Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

meohacam

Guest
1/4/10
1
0
0
Hà Nội
Cả nhà ơi, hình như acb bắt đầu gọi phỏng vấn vị trí phân tích tín dụng rùi nhé, bạn nào có tin gì mới thì alo mọi ng với!

Bạn ơi, sáng nay tớ vừa đc gọi phỏng vấn, t3 tuần sau. Cứ tưởng trượt rồi, sáng nay còn định gọi lại hỏi có phải đùa 1/4 không :005:

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

meoga2109

Sơ cấp
23/7/09
16
0
0
ha noi
Bạn ơi, sáng nay tớ vừa đc gọi phỏng vấn, t3 tuần sau. Cứ tưởng trượt rồi, sáng nay còn định gọi lại hỏi có phải đùa 1/4 không :005:

Uh, công nhận là lâu thật, tớ tưởng là fail rùi chứ. Tớ cũng được gọi pv chiều t3 nhưng chưa có kinh nghiệm gì, lo quá. Bạn nào có kinh nghiệm pv ở acb chia sẻ giúp bọn tớ với. thank nhìu nhìu!

M

mokochan

Guest
18/10/06
57
0
6
Hà Nội
Hi cả nhà, mình thi SHB vị trí thẩm định KHDN thứ 7 vừa rùi. ko bít có ai thi SHB cùng mình ko? ko bít đã có kết quả thi chưa? hic. Mình lo lắm :047:. Đây là lần đầu đi thi ngân hàng của mình :047:

J

jimi

Guest
24/7/09
9
0
0
ha noi
thutinhyeu ơi, Habubank PV thế nào vậy??? hỏi nhiều nghiệp vụ ko? đi thi về nhớ post đề cho bọn t đi sau nhé. thank.

S

sosaid

Guest
16/6/09
33
0
0
Hà Nội
có ai xem được danh sách thi ngân hàng quân đội hay không, mình vào web xem nhưng ko xem được ko biết danh sách đấy là như thế nào, hay tất cả đều được đi thi.

M

mokochan

Guest
18/10/06
57
0
6
Hà Nội
Mình gọi điện đến phòng nhân sự thì họ nói 11h trưa nay lên xem lại bạn à. Lo quá. K phải cocc cũng ko quen biết gì nên ko bít nó có loại mình ra ko.

C

concoccon

Guest
27/2/08
28
0
0
37
hcm
bên quân đội có dsách rồi đó mấy bạn.vào coi đi.

M

mokochan

Guest
18/10/06
57
0
6
Hà Nội
mới có danh sách ở các khu vực khác thui bạn à. Khu vực Hà Nội vẫn chưa thấy đâu :047:

C

conbengoc

Guest
26/8/09
22
0
0
37
Hà Nội
tớ thi hôm mùng 1 nè. họ gọi tớ đi lấy "thư mời nhận việc" chiều hôm qua, mình đc quyền chọn ngày bđầu làm việc mà, vì tớ chơi cả tháng nay rùi, nên tớ quyết định chọn ngày mai đi làm lun. hihi... tớ cũng thử việc tại chi nhánh chỗ Lạc Trung đó. bạn làm vị trí GDV hay TD?

Ngày đầu tiên đi thử việc thế nào bạn ơi?
Tớ nghe nói hôm qua bắt đầu học việc phải k? Đợt này tuyển đông k?Mọi
người đã đi hết chưa?
Mà cho tớ hỏi chi nhánh Hà Thành đi vào hoạt động lâu chưa>?Chi nhánh này mới mở mà.

N

nuca

Guest
30/3/10
19
0
0
Hà Nội
Ngày đầu tiên đi thử việc thế nào bạn ơi?
Tớ nghe nói hôm qua bắt đầu học việc phải k? Đợt này tuyển đông k?Mọi
người đã đi hết chưa?
Mà cho tớ hỏi chi nhánh Hà Thành đi vào hoạt động lâu chưa>?Chi nhánh này mới mở mà.

Nói chung các anh chị ở đây dễ chịu lắm. tớ mới làm 1 ngày rưỡi nên cũng chưa chắc chắn lắm, nhưng thấy dễ chịu phết. hihi. cả phòng toàn ngưởi trẻ trung vui tính, chủ yếu cũng là người mới mà. tại PGG mới mở đc hơn 3 tháng thui.

htthongttp

htthongttp

Trung cấp
28/9/09
166
0
16
ho chi minh
có ai xem được danh sách thi ngân hàng quân đội hay không, mình vào web xem nhưng ko xem được ko biết danh sách đấy là như thế nào, hay tất cả đều được đi thi.
bạn vào lại đi ,có danh sách cả rồi , ko hiểu sao ko co tên mình ,chẳng lẽ nộp hồ sơ qua mạng thì ko được sao ,hay kinh nghiệm làm ktoán DN thì người ta ko xét ??Không hiểu??Buồn !:1nono:

G

gakun

Guest
19/3/10
4
0
0
37
Hà Nội
Nói chung các anh chị ở đây dễ chịu lắm. tớ mới làm 1 ngày rưỡi nên cũng chưa chắc chắn lắm, nhưng thấy dễ chịu phết. hihi. cả phòng toàn ngưởi trẻ trung vui tính, chủ yếu cũng là người mới mà. tại PGG mới mở đc hơn 3 tháng thui.

Ui, bạn đi làm luôn rùi ah, mình cũng nhận được thư mời nhận việc ở Lạc Trung nhưng mình điền ngày đi làm là thứ 2 tuần tới cơ. Bạn làm ở phòng nào vậy

M

meoga2109

Sơ cấp
23/7/09
16
0
0
ha noi
bạn vào lại đi ,có danh sách cả rồi , ko hiểu sao ko co tên mình ,chẳng lẽ nộp hồ sơ qua mạng thì ko được sao ,hay kinh nghiệm làm ktoán DN thì người ta ko xét ??Không hiểu??Buồn !:1nono:

Hic, sao mình vẫn không thấy danh sách thi của khu vực Hà Nội nhỉ???

M

mokochan

Guest
18/10/06
57
0
6
Hà Nội
hic, mọi người ơi, có ai thi MB ở Hà Nội ko? sao mãi ko thấy có danh sách thi? ko có người quen trong đó nên ko bít hỏi ai cả :047:

X

xirocam

Guest
25/9/09
76
0
0
vinh
chỉ có vị trí quản lý mới đc nộp qua mail thôi bạn.Còn nhân viên phải nạp hồ sơ trực tiếp.bạn đọc kĩ lại xem có đúng k :)

M

mailinh27

Guest
12/1/10
42
0
0
HN
Các bạn bổ sung hồ sơ ACB vị trí GDV đã được gọi đi học hết chưa?
Hình như đã bắt đầu đi học rùi

N

nari88

Guest
30/3/10
2
0
0
35
Hà Nội
Cả nhà ui, có danh sách thi vào MB khu vực Hà Nội rùi nhưng sao ko thấy ghi địa điểm thi ở đâu nhỉ? Có bác nào ít bên MB thi ở địa điểm nào ko? Mùng 4 thi rùi, nản quá, ko bít thi những cái j???

M

mokochan

Guest
18/10/06
57
0
6
Hà Nội
tớ cũng ko bít thi MB ở đâu cả. Cả nhà có ai bít MB Hà Nội thi ở đâu ko? tớ đọc thấy đưa bút chì + tẩy đi thì suy ra là thi trắc nghiệm toàn tập rùi :015:

M

manly212

Cao cấp
16/9/09
289
0
0
Hà Nội
có bạn nào bổ sung hồ sơ ở ACB vị trí PFC đc gọi rồi thì up lên nhé!~hình như đc 2 tuần rồi sao ý!đợi trước các bạn thi ACB thì khoảng mấy hôm đc gọi đi làm!

Q

qhuong228

Guest
12/5/08
13
0
0
Hanoi
MB thi ở hội trường H học viện ngân hàng, trên web ghi thế mà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều