Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
G

gakun

Guest
19/3/10
4
0
0
37
Hà Nội
bạn gakun ơi!hnay là t2 rồi mà sao vẫn chưa thấy bạn đến nhỉ? hihi

Hic, hôm nay mình có việc bận đột xuất nên ko đến được, mai mới lò dò đi được. Bạn làm ở phòng nào thế, có gì đến còn biết nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mokochan

Guest
18/10/06
57
0
6
Hà Nội
Có ai thi SHB chi nhánh Thăng Long (HN) ko? Ko bít đã có kết quả chưa nhỉ?

H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội
Có ai thi SHB chi nhánh Thăng Long (HN) ko? Ko bít đã có kết quả chưa nhỉ?

t thấy bên webkinhte có bạn sáng nay bảo pvấn ùi mà, k bit bạn í thi vị trí j` nữa! =.= t thi GDV chẳng thấy tin tưk j` cả, hay lại oạch ùi hok bit! T.T cậu thi vị trí j` đấy?

C

caocaotre

Sơ cấp
12/11/09
20
0
0
Ha noi
thi shb thăng long

t thấy bên webkinhte có bạn sáng nay bảo pvấn ùi mà, k bit bạn í thi vị trí j` nữa! =.= t thi GDV chẳng thấy tin tưk j` cả, hay lại oạch ùi hok bit! T.T cậu thi vị trí j` đấy?
ủa, shb đã gọi phổng vẫn rùi à, sao k gọi mình nhể, chẳng có nhẽ...:wall::wall::wall::wall:

C

caocaotre

Sơ cấp
12/11/09
20
0
0
Ha noi
Trên điều kiện nộp hồ sơ vào MB có viết là chỉ những vị trí của cán bộ quản lý mới được nộp hồ sơ qua mạng mà bạn, bạn đock không kỹ điều kiên của MB rồi.
Vòng loại hồ sơ của MB được gọi là rất khủng khiếp mà, số báo danh được phát chỉ là số nộp hồ sơ thui, còn MB loại hồ sơ khủng lắm :wall::wall::wall:

ui, thế à, chắc tại mình đã viết hồ sơ sơ sài quá, hay tại ảnh mình không xinh..., hic2, băn khoăn quá, dù sao cũng qua rùi, rút kinh ng vậy:048::048::048:

H

hientran86

Guest
4/9/09
82
0
0
hanoi
@hientran86: hôm nay cậu có đi phỏng vấn seabank không>có tốt không?

hongmar ve som vay ah. to den luc 3 gio nhung khong gap hong. to wen het nghiep vu roi tra loi vo va vo van y. co khi sai. minh cu nghi pv nhu cac ngan hang khac nen khong on ke toan ngan hang. to xac dinh tac ngay khi ban pv truoc to bao la pv toan hoi ke toan thui, vi minh co on i dau, the HONGMAR phong van tot khong. co gap ai hd khong:047:

M

mrtung117

Guest
20/11/09
36
0
0
36
Hà Nội
Maritime bank thi ngày 27/3 có kết quả rồi mà sao mãi ko thấy gọi PV nhỉ . cả nhà có ai đã đc gọi đi PV chưa? ko biết PV Martime thế nào đây nhỉ . em chờ mãi sốt hết cả ruột

N

nguoidothai71

Sơ cấp
19/11/09
17
0
1
HN
Maritime bank thi ngày 27/3 có kết quả rồi mà sao mãi ko thấy gọi PV nhỉ . cả nhà có ai đã đc gọi đi PV chưa? ko biết PV Martime thế nào đây nhỉ . em chờ mãi sốt hết cả ruột

Thế mà hôm nọ Mr Tùng bi quan thía!!! Mr Tùng SBD TD 90 pải ko???? Đừng sốt ruột quá, mình thấy mọi người bảo Mar tổ chức thi tuyển khá nhanh, ko lề mề quá as một số NH # đâu!!! Mà con trai as bọn Tùng thi TD đc ưu tiên lắm chứ không as bọn tớ!!! Chả bít nếu phỏng vấn họ có mở lối thoát cho thêm nguyện vọng sang làm kế toán ko???

H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội
nhà mìn ơi, TTQT bên CN Thăng Long SHB sáng thứ 2 pvấn hơn 20 chục bạn ùi đấy, nhà mìn ai đc gọi hok? còn các vị trí khác thì seo, ai thi GDV đc gọi chưa?=.=

N

nang mai

Guest
7/10/08
23
0
0
Hà Nội
Mình đỗ seabank rồi các bạn ơi

Chúc mừng ấy nhé! Cảm giác đó thích nhỉ? Bạn thi vị trí gì vây? Công đoạn thi tuyển của bạn ntn? Share kinh nghiệm cho cả nhà biết đi. Mình cũg đang còn chiến đấu!

P

petite18486

Guest
5/4/10
1
0
0
38
HP
Em mới biết tin tạch ở Vietbank rùi cả nàh ui,hix2. Lần nào cũng lý do củ chuối là chân em hem dài :((

H

hongmar

Guest
19/1/10
56
0
0
37
Hải Dương
@hientran86: tớ phỏng vấn đầu tiên cậu à, lúc 2 h chiều ấy! tớ phỏng vấn cũng bình thường, chưa tự tin cho lắm thui! Mà cậu phỏng vấn lâu không? Tớ phỏng vấn cũng có 10 phút thôi! Mà lúc đến cũng gặp một chị ở Hải Dương đến phỏng vấn cậu à? Mấy bạn kia không biết có phỏng vấn tốt không?
@baongocxinh:chúc mừng bạn nhé! tớ cũng vừa phỏng vấn lần 2, lên hội sở chính tại Hà Nội để phỏng vấn! Thế bao h bạn đi làm? Mà làm chuyên viên quan hệ khách hàng à! Xịn thật

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA