Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
F – Five Café - Hay đơn giản đó chính là F5 Cafe.
F – Five Cafe được thành lập bởi webketoan và nhóm các cổ đông là mod, smod của diễn đàn WKT.
Vì sao lấy tên là F – Five
F5 trên bàn phím máy tính có nghĩa là Refresh là làm mới. Còn F5 Café có nghĩa là gì?
Một không gian lý tưởng để thư giãn thoải mái đầu óc sau thời gian làm việc căng thẳng với những con số nhảy múa.
Một nơi thảo luận công việc đáp ứng đầy đủ tính chất riêng tư mà vẫn không phải gánh chịu sự gò bó vì sự biệt lập.
Một nơi hội tụ những nhà tài chính thầm lặng trong các doanh nghiệp, tổ chức.
F5 Café nằm gần Công Viên Nghĩa Tân mang lại một không gian yên tĩnh và thoáng mát. Bạn hãy đến với F5 để tận hưởng ngay điều này. Bạn hãy thử cho mình và cho người thân, biết đâu F5 sẽ là địa chỉ lý tưởng cho bạn bè, người thân, thậm chí làm nơi giao dịch lý tưởng cho công việc của bạn.
Chúng tôi là những người làm công việc Kế Toán, cùng chung ý tưởng mượn quán Café làm nơi tụ họp giao lưu bạn bè đồng nghiệp. Bạn đến với chúng tôi nếu bạn thực sự cần và muốn chia sẻ kiến thức nghề nghiệp với những người bạn mới, với khách hàng và đối tác. Bạn cũng sẽ nhận được những kiến thức tư vấn chuyên nghiệp từ đội ngũ chuyên gia cũng như khách hàng thân thiết của chúng tôi.
Hãy đến với F5, và chắc chắn bạn sẽ không bao giờ phải thất vọng hoặc có cảm giác stress bởi những con số luôn đeo bám trong đầu bạn. F5 sẽ giúp bạn Refesh bộ não, biến những con số, những tính toán khô khan trở lên có hồn hơn bao giờ hết.
Hãy đến với chúng tôi – F Five Café bởi đơn giản Chúng Tôi là F5 và F5 giành cho Bạn!!!

:welcome_2 Luôn luôn tạo sự hứng khởi cho thành công của bạn :quiet:
Địa chỉ : Số 107, Nhà D4, Khu tập thể Nghĩa Tân, Dịch Vọng, Cầu Giấy

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Bienvang

Bienvang

game đế chế
23/11/08
231
0
16
xa lam
có được free dài dài k bác???????????

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
F-five Cafe

107-D4- Trung tâm Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

Khai trương ngày 10/05/2009

Bác nào đi ới em nhá hi hi

H

hikari

Guest
3/5/09
3
0
0
Hà Nội
cho e hỏi, free với tất cả khách hay chỉ khách là mem của webketoan ạ? nếu chỉ mem của webketoan khi đến e có phải đeo cái biển e là mem của webketoan không?
thắc mắc của e rất lớn đề nghi bác giải đáp thì e mới dám đến F5 uống khai trương.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Vậy chính xác là F-Five Cafe chứ đâu phải Webketoan Cafe...

Lý do:
- Xuất phát điểm từ dự án wkt cafe (tên dự án và tên quán có thể là khác nhau, đó là chuyện bình thường)
- Do các thành viên của WKT đầu tư
- Hoạt động của quán có liên quan nhiều tới nghề kế toán
- v.v...

@VAT: Bác quên post cái ngày khai trương thực tế lên hả bác?

Sửa lần cuối:
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
cho e hỏi, free với tất cả khách hay chỉ khách là mem của webketoan ạ? nếu chỉ mem của webketoan khi đến e có phải đeo cái biển e là mem của webketoan không?
thắc mắc của e rất lớn đề nghi bác giải đáp thì e mới dám đến F5 uống khai trương.

Em định biến ngày bắt đầu cũng là ngày kết thúc hả em.

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
F – Five cafe - Điểm hẹn Webketoan là nơi thường xuyên tổ chức giao lưu, sinh hoạt chuyên đề của webketoan.
Là nơi luôn nơi lui tới thường xuyên của những người làm kế toán, tài chính, thuế và các thành viên webketoan.
Chúng tôi hy vọng được chào đón các thành viên của WKT, thường xuyên qua lại để giao lưu và học hỏi, cập nhật các kiến thức mới nhất về tài chính - kế toán.:welcome_2

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
F – Five Café - Hay đơn giản đó chính là F5 Cafe.
F – Five Cafe được thành lập bởi webketoan và nhóm các cổ đông là mod, smod của diễn đàn WKT.
Vì sao lấy tên là F – Five
F5 trên bàn phím máy tính có nghĩa là Refresh là làm mới. Còn F5 Café có nghĩa là gì?
Một không gian lý tưởng để thư giãn thoải mái đầu óc sau thời gian làm việc căng thẳng với những con số nhảy múa.
Một nơi thảo luận công việc đáp ứng đầy đủ tính chất riêng tư mà vẫn không phải gánh chịu sự gò bó vì sự biệt lập.
Một nơi hội tụ những nhà tài chính thầm lặng trong các doanh nghiệp, tổ chức.
F5 Café nằm gần Công Viên Nghĩa Tân mang lại một không gian yên tĩnh và thoáng mát. Bạn hãy đến với F5 để tận hưởng ngay điều này. Bạn hãy thử cho mình và cho người thân, biết đâu F5 sẽ là địa chỉ lý tưởng cho bạn bè, người thân, thậm chí làm nơi giao dịch lý tưởng cho công việc của bạn.
Chúng tôi là những người làm công việc Kế Toán, cùng chung ý tưởng mượn quán Café làm nơi tụ họp giao lưu bạn bè đồng nghiệp. Bạn đến với chúng tôi nếu bạn thực sự cần và muốn chia sẻ kiến thức nghề nghiệp với những người bạn mới, với khách hàng và đối tác. Bạn cũng sẽ nhận được những kiến thức tư vấn chuyên nghiệp từ đội ngũ chuyên gia cũng như khách hàng thân thiết của chúng tôi.
Hãy đến với F5, và chắc chắn bạn sẽ không bao giờ phải thất vọng hoặc có cảm giác stress bởi những con số luôn đeo bám trong đầu bạn. F5 sẽ giúp bạn Refesh bộ não, biến những con số, những tính toán khô khan trở lên có hồn hơn bao giờ hết.
Hãy đến với chúng tôi – F Five Café bởi đơn giản Chúng Tôi là F5 và F5 giành cho Bạn!!!

:welcome_2 Luôn luôn tạo sự hứng khởi cho thành công của bạn :quiet:
Địa chỉ : Số 107, Nhà D4, Khu tập thể Nghĩa Tân, Dịch Vọng, Cầu Giấy

Chúc mừng nhé, dự án Cà phê WKT cuối cùng cũng được thành lập chúc mừng F5 nhé. Hy vọng Sài gòn sẽ sớm khai trương.

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,407
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Vậy chính xác là F-Five Cafe chứ đâu phải Webketoan Cafe...

Nhưng chủ yếu dành cho dân KE Toán chúng ta mà pác/.....pác thắc mắc hơi bị nhiều đó ....he he he

Nghe nói free nhể ......hôm đó lôi hết phích, ấm ở nhà đi lấy cafe về mí được he he he

ĐỘi Bóng WKT sẽ có mặt góp vui với các pác....

S

springhoang

Guest
29/4/04
18
1
3
HCM
Truy cập trang
hay quá, chiều ngày 9.05.2009 có mặt ở hà nội....... quá sớm để uống cafe....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA