Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
C

caocaotre

Sơ cấp
12/11/09
20
0
0
Ha noi
thi Mb

bạn vào lại đi ,có danh sách cả rồi , ko hiểu sao ko co tên mình ,chẳng lẽ nộp hồ sơ qua mạng thì ko được sao ,hay kinh nghiệm làm ktoán DN thì người ta ko xét ??Không hiểu??Buồn !:1nono:

ừa, sao mình nộp trực tiêp và có giấy số abos danh mà cũng không có tên trong danh sách, ngân hàng này loại cả hồ sơ nữa à, hic2

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mokochan

Guest
18/10/06
57
0
6
Hà Nội
MB loại hồ sơ vòng 1 rồi còn loại vòng 2 nữa bạn à. Lúc lấy SBD họ cũng chỉ nói với mình là nếu hồ sơ của mình phù hợp yêu cầu thì sẽ được thi. Tận hôm qua có danh sách mình mới yên tâm ôn mà

H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội
ừa, sao mình nộp trực tiêp và có giấy số abos danh mà cũng không có tên trong danh sách, ngân hàng này loại cả hồ sơ nữa à, hic2

hơ hơ, t cũng thía, đc phát SBD tg là xong ùi, ai dè còn loại 1 lần nữa, out ùi, chán quá đi mất! T.T chuk mọi ng` lọt sàng thi tốt ná, t ôn nốt Seabank ùi rửa tay gác kiếm đây, hix! =="

L

linkmiu

Trung cấp
24/9/09
86
0
0
ha noi
HD mới mở thêm mấy phòng giao dịch, lại tuyển thêm các bạn coi nhé

http://hdbank.com.vn/news.php?t=td&type=10

T

trungthanh1985

Guest
14/10/09
21
0
0
39
ha nam
có bạn nào nộp hồ sơ ngân hàng đông á, gia định và SHB ( HCM) đợt vừa rồi không. các bạn đã được gọi đi test chưa vậy. tớ nộp rồi mà sao không thấy tăm hơi gì. hay mình tạch rồi. tớ đang ký thi GDV và đang học tài liệu kế toán ngân hàng của HVNH thi giao dịch viên thì phải đọc những thông tư hay quyết định gì đó của ngân hàng nhà nước không. cả nhà giúp tớ với. mới chân ướt chân dáo vào HCM

M

meocontimviec

Guest
3/4/10
7
0
0
ht
ban nao thi acb hom 21/01 vi tri TD co tin gi chua?co thi pm ca nha biet voi nha

M

mailinh27

Guest
12/1/10
42
0
0
HN
phân tích tín dụng gọi pv rùi bạn ạ, pv ngày 6 và 7/4

Y

yenmeo

Guest
23/10/07
451
0
0
hanoi
bạn vào lại đi ,có danh sách cả rồi , ko hiểu sao ko co tên mình ,chẳng lẽ nộp hồ sơ qua mạng thì ko được sao ,hay kinh nghiệm làm ktoán DN thì người ta ko xét ??Không hiểu??Buồn !:1nono:

Trên điều kiện nộp hồ sơ vào MB có viết là chỉ những vị trí của cán bộ quản lý mới được nộp hồ sơ qua mạng mà bạn, bạn đock không kỹ điều kiên của MB rồi.
Vòng loại hồ sơ của MB được gọi là rất khủng khiếp mà, số báo danh được phát chỉ là số nộp hồ sơ thui, còn MB loại hồ sơ khủng lắm :wall::wall::wall:

B

baongocxinh

Guest
24/2/10
33
0
0
ha noi
Có kế quả phỏng vấn seabank phỏng vấn lần 2 rồi nhé , phỏng vấn qua điện thoại các bạn ạ.mình apply vị trí cvqhkh nhưng đến khi phỏng vấn thì hội sở lại chuyển phỏng vấn mình teller .vòng 1 thì phỏng vấn cvqhkh .vòng 2 chuyển qua : em có biết tính lãi không :d ..

B

baongocxinh

Guest
24/2/10
33
0
0
ha noi
Bạn yenmeo ơi bạn có biết thi VPBANK vị trí tín dụng đề đóm như thế nào không , mình ko thích làm giao dịch viên chút nào lên sẽ tiếp tục thi VPBANK tiếp .

B

baongocxinh

Guest
24/2/10
33
0
0
ha noi
có bạn nào nộp hồ sơ ngân hàng đông á, gia định và SHB ( HCM) đợt vừa rồi không. các bạn đã được gọi đi test chưa vậy. tớ nộp rồi mà sao không thấy tăm hơi gì. hay mình tạch rồi. tớ đang ký thi GDV và đang học tài liệu kế toán ngân hàng của HVNH thi giao dịch viên thì phải đọc những thông tư hay quyết định gì đó của ngân hàng nhà nước không. cả nhà giúp tớ với. mới chân ướt chân dáo vào HCM

<<<chả phải đọc thông tư thông teo gì đâu , cứ học kế toán ngân hàng là xong

Y

yenmeo

Guest
23/10/07
451
0
0
hanoi
Bạn yenmeo ơi bạn có biết thi VPBANK vị trí tín dụng đề đóm như thế nào không , mình ko thích làm giao dịch viên chút nào lên sẽ tiếp tục thi VPBANK tiếp .

Tớ cũng không rõ nữa :wall::wall::wall:

N

nuca

Guest
30/3/10
19
0
0
Hà Nội
Ui, bạn đi làm luôn rùi ah, mình cũng nhận được thư mời nhận việc ở Lạc Trung nhưng mình điền ngày đi làm là thứ 2 tuần tới cơ. Bạn làm ở phòng nào vậy

bạn gakun ơi!hnay là t2 rồi mà sao vẫn chưa thấy bạn đến nhỉ? hihi

L

lunarwitch

Guest
9/10/09
39
0
0
ha noi
mọi người ơi đã có kq phỏng vấn của GP chưa, sốt ruột ghê

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.