào nhận việc hết rồi, giữ liên lạc với nhau làm quả ọp lai nho nhỏ của webketoan trong hệ thống HDB nhé ^^

uh!ok ai đỗ HDbank ới lên 1 câu nhé!giữ liên lạc để ọp ép cái nhở!

N

nguyetngo222

Sơ cấp
1/11/08
15
0
1
Hà Nội
cho mình hỏi với, nếu được chị Tú gọi bổ xung hồ sơ là đậu à các bạn?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA