Đăng ký tham gia Cafe Club - Phía Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
vitconlonton nói:
.........
úi trời, sao tui giống đang tự giới thiệu tìm bạn bốn phương vậy nè.
Cafe là tìm bạn 4 phương rồi bạn vitconlonton ơi.!!! Các anh cố vỗ béo "vịt con" nhé có hậu tạ ......... một cái phao câu vịt.

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

langthang12

Guest
9/9/05
0
0
0
TPHCM
dang ky thanh vien CFC MIEN NAM

Minh vua dang nhap WKT , cho minh tham gia CFC MNam voi, dang ky ca hai tay
nick : langthang12
email : hotmoon_12@y.c
Quen mat dien thoai cong ty, minh cung chang may khi ngoi mot cho.
Khi nao offline minh se khai bao day du nhe
:dzo:

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Từ bây giờ (16h00 16/9) đến 16h00 ngày 18/9 mình không thể lên mạng (đi thăm má vợ dưới quê)
Minh đã sure với Cothant là 17hoo ngày CN gặp nhau tại 6B Ngô thời Nhiệm, cafe Sỏi Đá , Nếu có gì thay đổi nhớ nhắn tin cho mình : 090390.3113
Mình post lên đây để bà con nhớ nhắc Cothant nếu Co. quên nhé
Rất mong mỏi được gặp gỡ
Chào tạm biệt và hẹn gặp lại

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
đi quán "Ngược thời gian" đi mọi người, quán đó mới mở, khá hay, nước và thức ăn rất ngon, không khí rất hay. Đến đó ăn kem "ngược thời gian" thì tuyệt vời

mysterman

mysterman

Guest
vitconlonton nói:
trời ơi, mới có gần 8 tháng không vào WKT (thông cảm mình bận quá) mà giờ quay lại WKT thấy WKT vui quá chừng luôn. có cả cafe club nữa. cho mình tham gia với nhá. nói về cafe Sài Gòn thì mình rành lắm ah. Đăng ký nhé:
Nick: vit
Tên: Phương Nhã.
Ngày sinh: 27/11/82
Nguyên quán: Sài Gòn.
mail: phuongnhanguyen@yahoo.com
Nghề nghiệp: chính thức trên bằng cấp là Kế toán nhưng toàn đi làm xuất nhập khẩu không ah (thế mới tức) nên bây giờ phải thường lên WKT học hỏi không lại quên nghiệp vụ.
Sở thích: sưu tầm quán cafê đẹp và yên tỉnh. Ai có nhu cầu tìm quán dẫn người yêu đi tâm sự thì cứ tìm mình, mình giới thiệu cho.
Quán cafê yêu thích: Vô thường ở trên đường Lê Văn Sĩ (sáng sớm ra uống cafê dưới gốc cây mận ở đó romantic vô cùng)
Tính tình: nhí nhảnh như con cá cảnh.
.........
úi trời, sao tui giống đang tự giới thiệu tìm bạn bốn phương vậy nè.

Vậy zịtcon còn single ko? Tui cũng hay uống cafe Vothường lắm but ngồi ở ngòai cây trụ điện ko à! Economic vô cùng

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
mysterman nói:
Vậy zịtcon còn single ko? Tui cũng hay uống cafe Vothường lắm but ngồi ở ngòai cây trụ điện ko à! Economic vô cùng
wow, bạn đồng cảm. single theo nghĩa nào vậy mysterman ? chưa có người iu hay chưa có chồng? zịt con còn bé lắm nên chưa có chồng. nhưng cũng đủ nhí nhảnh để có người iu. hehe

H

hailuavud

Guest
15/9/05
16
0
1
HCM
Cho mình tham gia với các bạn nhé, mình la hailuavud mới tham gia diễn đàn, các bạn có thể mail cho mình theo địa chỉ motcoidive2005@gmail.com hoac la chat với mình tại ID hailuavud, hoặc là phone cho mình 0989953209.
Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ!
hailuavud

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Welcome các bạn vitconlonton, langthang12, mysterman và hailuavud than gia CFC, hi vọng mình sẽ có 1 buổi gặp mặt trong thời gian không xa, hi hi...

U

underware

Trung cấp
13/5/05
128
1
16
Hochiminh City
cothant nói:
Welcome các bạn vitconlonton, langthang12, myterman và hailuavud than gia CFC, hi vọng mình sẽ có 1 buổi gặp mặt trong thời gian không xa, hi hi...
Hi cothant,
Hôm chủ nhật mình bận công việc nên không tham gia cùng các bạn được. Thật đáng tiếc. Lần sau nhớ báo trước cho mình sắp xếp nhé!
Tks

N

nhugiao

Guest
20/1/05
2
0
0
44
HCMC
Cho minh tham gia voi. lau lam roi minh khong con duoc thuc hien cai viec di uong cafe 'xa xi' ay nua, vi minh di lam luc 6 gio sang va ve nha luc 10h dem ma, chi toan uong nescafe 3in1 thoi a. moi nguoi di vao cuoi tuan phai khong, nho cho minh tham gia voi nhe, email:nnquynhnhuB@kotobuki-sea.com
Lần sau nhugiao nên viết có dấu nhé, đó là quy định của diễn đàn, còn không biết cách viết thì.... hỏi mình.... hi hi hi...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Chào mừng các bạn tham gia CFC, điệu này chắc phải họp mặt sớm sớm thôi, hi hi hi...đông vui quá...

À... bạn momdatrang va bạn Nhugiao bữa Trung Thu mình có gặp rồi đây mà.
Hi hi, bạn Linh-Nguyen ở Bình Thạnh luôn à, nơi đây rất gần "hội 8" của Wkt đó bạn ạ....

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
cothant nói:
Lần sau nhugiao nên viết có dấu nhé, đó là quy định của diễn đàn, còn không biết cách viết thì.... hỏi mình.... hi hi hi...

Sao MOD không hướng dẫn luôn cho bạn ấy đọc cách gõ tiếng việt có dấu ở topic nào?
Mời bạn vào đây để tìm hiểu cách soạn tiếng việt trên diễn đàn:
http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=3412
hoặc
http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=6528

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
L

Linh-nguyen

Guest
20/9/05
2
0
0
Quan Binh Thanh
Cho mình hỏi "hội 8" của WKT ở đâu vậy? Thời gian họp mặt Các Thành viên của WKT là khi nào va chức năng-nhiệm vụ-quyền hạn của CFC là gì?Mình đăng ký vào đây nhưng mình hong hiểu gì cả...

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi, bạn sẽ biết ngay những thông tin đó vào lần họp mặt sắp tới mà....
Cothant tính vào cuối tuần này mời mọi người đi cafe nè... hi hi... ai đi giơ tay lên nào...

W

workman

Guest
22/7/05
372
2
0
51
Ho Chi Minh
Chào các bạn CFC,

Nghe bác xuantham giới thiệu hấp dẫn quá, tôi mạo muội mò vào box này làm quen với các bạn. Hy vọng được các bạn tiếp nhận hồ sơ :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA