Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
G

goatlee

Guest
8/6/10
16
0
0
Ha Noi
Àh sorry nhé, 1,8 là hệ số lương ngành, tớ đọc sót :">

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tuancom

Guest
19/4/09
36
0
0
35
tp.hcm
các bro ơi khi nào thi tuyển công chức thuế vậy???

D

dunglecntt

Sơ cấp
9/6/10
6
0
0
39
Hà nội
ban dunglecntt sap thi xet tuyen cong chuc thue ah??

Mình thi chuyên viên công nghệ thông tin, mới nghe thông tin sắp thi tuyển mà chưa có tài liệu gì cả, cả nhà ai có thì mail cho mình với nhé. Minh phải thi 04 nội dung: Kỹ thuật máy tính, khoa học máy tính, kỹ thuật phần mềm, mạng máy tính.
Mong được cả nhà giúp đỡ, đa tạ

Sửa lần cuối:
B

buigiang186

Cao cấp
15/6/10
322
6
0
37
Hà Nội
Các bác ơi cho em hỏi, quy định thi công chức mới có môn chuyên ngành, vậy nếu thi thuế thì fải thi môn chuyên ngành gì ạ. Em học kinh tế và không học cái gì liên quan đến thuế, nên em muốn hỏi trước để đi học thêm khoá học về nó, khi nào thi thì còn có kiến thức. Không biết bao giờ thuế thi nhỉ, có ai biết không ạ, em thấy họ nói cuối 2011 cơ ạ. Hix

H

hopes

Sơ cấp
6/8/09
26
0
0
hanoi
Mình thi chuyên viên công nghệ thông tin, mới nghe thông tin sắp thi tuyển mà chưa có tài liệu gì cả, cả nhà ai có thì mail cho mình với nhé. Minh phải thi 04 nội dung: Kỹ thuật máy tính, khoa học máy tính, kỹ thuật phần mềm, mạng máy tính.
Mong được cả nhà giúp đỡ, đa tạ
lạ nhỉ, làm gì còn đợt thi nào vào thuế nữa hả bạn, chỉ còn mỗi 1 lần thi dành cho xét tuyển của năm 2009, với những người bằng điểm nhau thôi bạn.thế bạn cũng trong diện này àh?

D

dunglecntt

Sơ cấp
9/6/10
6
0
0
39
Hà nội
uhm, mình cũng đang trong diện này, chưa rõ tình hình thế nào, chỉ thấy thông tin bên ngoài như vậy

R

raungot01

Sơ cấp
15/10/09
9
0
0
38
sơn la
Mình ở Sơn La mình đăng ký thi công chức vào Thuế. Mới nhận được giấy báo thi ngày 14/6 mà đến ngày 28/6 đã thi rùi. Bạn nào có tài liệu môn Hành chính nhà nước, nhất là phần " Kiến thức quản lý hành chính nhà nước về tài chính" cho mình xin với. Mong các bạn chia sẻ kinh nghiệm. Mail of mình Raungot01@gmail.com

Sửa lần cuối:
T

tuancom

Guest
19/4/09
36
0
0
35
tp.hcm
ủa thuế thi công chức 2010 goy hả bro???sao k bit j zy nè

R

raungot01

Sơ cấp
15/10/09
9
0
0
38
sơn la
Ko phải là công chức 2010 mà là công chức năm 2009. Năm 2009 trên Sla xét tuyển công chức chứ ko thi. Như bon mình năm nay thi là ko thuộc dạng ưu tiên còn tồn từ năm 2009. Có bạn nào giúp với chứ sắp thi rùi

M

makala

Guest
14/6/10
5
0
0
ha noi
Cac ban oi co ai biet thong tin gi ve dot thi cong chuc thue sap toi ko?

Sửa lần cuối:
M

makala

Guest
14/6/10
5
0
0
ha noi
minh thi dot truoc ko dc dot xet diem sau lai ko biet nen gio muon thi lai ko biet co ai co thong tin gi ko nhi giup minh voi nhe?

M

makala

Guest
14/6/10
5
0
0
ha noi
Co bac nao co kinh nghiem ve ke toan thuong mai ko cho em xin so DT hay dia chi mail de minh hoi chut xiu nhe

G

goatlee

Guest
8/6/10
16
0
0
Ha Noi
Hic, vẫn chưa ai có câu trả lời về đợt thi tuyển công chức sắp tới nhỉ? Ko biết có quy luật nào ví dụ 2 năm hay 3 năm tuyển 1 lần không?

M

makala

Guest
14/6/10
5
0
0
ha noi
Sắp tới Hà Nội sẽ thi tuyển công chức vào Tổng cục thuế,mình chưa rõ về thông tin này lắm,mong mọi người gửi bài về đợt thi này.Nghe nói TP HCM sẽ thi vào 24/9 và 25/9 nếu đúng thì có thể gửi nội dung đợt thi này nhé.

hk

G

goatlee

Guest
8/6/10
16
0
0
Ha Noi
Ôi nan giải nhỉ! vẫn chưa ai biết thông tin gì cả. Các anh các chị đã và đang làm ở TCT có ai lui tới topic này ko giả nhời hộ chúng em với ạh :D

M

makala

Guest
14/6/10
5
0
0
ha noi
Co bac nao gioi ke toan thuong mai ko giup em voi em moi vao nghe ke toan lai lam cho cty moi thanh lap ko co ai biet ve ke toan nen mot minh em cu roi het ca len. mail cua em la giotnuoc.hn@gmail.com

M

minathanh

Sơ cấp
27/9/09
37
0
0
48
gialai
Các bạn vẫn chưa co tin tức gi sao? Có vẻ căn nhỉ, thôi cố chờ thêm thử nhé. Chúc các bạn mau có cơ hội làm việc trong ngành thuế.

L

lam2082

Guest
24/5/06
1
0
1
42
tp quynhon
thi cong chuc thue ngay 28/6/2010

Mình ở Gia Lai mình đăng ký thi công chức vào Thuế. Mới nhận được giấy báo thi ngày 14/6
mà đến ngày 28/6 đã thi rùi. Bạn nào có tài liệu môn Hành chính nhà nước, nhất là phần
" Kiến thức quản lý hành chính nhà nước về tài chính" cho mình xin với.
mail cua minh la lam2082@gmail.com và sdt: 0902335442

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA