Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Bác tâm sự chặng đường vui quá ta, sắp tới Em định nộp hồ sơ thi NHNN nên có gì bác chỉ bảo Em với nha. Once again chúc mừng bác lần nữa nha!

Uh cứ thi đi, tớ biết cơ cấu đề của bọn nhà nước mờ, toàn word excel, luật cán bộ công chức sửa đổi...nhiều thứ linh tinh lắm :015:

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

manly212

Cao cấp
16/9/09
289
0
0
Hà Nội
lại vào web tẹo,đang đinh đi chơi thi mưa
@minus:ko phải có ác cảm với Tech mà nhiều người lam thực tế ở đấy nói thế,em cứ đi đi biết đâu phù hợp thì seo!
@TDTNH vừa đi nhậu về hả!

M

mizznguyen

Guest
14/5/09
9
0
0
36
TP.HCM
Nhà mình có bạn nào làm ở Gia Định Bank không???

Sửa lần cuối:
T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
@minus:ko phải có ác cảm với Tech mà nhiều người lam thực tế ở đấy nói thế,em cứ đi đi biết đâu phù hợp thì seo!

Đâu mà bác, em đi chơi thui, mưa to quá, bác làm sacom đi bác :angel:

D

daiuy

Guest
13/9/09
56
0
0
38
hanoi
hum nay đươc bố vợ mời sang ăn cơm sướng thế, ngồi chém gió sướng thật, mấy lần trước ăn cứ nói đến cviệc là lại tui thân, hichic
@Ngọc: Tui và TDTNH 3h chiều thứ 6 tập trung.Bác xem co đên được 66hòa mã không,anh em mình làm vài quại bia :angel:

M

Minus

Trung cấp
24/9/09
128
0
0
Ha Noi
Nó báo Em đỗ vị trí KHTCCN rồi, ký offer rồi nhưng bây giờ nó lại gọi Em đi PV tiếp vị trí CV KH cao cấp Em lại thử đi xem thế nào bác ạ.

M

manly212

Cao cấp
16/9/09
289
0
0
Hà Nội
hum nay đươc bố vợ mời sang ăn cơm sướng thế, ngồi chém gió sướng thật, mấy lần trước ăn cứ nói đến cviệc là lại tui thân, hichic
@Ngọc: Tui và TDTNH 3h chiều thứ 6 tập trung.Bác xem co đên được 66hòa mã không,anh em mình làm vài quại bia :angel:

ông này kiểu này tối nay được đặc cách ngủ ở nhà bố vợ rồi,he...he

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội

Bác online đê bác, anh em chém tí :004: Bác đọc bài màu xanh của em trang 613 chưa?

M

Minus

Trung cấp
24/9/09
128
0
0
Ha Noi

Sướng quá ta, bác có vợ thật rùi hử???:wall:

M

manly212

Cao cấp
16/9/09
289
0
0
Hà Nội
Đâu mà bác, em đi chơi thui, mưa to quá, bác làm sacom đi bác :angel:

uh!biết thế nhưng mà súng có 7 viên thì bắn 4 rồi,bỏ thì tiếc lắm,bực thật sao mọi việc cứ đến với mình nước đôi nhở!
đến đầu tuần là biết ấy mà,có gì đâu,ko cần làm cùng ở Sacom thì vẫn off nhậu đc mà!

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Nó báo Em đỗ vị trí KHTCCN rồi, ký offer rồi nhưng bây giờ nó lại gọi Em đi PV tiếp vị trí CV KH cao cấp Em lại thử đi xem thế nào bác ạ.

Em biết, phòng đó còn gọi là QHKH VIP, những chị cực xinh mơí dc vô phòng đó, bác chắc xinh lắm :004:

M

manly212

Cao cấp
16/9/09
289
0
0
Hà Nội

cứ đi đi biết đâu lại ổn...anh nghi lắm có khi anh trưởng phòng đấy để ý em rồi nên chuyển sang cho nó tiện ấy mà,anh biết tỏng rồi nha!

B

bupbebanggia

Guest
20/8/09
27
0
0
HN
ui mấy hôm k lên mà h thấy nhìu ng đỗ quá, chúc mừng cả nhà nhé
thương thay cái thân tui, pv bít đến bao h mới đc nghe tin đỗ hic hic

D

daiuy

Guest
13/9/09
56
0
0
38
hanoi
@TDTNH: anh đọc bài của chú rồi, anh không có nhiều kinh nghiệm như chú, anh thi 3 lần thì tạch 2, đỗ 1:015:Dưng muh mọi người ko biết chứ, thời đại học em mải hút sách quá nên điểm tổng kết kém, năm trước em đi dải hồ sơ mà chẳng đựợc đi thi ở đâu cả.Tức quá về làm công ty đại ca em một năm,lần này lên thi để fuc thù, chứng tỏ cho họ thấy bảng điểm đâu fải là tất cả.Thế nên em rất hiên ngang khi vào fỏng vấn:angel:

D

daiuy

Guest
13/9/09
56
0
0
38
hanoi
Sướng quá ta, bác có vợ thật rùi hử???:wall:

Đâu,mình mới có bạn gái thui, 4năm rùi nên ổn định là tiến hành thội:dance2:
@manly: tôi mà ở đấy, bố vợ cầm dao chém chết, mà người ta lại đánh giá mình ko đàng hoàng, ai lại thế:004:

M

manly212

Cao cấp
16/9/09
289
0
0
Hà Nội
Đâu,mình mới có bạn gái thui, 4năm rùi nên ổn định là tiến hành thội:dance2:
@manly: tôi mà ở đấy, bố vợ cầm dao chém chết, mà người ta lại đánh giá mình ko đàng hoàng, ai lại thế:004:

lại 1 sai lầm nữa là nói với box có bạn gái,tôi thấy tôi đã sai lầm bi giờ lại đến ông..hic..hic dại wa!
@daiuy!nhân viên tín dụng quạn trọng nhất là cái đạo đức nghề nghiệp,ai lại thế nhở!:004:

T

thex5

Guest
4/9/09
13
0
0
37
TH
Em vừa nhận được điện thoại Sacombank là em đỗ rồi, ôi yêu các bác quá cơ!
Chúc mừng bạn nhé! Là đồng nghiệp của nhau rồi. Họ có hẹn bác 3h ngày 2.10 đến nộp hồ sơ nữa ko? Mà không hiểu họ bắt nộp hồ sơ nữa làm j nhỉ?

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Chúc mừng bạn nhé! Là đồng nghiệp của nhau rồi. Họ có hẹn bác 3h ngày 2.10 đến nộp hồ sơ nữa ko? Mà không hiểu họ bắt nộp hồ sơ nữa làm j nhỉ?

Hay rồi, đến phân chi nhánh thôi, nick là gì? :015:

T

thex5

Guest
4/9/09
13
0
0
37
TH
Hay rồi, đến phân chi nhánh thôi, nick là gì? :015:
Mình đi làm cả ngày tối mới về nên ít khi lên WKT. Nick thamtubuon_x ( Mình là người uống nước mấy lần hôm phỏng vấn ấy, nhớ ko?) Cuối cùng cũng thoải mái tinh thần, nói thực mình cũng vừa đi làm giám sát ở 1 công ty nhưng trong đầu chỉ có ngân hàng, banking thui! Thứ 6 này xin nghỉ kiều j đây?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA