Mỗi tuần một chuyên đề

Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

thanhvan1006

Trung cấp
21/10/09
56
0
6
Dong Thap
đã bạn nào được gọi đi thi viết hay phỏng vấn vòng 2 vị trí chuyên viên hỗ trợ hoạt động tại SEABANK chưa nhie, thông báo giùm cho mình biết với. hay mình out rồi hic....

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
X

xirocam

Guest
25/9/09
76
0
0
vinh
có ai đc gọi phỏng vấn lần 2 vị trí chuyên viên hỗ trợ tín dụng của SHB chi nhánh shb k?hic.bt ngân hàng này pv 1 lần, mà bạn tớ bảo có kết quả từ 2 tuần trước rôi mà nhỉ?ai biết lên tiếng hộ tớ với

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
HD hình như lại sắp thi hay sao ý nhỉ:016:

L

linkmiu

Trung cấp
24/9/09
86
0
0
ha noi
đúng rồi ko phải 1 mà những 2 đợt thi lận, đợt này gồm GDV và CVQHKH, đợt sau thì ko có GDV đâu, các bạn thi GDV đợt này cố lên nhé

T

trieuthanh48

Sơ cấp
25/2/10
29
1
0
Hà Nội
em chào cả nhà. Cả nhà ơi! ở forum có ai làm kế toán giao dịch tại ngân hàng k?

Sửa lần cuối:
H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội
đã bạn nào được gọi đi thi viết hay phỏng vấn vòng 2 vị trí chuyên viên hỗ trợ hoạt động tại SEABANK chưa nhie, thông báo giùm cho mình biết với. hay mình out rồi hic....
seabank đợt ùi thi có teller, kế toán tài chính vs hỗ trợ TD thi từ hum 19 vs 20 ùi mà bạn, đấy là đợt hết hạn hsơ từ 28/2 cơ. c nộp đợt mới đây hay là đợt í, c đã sơ tuyển chưa? :)

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
đúng rồi ko phải 1 mà những 2 đợt thi lận, đợt này gồm GDV và CVQHKH, đợt sau thì ko có GDV đâu, các bạn thi GDV đợt này cố lên nhé

linkmiu oi, HD bao jo thi? chi bit hum qa so cua Hdbank Thang Long goi, oi luc day dang o duoi nha nen cha nghe thay' gi`, len thi thay 4 cuoc goi nho lien, goi lai cha thay ai:026::058::058:luc' day' cung 7h toi' rui`^^

V

viethagtid

Guest
seabank đợt ùi thi có teller, kế toán tài chính vs hỗ trợ TD thi từ hum 19 vs 20 ùi mà bạn, đấy là đợt hết hạn hsơ từ 28/2 cơ. c nộp đợt mới đây hay là đợt í, c đã sơ tuyển chưa? :)

C phỏng vấn vòng 1 "vị trí chuyên viên hỗ trợ hoạt động rồi" mà trên website chưa thấy thông báo của vị trí này, hay là vị trí kttc nhie.

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
có tình yêu nào thi VPbank k? chắc sắp bít kq rùi nhỉ?:biggrinda:yo yo (23):

T

tinhcau10

Sơ cấp
21/8/09
35
0
0
ha noi
Bên Bắc Á có kết quả phỏng vấn vị trí kế toán giao dịch chưa các bác nhỉ?

M

manly7984

Guest
24/7/09
41
0
0
40
Hanoi
alo alo có ai đi thi tuyển vào ngân hàng điện từ của liên việt k

M

manly7984

Guest
24/7/09
41
0
0
40
Hanoi
nhân viên hỗ trợ là làm những j hả mọi người? Lương lậu thế nào?

X

xirocam

Guest
25/9/09
76
0
0
vinh
nhân viên hỗ trợ là làm những j hả mọi người? Lương lậu thế nào?
saọn thảo hợp đồng tín dụng,tín chấp;thực hiện giải ngân, lập dữ liệu trên phần mềm,thực hiện thu nợ lãi,thông báo nợ,lãi đến khách hàng;thực hiện các báo cáo khác theo yêu cầu....cơ bản là thế.Bạn thì hỗ trợ tín dụng ở ngân hàng nào đấy?

T

thanhhuyen248

Guest
24/4/09
7
0
0
Ha noi
Có bạn nào được bên ACB gọi thì cho tớ thông tin với. Tớ được gọi lên bổ sung hồ sơ cách đây 1 tháng, thấy bảo là cuối tháng này sẽ gọi đi đào tạo, thế mà không thấy gì cả. Tớ gọi lên phòng nhân sự chi nhánh Hà Nội ( gặp bạn Long ý ) thì bạn ý nói là không biết. hichic, sốt ruột quá, tớ đã đinh ninh là bổ sung hồ sơ sẽ được gọi nên chót nộp đơn xin nghỉ ở chỗ cũ rùi, quả này mà ở nhà thì chít ( chỗ cũ của tớ phải nộp đơn xin nghỉ trước 10 ngày mà ). Có bạn nào được gọi thì nhắn tớ với nhé, ko thì cho tớ sdt để tớ hỏi với, sốt ruột quá ah!

M

mailinh27

Guest
12/1/10
42
0
0
HN
Có bạn nào được bên ACB gọi thì cho tớ thông tin với. Tớ được gọi lên bổ sung hồ sơ cách đây 1 tháng, thấy bảo là cuối tháng này sẽ gọi đi đào tạo, thế mà không thấy gì cả. Tớ gọi lên phòng nhân sự chi nhánh Hà Nội ( gặp bạn Long ý ) thì bạn ý nói là không biết. hichic, sốt ruột quá, tớ đã đinh ninh là bổ sung hồ sơ sẽ được gọi nên chót nộp đơn xin nghỉ ở chỗ cũ rùi, quả này mà ở nhà thì chít ( chỗ cũ của tớ phải nộp đơn xin nghỉ trước 10 ngày mà ). Có bạn nào được gọi thì nhắn tớ với nhé, ko thì cho tớ sdt để tớ hỏi với, sốt ruột quá ah!

Bạn bổ sung hồ sơ vị trí gì?

T

thanhhuyen248

Guest
24/4/09
7
0
0
Ha noi
Tớ bổ sung hồ sơ cho vị trí nhân viên giao dịch ( hồi tớ thi là đăng ký vào bên dịch vụ khách hàng nhưng khi đi thi thì các chị ý bảo là tất cả các vị trí đấy đều chung là nhân viên giao dịch ). Thế bạn được gọi chưa? Bao giờ thì đi vậy?

M

mailinh27

Guest
12/1/10
42
0
0
HN
tớ là vị trí PFC cơ, 4.5 bắt đầu đi làm. Còn GDV tớ thấy các bạn í bảo gọi đi học lâu rùi mà

T

thanhhuyen248

Guest
24/4/09
7
0
0
Ha noi
tớ là vị trí PFC cơ, 4.5 bắt đầu đi làm. Còn GDV tớ thấy các bạn í bảo gọi đi học lâu rùi mà

Ơ, thế ah? Sao họ lại bảo tớ là cuối tháng 4 này mới gọi nhỉ? Tại đến h vẫn không thấy gọi nên tớ mới bắt đầu thấy lo,hic, thế này thi teo rùi.... PFC thì đi làm luôn ah?

Có ai cũng thi giao dịch như tớ thì alo tớ biết với nhé! Tks nhiều nhiều.

M

manly7984

Guest
24/7/09
41
0
0
40
Hanoi
saọn thảo hợp đồng tín dụng,tín chấp;thực hiện giải ngân, lập dữ liệu trên phần mềm,thực hiện thu nợ lãi,thông báo nợ,lãi đến khách hàng;thực hiện các báo cáo khác theo yêu cầu....cơ bản là thế.Bạn thì hỗ trợ tín dụng ở ngân hàng nào đấy?

Mình thi vị trí nhân viên hỗ trợ ngân hàng điện tử nhưng mình chưa có kinh nghiệm làm ngân hàng, mình làm kế toán doanh nghiệp. Thế lương của nhân viên hỗ trợ thì thế nào hả cậu? Nhìn chung thì thấp hơn hay cao hơn giao dịch viên?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA